ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ข่าวนี้เคยอ่านแล้ว เห็นเขาว่า คนร้ายอาจใช้สารเสพติดตัวใหม่จนคลั่ง สรุป โดนตำรวจยิง 6 นัด เสียชีวิต

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thecopytime อ่านกระทู้
    นี้ครับสยอง...
    ข้าวต้มพุ่งเลยท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.FAP FAP อ่านกระทู้
    ผมว่าตายดีกว่าใช้ชีวิตแบบนี้อีก
    ิคิดแบบนี้ไม่เวิร์คเลยนะครับ เชื่อผมเถอะการมีีชีวิตอยู่นี้แหละคือสิ่งที่ดีที่สุดแล้ว เคยเจอเรื่องนี้ไหมละครับ มีชายคนนึงเล่นการพนันจนหมดเนื้อหมดตัว วันนึงเค้าเดินไปที่สะพานเพื่อกระโดดน้ำตาย และได้ไปเจอขอทานตัดพ้อถึงสิ่งที่เจอในชีวิต "เฮ้อ !! ชีิวิตเรานี้ลำบากนัก เกิดมาก็พิการ พ่อแม่ก็ทิ้ง แถมยังถูกผู้คนเหยียดหยามอีก ... แต่เอาเถอะอย่างน้อยมันก็คือบททดสอบชีวิต ถึงพระเ้จ้าจะสร้างเรามาให้แบบนี้ แต่พระเจ้าไม่ใช่คนกำหนดชีวิตเรา เรายังต้องมีชีวิตต่อไป เพื่อทำอะไรให้ดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่" ชายหนุ่มได้เห็นแบบนั้นจึงตัดสินใจ เลิกฆ่าตัวตาย และกลับไปทำมาหากิน

ชีวิตที่ถูกสร้างมามีคุณค่าต่างกันไปครับ ถึงจะต้องเจอสิ่งที่บั่นทอนจิตใจเข้ามาบ้าง แต่เชื่อเถอะทุกสิ่งล้วนมีทางออก

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerohut อ่านกระทู้
    ข้าวต้มพุ่งเลยท่าน
    เวลากินข้าวต้มกินช้าๆนะท่านมันร้อน... 555

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เห็นรูปที่ไม่เซ็นแล้วนอนไม่หลับเลยทีเดียว..
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

ชอบส่องเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    เจอภาพเเบบไม่เซ็นถึงกับตกใจเล็กน้อยถึงปานกลาง

น่าสงสารลุงเเกจริงๆ เสียตาไปข้างนึงเลย เเต่ก็ยังดีมีตาขวา

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    ชีวิตต้องเดินต่อไป สู้นะลุง !
    .. BUT I CAN'T SLEEP

Ubonratchathani,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,441
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    จากที่อ่านดูเค้าสู้ชีวิตมากนะครับ ไม่ตายก็อยู่ต่อไปให้ถึงที่สุด นับถือครับ

Cast Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    โรคจิตชัดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bangbaew : 13th June 2012 เมื่อ 20:54
    กดปุ่มนี้สิครับ จะได้ไม่เป็นภาระของผม 5555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    นับถือในความอดทนของลุงจริงๆครับ ปู่ซ่าบ้าพลัง