ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431

เปิดเว็บไซต์เซิร์ฟ " ไทย " อย่างเป็นทางการ พร้อมระเบิดการแข่งขัน Heroes of Newerth Tournament WCG 2011

งานนี้เจ้าตัวออกมาเผยเอง ก็คงไม่ต้องปิดอะไรกันแล้วละครับ สำหรับ Heroes of Newerth sv Thai ที่งานนี้ไม่ใช่คนอื่นคนไกล แต่เป็น PlayInter นี่เอง ที่เป็นผู้ให้บริการในบ้านเรา โดยเป็นการร่วมมือกันกับทาง Garena สิงคโปร์ในการเปิดให้บริการเซิร์ฟเวอร์ไทยในครั้งนี้

โดยตอนนี้หน้าเว็บไซต์หลักก็ได้ปล่อยออกมาแล้ว รวมไปถึงข่าวการแข่งขัน Heroes of Newerth Tournament WCG 2011 โดยเริ่มเปิดรับสมัครตั้งแต่วันที่ 9 สิงหาคมนี้ ใครที่อยากลองของ อยากประชัดฝีมือ ก็ฝึกทักษะประสบการณ์กันไว้ได้เลยครับ สิงหาคมนี้ ระเบิดความมันส์ทั่วไทยแน่นอน แต่ตอนนี้เซิร์ฟเวอร์ไทยแท้ๆ ก็ต้องรอไปก่อนนะครับ เพราะอยู่ในขั้นตอนของการปรับปรุงแก้ไขต่างๆ นาๆ แต่ว่าทางเซิร์ฟเวอร์ของ Garena เองก็ได้เริ่มซัพพอร์ทภาษาไทยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ใครอยากลองของกันก่อนก็เข้าไปมันส์กันได้เลยครับผม

และสำหรับคนอินเตอร์หลายๆ คน ตอนนี้ไอดีของพวกท่านก็กลายเป็น Legacy ไปแล้วเรียบร้อย ส่วนคนสมัครใหม่นั้นขอบอกเลยว่าอดครับ และสำหรับเซิร์ฟเวอร์อินเตอร์และ Garena นั้นจะใช้ business model คนละตัวกัน ยังไงจะเลือกเล่นที่ไหนก็ตัดสินใจให้ดีนะครับ และสำหรับเซิร์ฟเวอร์ไทย ตอนนี้ใครอยากยลโฉม HoN Thai ก็เข้าไปชมกันได้เลยที่

http://www.hon.in.th/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ: