ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

[PC][MF] The Lord Of The Ring Conquest : มหาสงครามศึกชิงแหวน !!!!![15PART]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soap2016 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ สนุกดีครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ De@tH_NotE อ่านกระทู้
    รับไป หละ เด้อๆๆๆ

เล่นได้ 100 เปอร์ ครับ

จะจบละ ตอนนี้เล่น Orc อยู่จร้า
    โทษทีครับ ที่รูป มา ช้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tui sudlor อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้คับ

The Lord Of The Ring Conquest

ถูกพัฒนาโดยทีม Pandemic (ผู้ที่พัฒนาเกม Full Spectrum Warrior, Mercenaries, Star Wars: Battlefront 1 และ 2) คราวนี้เราจะมาดูกันว่าใน Conquest จะมีสิ่งใดที่น่าสนใจบ้าง ขอต้อนรับสู่อณาจักรมิดเดิ้ลเอิร์ธอีกครั้งครับ

รูปแบบการเล่นที่แตกต่าง

ขอให้คุณลืมรูปแบบการเล่นที่แล้วมาของเกมในซีรีย์นี้ได้เลย มันจะไม่ใช่เกมที่จะต้องมานั่งสร้างฐาน สะสมทรัพยากร สร้างโรงอาวุธและเหล่าทหารเหมือนเกมแนว RTS ทั่วไป แต่ใน The Lord of the Ring: Conquest เวอร์ชั่นเอี่ยมอ่องนี้ จะเป็นแนวเกมแอ็คชั่น ใช่แล้ว คุณฟัง (อ่าน) ไม่ผิดหรอกครับ...

ใน Conquest คุณจะได้พบกับฉากการต่อสู้ที่น่าตื่นตา คล้ายกับดูภาพยนตร์เลยทีเดียว การทำสงครามใน Conquest นั้น จะเน้นไปที่การต่อสู้แบบประชิดตัวทั่วทั้งสนามรบ อาจจะมีภารกิจให้ทำบ้างเล็กน้อย สามารถเลือกเล่นเป็นตัวละครอย่าง อารากอร์น, เลโกลัส หรือแกนดาล์ฟได้ แต่คุณต้องทำภารกิจบางอย่างหรือปลดล็อกไอเท็มบางอย่างภายในเกมให้ได้ก่อน ตัวละครแต่ละตัวที่คุณเลือกเล่นได้นั้นจะถูกแบ่งแยกเป็นกลุ่มประเภท ได้แก่ นักธนู, ฝ่ายสอดแนม, นักรบ และจอมเวทย์ก็มีความสามารถในการรบทั้งแบบระยะไกลและระยะใกล้ด้วย และถึงแม้ว่าคุณอาจจะได้เล่นเป็นเพียงทหารคนหนึ่ง แต่มันก็ไม่ได้หมายความว่าคุณจะไม่มีโอกาสได้เล่นเป็นตัวละครสำคัญๆ ฉากต่อสู้สำคัญต่างๆ จากทั้งในภาพยนตร์และในนิยายจะถูกรวบรวมไว้ในเกมนี้ การเล่นคนเดียวในเกมนี้นั้น ผู้เล่นจะมีทางเลือกในการแก้ ปัญหาต่างๆ อย่างเช่น ในตอนที่ Fell Beasts (อสุรกายบินได้เป็นพาหนะของนาซกูล) บินโฉบจู่โจมลงมาบนทุ่งเพเลนเนอร์ คุณสามารถหลบไปอยู่ข้างหลังโทรลที่กำลังผลักหอโจมตีและแทงเจ้าศัตรูร้ายนั้นซะ หรือว่าคุณจะประจันหน้าสู้กับมันบนหลังม้าก็ได้ แถมคุณยังสามารถยิงธนูไฟไปที่ปราสาทจากระยะไกลได้อีกด้วย เห็นไหมล่ะ ว่ามันมีรูปแบบการเล่นที่หลากหลายจริงๆ

นอกจากนี้ยังมีแคมเปญของฝ่ายอธรรมที่คุณสามารถเลือกเล่นเป็นออร์ค, บาลร็อก หรือแม้กระทั่งรับบทเซารอนก็ได้ ดังนั้นหากคุณนึกอยากใช้เจ้านาซกูลบินลงไปขยัมทหารม้าแห่งโรหานส์ หรือหากคุณต้องการรับบทเป็นเซารอนเพื่อจะแย่งชิงแหวนจากโฟลโด้และต้องการทำลายกองทัพพันธมิตรแห่งแหวนให้ราบคาบ อณาจักรมิดเดิ้ลเอิร์ธก็คงไม่พ้นเงื้อมมือของคุณเป็นแน่ จะเห็นการจบเกมในรูปแบบนี้ไม่เหมือนในภาพยนตร์เลย แต่คุณก็สามารถที่จะเล่นแบบนั้นได้เหมือนกัน (ผมรู้นะ ว่าลึกๆ แล้ว คุณก็อยากจะรับบทเป็นตัวร้ายบ้างเหมือนกัน)

สมรภูมิรบที่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม

ในส่วนสมรภูมิรบถูกออกแบบมาให้มีความยิ่งใหญ่อลังการเหมือนในฉากที่คุณได้ดูในแผ่นฟิล์ม โดยจะใช้ดินแดนมิดเดิ้ลเอิร์ธในการทำศึกในครั้งนี้ โดยทางผู้พัฒนาได้กล่าวว่า “ด้วยรูปแบบเกมแอ็คชั่นที่มีการรบกันทั่วทั้งสมรภูมิมิดเดิ้ลเอิร์ธ มีตัวละครมากมายให้คุณได้เลือกเล่น เช่น นักธนู ฝ่ายสอดแนม นักรบ และจอมเวทย์ ด้วยตัวละครที่มีจำนวนมาก ทำให้ฉากที่ใช้ภายในเกมต้องดูยิ่งใหญ่เป็นธรรมดา แต่เราก็มีเอนจิ้นที่รองรับตัวละครที่มีมากกว่า 150 ตัวภายในฉาก”

Minimum System Requirements:
    * Windows XP SP2 or Windows Vista
    * 2.4 GHz Core Duo processor or equivalent
    * 1 GB RAM
    * A 256 MB Video Card, with support for Pixel Shader 3.0 - NVIDIA 7800 or equivalent
    * The latest version of DirectX 9.0c
    * A DirectX 9.0c compatible sound card
    * At least 6 GB of hard drive space for installation.

Download
    Part 1
    Part 2
    Part 3
    Part 4
    Part 5
    Part 6
    Part 7
    Part 8
    Part 9
    Part 10
    Part 11
    Part 12
    Part13
    Part 14
    Part 15

เล่นไม่ได้/เล่นได้ โพสต์บอกด้วยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thekillerzxz : 19th June 2012 เมื่อ 21:43

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    กำๆๆๆๆๆๆ
    ๆๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สนุกปะวะ เกมเนี่ย
    WTF!!!!!!!!!!

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tui sudlor อ่านกระทู้
    สนุกปะวะ เกมเนี่ย
    หนุกดีนะ open world

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ลองโหลดไปละนะคะ

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ่าว open world หรอ ผมนึกว่าผ่านไปเป็นด่านๆเท่านั้น -..-
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    อ่าว open world หรอ ผมนึกว่าผ่านไปเป็นด่านๆเท่านั้น -..-
    มันก็ผ่านเป็นด่านๆครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    1
    อันนี้ค่อยดีหน่อยคับ media fire อีกกระทู้นึงของคุณช้ามาก

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ got00016 อ่านกระทู้
    อันนี้ค่อยดีหน่อยคับ media fire อีกกระทู้นึงของคุณช้ามาก
    กำๆๆๆๆ โทดครับ ขอบคุณที่บอกครับผมจะได้แก้ไข

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zionistic อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ขอบคุณคร้าบๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เจิมๆๆ +1 สู้ๆนะครับ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    รับไป หละ เด้อๆๆๆ

เล่นได้ 100 เปอร์ ครับ

จะจบละ ตอนนี้เล่น Orc อยู่จร้า
    โทษทีครับ ที่รูป มา ช้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De@tH_NotE : 14th June 2012 เมื่อ 10:32
    ลายเซ็น

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    เย้มีคน บอกว่าเล่นได้แล้ว ~~~~

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    ขอบคุณครับ คือว่าผมมีแผนแล้ว แต่ลืม ฮ่าๆ ขอบคุณที่ทำให้ผมจำได้
    No Comment

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแล้วเล่นได้คับ
    WTF!!!!!!!!!!

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    เดี๋ยวนี้เริ่มหายากแล้วนะครับเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ นี่ล่ะที่หามานาน *o*

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อยากเล่นจังแต่เครื่องห่วยไป

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มารับไปลอง เพิ่งจะเห็น 555555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์เสีย อ่ะครับ

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nottaza อ่านกระทู้
    ไฟล์เสีย อ่ะครับ
    ไฟล์พาทไรครับ