ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

ผู้หญิงชอบผู้ชายทีกล้ามาจีบหรือชอบผู้ชายที่ขี้อายไม่กล้าจีบได้เเต่มอง

ชาวjokergameth คิดว่าข้อไหนครับที่ผู้หญิงชอบ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    ก็ถ้าบางคนออกตัวแรงๆก็ง่ายครับ แต่ว่าคนที่เก็บตัว เงียบๆ ไม่เล่นกับใคร ไม่ค่อยมีโอกาสหรอก

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starzerobenz อ่านกระทู้
    ก็ถ้าบางคนออกตัวแรงๆก็ง่ายครับ แต่ว่าคนที่เก็บตัว เงียบๆ ไม่เล่นกับใคร ไม่ค่อยมีโอกาสหรอก
    ถูกต้องครับ ชีวิตจริงไม่ได้เหมือนใน เมะ
    เป้าหมายมีไว้พุ่งชน

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    555ผมจะเล้าประสบการให้นะ
    ตอนนั้นผม ม.2 ผมชอบคนๆนั้นอยู่นานมากแล้วก็เก็บความลับเงียบมาตลอด ไม่บอกเพื่อน ไม่บอกใครเลย
    ตอนนี้ ม.3 เค้าก็รู้แล้วว่า ผมชอบเค้า เพราะ สีหน้าผมมันบอก(หน้าแดง) เวลาคุยกับเค้า ก็ประมาณนี้แหละ
    แอบชอบอยู่นานมากเลย ตอนนี้เค้าก็รู้แล้ว แล้วคนๆนั้นก็ชอบผมด้วย อิอิ ผมดีใจมากเลย ประมาณนี้แหละ
    แต่โอกาศแบบผมอาจจะเกิดขึ้นได้น้อยมาก
    ขอแนะนำให้จีบไปเลยดีกว่า

(เขียนปิดตรงไหน ขออภัยด้วยน้อ รีบพิม)

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    ถูกต้องครับ ชีวิตจริงไม่ได้เหมือนใน เมะ
    เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
    ถ้าชนแล้วเจอ อาเบะ อะ จะว่าไง

กล่าวขอบคุณ
    532
    ผมเริ่มมีความมันใจละ อิอิวันนี้ผมเดินไำปถามชื่อเค้า เธอๆชื่อไรหรอคราฟฟ ^^ เเล้วเค้าก็ยิ้ม><เเล้ว ก็เดินกลับบ้านไปเลยอ่ะ เเปลว่าอะไรหรอครับ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    1
    ไม่่จีบแล้วจะได้เป็นแฟนหรอครับ แต่ไม่ใช่ทำให้เขารำคาร ต้องให้เกียรติเขาด้วยนะครับ คือ การจีบแต่ละคนไม่เหมือนกัน

จีบแบบขี้อายก็ได้นะ แบบขี้อายๆแต่ไม่ใช่ไม่มองหน้าเลยหรือทำตัวเงียบๆแต่เป็นแบบยิ้มให้แต่ไม่กล้าทักแต่เขาก็รู้กันแบบเคยคุยกันมาก่อนแบบนี้ก็น่าจะโอเคนะครับ

แล้วก็ยกเว้นจะมีคนมาชอบคุณนะ ถึงจะได้เป็นแฟนจิบิ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ต้องกล้าสิ = = ไม่กล้าทำอะไรเลยเขาจะชอบเหรอ (ส่วนใหญ่) อาจจะมีบางคนมั้ง
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    <<< ผู้หญิงสวยๆ มองเยอะ ผมไม่แล มอง ผมเขิน ทุกคน สุดท้าย ไม่ได้ใครมาเลย

นอกจาก หญิงห้าว คนนึง 555+
    What?

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ผมว่าสาวๆชอบผู้ชายขี้อายนะ ไม่ก็ผู้ชายเฮฮา
    ออกตัวแรงก็ล้มเจ็บนะ ^^
    FU_KALLCENSOR!

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผู้ชายที่ขี้อายไม่กล้าจีบได้เเต่มองจะได้เเฟนคงมีเเต่ในอนิเมมั้งครับไม่งั้นก็หน้าเหมือนพี่โดมถึงจะมีเเฟน

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ถ้าชนแล้วเจอ อาเบะ อะ จะว่าไง
    um ก็รู้กันอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    ไม่จีบแล้วผู้หญิงจะรู้ได้ไงว่าเราชอบละ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มองหน้ากัน แล้วจะรู้ไหมหละเนี่ย

ผู้หญิงเขาไม่ใช่พระเจ้า ที่ตรัสรู้ได้นะ 555

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผมยกตัวอย่าง

1.ผู้ชายคนนึงหล่อมาก แต่ขี้อายเก็บตัวเงียบไม่กล้าคุยกับหญิงเลย

2.ผู้ชายคนนี้ไม่ค่อยหล่อ(หน้าบ้านๆ) แต่อารมณ์ดี กล้าแสดงออกในการจีบหญิง ดูแลให้ความอบอุ่นคนอื่นได้

2 คนนี้ถ้าคุณเป็นผู้หญิงคุณจะเลือกใคร?....ผมเลือกข้อ2ครับ ไม่ต้องหล่อมากแต่ ขอให้อยู่ด้วยแล้วมีความสุขแค่นั้น
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ผู้หญิงชอบผู้ชายทีกล้ามาจีบ - - ผู้หญิงเขาไม่ได้เทพเจ้านะครับ จะได้รู้ไงว่าชอบไม่ชอบ พวกขี้อายได้แค่่มองละึครับ ผู้หญิงไม่สนใจหรอก มันต้องบุกครับ

ไม่เชือลองไปจีบคนที่คุณชอบดิ อาจได้เป็นแฟนก็ได้

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    ถ้าเขาไม่ชอบเรา หน้าแตก อาย มองหน้าไม่ติดเลยนะครับ กล้าเสี่ยงหรอ ??
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    532
    ผมได้เเลวคราฟฟ 555+ เมื่อเย็นไปเดอะมอล เเล้วเดินไปดูคอมกับเพื่อนเจอผู้หญิงอยุ่สุรนารี อย่างงามอ่ะ ผมจัดเลยคับ ถามชื่อ ขอเบอร์ คุยกันคบกันเลยครับ ผมว่าเราต้องกล้าจีบนะ ไม่งั้นคงไม่ได้มีเเฟนกับเค้าซักทีหรอก ^^

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawat อ่านกระทู้
    ผมได้เเลวคราฟฟ 555+ เมื่อเย็นไปเดอะมอล เเล้วเดินไปดูคอมกับเพื่อนเจอผู้หญิงอยุ่สุรนารี อย่างงามอ่ะ ผมจัดเลยคับ ถามชื่อ ขอเบอร์ คุยกันคบกันเลยครับ ผมว่าเราต้องกล้าจีบนะ ไม่งั้นคงไม่ได้มีเเฟนกับเค้าซักทีหรอก ^^
    ถูกต้อง

พี่ก็ไปเดอะมอลมา 2-3 วัน

***** เห็นแต่เด็ก อาชีวะ แหล่มๆ สุร พี่ไม่ชอบหวะ

พี่ชอบเด็ก แรดๆ หน่อย เฮือกๆๆๆ

ไปเจอพวก เด็กเทคนิค ***** ร้อนตัว เห็นกวนตีนมาหลายคนละ

บางคน**** ไม่รู้จักเขานะ แต่เข้าไปในตู้ เกะกับเขาเลย ทั้งที่เขาก็ไม่ชอบนะ

จนมาฟ้อง พนักงาน เสี่ยวไปไหมนั่น

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    เอ้า ไม่กล้าจีบจะไปมีได้ไงเล่า อยู่เฉยๆแฟนคงลอยมาหามั้ง 5555+

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxk4255k อ่านกระทู้
    555ผมจะเล้าประสบการให้นะ
    ตอนนั้นผม ม.2 ผมชอบคนๆนั้นอยู่นานมากแล้วก็เก็บความลับเงียบมาตลอด ไม่บอกเพื่อน ไม่บอกใครเลย
    ตอนนี้ ม.3 เค้าก็รู้แล้วว่า ผมชอบเค้า เพราะ สีหน้าผมมันบอก(หน้าแดง) เวลาคุยกับเค้า ก็ประมาณนี้แหละ
    แอบชอบอยู่นานมากเลย ตอนนี้เค้าก็รู้แล้ว แล้วคนๆนั้นก็ชอบผมด้วย อิอิ ผมดีใจมากเลย ประมาณนี้แหละ
    แต่โอกาศแบบผมอาจจะเกิดขึ้นได้น้อยมาก
    ขอแนะนำให้จีบไปเลยดีกว่า

(เขียนปิดตรงไหน ขออภัยด้วยน้อ รีบพิม)
    อุ้ย ย ยย สวดยอดครับ
    เเต่สำหรับผม เป็นผู้ชายขี้อาย เเต่ ก้ต้องมีความกล้า บ้างล่ะครับ
    เพราะว่า ถ้าเราไม่กล้าทำอะไรซักอย่าง เเล้วจะได้ซึ่ง อะไรมาล่ะครับ ^ ^"

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    อ้าวงี้ผมได้แม่สือผมผิดป่ะเนี้ย ผมขี้อายไม่กล้าจีบแต่ได้แม่สือซะงั้น