ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475

[ขาย] Indie Gala V เหลือ 1 ชุด 40 บาท ไม่รู้จะเก็บไว้ทำอะไร - -*

ขออนุญาตขาย Indie Gala V เหลือ 1 ชุด 40 บาท ครับ รับโอนอย่างเดียว
    พอดีตอนกดมันเป็น Happy Hours เลยได้มาอีกชุดนึง activate กับ steam นะครับ

รายชื่อเกมในชุดนี้นะครับ
    Making History: The Calm & the Storm
    Beat Hazard
    Razor2:Hidden Skies
    Ironclads Collection( 5 Games ) มี 5 เกมนะครับ
    - Ironclads: Schleswig War 1864
    - Ironclads: Anglo Russian War 1866
    - Ironclads: Chincha Islands War 1866
    - Ironclads: American Civil War
    - Ironclads: High Seas

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    1เกม40 หรือมั้งหมด40 ?
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    2,597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    1เกม40 หรือมั้งหมด40 ?
    ทั้งหมด 40 ครับ

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    ผมจองล่ะกันพรุ่งนี้เย็นๆ โอนไปให้ PMเลขบัญชีมาด้วย
    มีเกมอื่นขายอีกไหม จะได้โอนให้ทีเดียว 40บาทค่าน้ำมันรถไปโอนไม่ค่อยคุ้ม
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    2,597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    ผมจองล่ะกันพรุ่งนี้เย็นๆ โอนไปให้ PMเลขบัญชีมาด้วย
    มีเกมอื่นขายอีกไหม จะได้โอนให้ทีเดียว 40บาทค่าน้ำมันรถไปโอนไม่ค่อยคุ้ม
    PM ไปแล้วครับ
    ไม่มีแล้วครับ ปกติไม่ได้ขายเกมน่ะ แค่บังเอิญไปกดตอนที่มันแจกดับเบิลพอดี -0-

ถ้าสนใจตัวนี้ฝากซื้อได้เหมือนกันครับ 40 บาทเท่ากัน ได้ 4 เกม
    http://www.humblebundle.com/

Superbrothers: Sword & Sworcery EP
    LIMBO
    Amnesia: The Dark Descent
    Psychonauts
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xestz : 11th June 2012 เมื่อ 22:07

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    humblebundleV ได้7เกมแล้วครับโบนัสเพิ่ม

คนที่ซื้อไปก่อนก็กลับไปเช็คลิงค์ที่ได้ตอนซื้อมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathnote007za : 12th June 2012 เมื่อ 11:41

กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ส่งคีย์ให้ไปทาง PM แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากครับ