ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 274

[PC] Just Cause 2 Limited Edition + DLC + Lossless) [Repack ][Eng][1.3Gb] [One2Upลิ้งค์ตรงโหลดแรง]

[PC] Just Cause 2 (Limited Edition + DLC + Lossless) [Repack ][Eng][1.3Gb] [One2Upลิ้งค์ตรงโหลดแรง]

Just Cause 2 เล่นจริงเจ็บจริง!!! ไม่มีสแตนด์อิน!!! นี่แหละ Just Cause !!! ถ้าคุณไม่เคยเล่น Just Cause มาก่อน ผมขอสรุปสั้นๆ ง่ายๆ ว่า Rico Rodriguez ซึ่งเป็นตัวเอกของเรานั้นเป็นสายลับแห่ง CIA ที่มีงานอดิเรกก็คือการยุ่งเกี่ยวกับอะไรก็ตามที่ระเบิดตูมตามได้ นึกครึ้มก็ไปลอยละล่องชมวิวกลางเวหา หรือไม่ ก็ส่องใครสักคนที่มีพฤติกรรมไม่เหมาะสมด้วยอาวุธในมือ Just Cause เป็นหนึ่งในเกมที่เรียกได้อย่างเต็มปากเต็มคำว่าเป็นแอ็คชั่น เพราะด้วยเหตุที่ว่า Just Cause นั้นมีทุกอย่างที่เกมแอ็กชั่นควรจะมี
    Just Cause 2 มีอีกสองสิ่งที่แตกต่างจากภาคแรก หนึ่งก็คือรูปลักษณ์ของ Rico Rodriguez ที่ดูดิบเถื่อนขึ้น และสองก็คือกราฟิกที่งามหยดย้อยสมกับที่เป็น Next-Gen แน่นอนว่าทั้งสองสิ่งไม่ได้มีผลให้เกมมีความแปลกใหม่อะไรมากมายเพิ่มเติม แต่มันก็เป็นผลให้ Just Cause 2 ดูมีภาษีพอที่ จะแข่งเบียดกับเกมแอ็กชั่นระห่ำโหดอื่นๆ ที่ถาโถมเข้ามาใส่ฮาร์ดดิสก์ของคุณในช่วงหน้าร้อนนี้ได้อย่างสูสีเลยทีเดียว เอาเป็นว่า Summer นี้ ห้ามพลาดเกม นี้ละกัน!!! (((ดู Clip แล้วท่านจะเห็นว่ามันน่าเล่นขนาดไหน สมแล้วที่เป็นเกมที่บู๊ !!ล้างผลาญ!! ติดอันดับ !!)))

Minimum system requirements:

Processor: AMD Athlon 64 X2 4200 / Intel Pentium D 3GHz
    Video card: NVIDIA GeForce 8800 Series / ATI Radeon HD 2600 Pro c 256 MB of memory
    Memory: 2 GB
    10 gigabytes of free hard disk space

970Mb/Part

Part01 : Part02

หลักการโหลดลิ้งOne2up

Host เก็บไฟล์นี้ เป็นของคนไทย อยู่ในเมืองไทย เพราะฉะนั้น จะเร็วกว่า Mediafire ซะอีก
    แต่ก็มีวิธีการดาวน์โหลดนิดหน่อย นั่นคือชื่อไฟล์นั่นเอง ซึ่งเราจะต้องทำการเปลี่ยนก่อนที่จะให้มันดาวน์โหดลแล้วบันทึกลงบนคอมพิวเตอร์เรา เพื่อให้ง่ายต่อการนำมาแตกไฟล์อีกด้วย

โหลดแล้วต้องเปลียนชื่อด้วยนะครับ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ เช่น

ชื่อไฟล์1 f47e2589d22db6f3bea2f012429d0c38.rar
    เปลี่ยนเป็น 1

ชื่อไฟล์2 8f36e703f8879d3502f9aac643dcdc5b.rar
    เปลี่ยนเป็น 2

ชื่อไฟล์ 3 d092097e9fce5c439a68ad148977cd08.rar
    เปลี่ยนเป็น 3

ถ้ามี5ไฟล์ ก็เปลี่ยนเป็น 1 2 3 4 5
    แล้วแตกไฟล์

ผมแนะนำให้ว่า..
    เปลี่ยนชื่อตอนที่ขึ้นกล่อง IDM Download เลยครับ เพื่อป้องกันการสับสนว่าไฟล์ไหนเป็นไฟล์ที่เท่าไหร่ เอาง่ายๆเลยก็ 1-2-3 ไปเลย ง่ายดีครับ

1.เปลี่ยนชื่อไฟล์เช่น Part01 Part02 ง่ายๆก็เปลี่ยนเป็น 1,2 เลยก็ได้
    2.แตกไฟล์
    3.ติดตั้งเกมส์ตามขั้นตอน
    4.ไม่ต้องลงแครกค่ะ เป็น Repack
    5.เข้าเล่นเกมส์ได้เลยน่ะค่ะ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boa_Hancock : 15th June 2012 เมื่อ 21:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    86
    บินๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ขอดันหน่อยอยากบินได้

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    มาดันให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณครับผมม ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    Just Cause 2 ผมขึ้นยั่งงี้อะคับ พอจะมีวิธีแก้ไม

กล่าวขอบคุณ
    86
    ลองเข้าเล่นที่ JustCause2_Launcher ดูครับ
    ถ้าไม่ได้ลองติดตั้งใหม่ดู ตอนลงเกมส์ลองปิดแอนตี้ไวรัสด้วยน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boa_Hancock : 18th June 2012 เมื่อ 12:15