ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119

จบครับ ผมขอโทษเอง จบๆ ไปและกัน ดูคลิปนี้แล้วจบข่าว พอๆๆ
    Dragonball V.gintama
    ป.ล.เดาว่า จขกท. คงไม่คิดว่ากระทู้จะฮ็อตขนาดนี้ เหอๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 17th June 2012 เมื่อ 16:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    การคิดต่างนะคิดได้ ไม่ผิด แต่ช่วยอย่ามาทำให้คนอื่นคิดแบบคุณเลยนะครับ มันทำไม่ได้หรอก

ผมก็คิดต่าง ถ้าคุณอ่านกระทู้ผมในหน้า 2 ผมก็บอกว่าโคนันชนะ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    การคิดต่างนะคิดได้ ไม่ผิด แต่ช่วยอย่ามาทำให้คนอื่นคิดแบบคุณเลยนะครับ มันทำไม่ได้หรอก

ผมก็คิดต่าง ถ้าคุณอ่านกระทู้ผมในหน้า 2 ผมก็บอกว่าโคนันชนะ
    ผมยังไม่ได้บอกให้ใครมาเข้าข้างผมสักหน่อย แล้วทำไมคนอื่นต้องมาคิดเหมือนผมด้วยละ
    ผมยังไม่ได้บังคับเลย แต่คงเป็นเพราะผมมันหัวชนฝาจนคิดว่าต้องให้คนมาคิดแบบเดียวกันสินะ
    ไปๆมาๆเหมือนผมมันเลวไปเลย *-*
    แรกๆก็ดีๆ อยู่หลังๆเอาความดังมาเปรียบเทียบ สรุปใครมาม่ากันแน่เนีีย *-*

เอาละผมเริ่มรู้สึกว่าพิกลๆขึ้นทุกที ถ้าจะสงบต้องมีคนนึงยอมและอีกคนก็ต้องตามด้วย
    ผมสงบไปแล้ว ขอโทษแล้ว ก็ยัง *-* แต่ไม่เป็นไร จบแค่นี้ ถ้าต่ออีกผมว่าเที่ยงคืนก็ไม่จบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 17th June 2012 เมื่อ 16:44

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    โงกุน ตายแล้ว ทำลายวิญญาณ โงกุนเลย

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ V-i2-ValhallA_7 อ่านกระทู้

แต่ละคนขาโหดทั้งนั้น

ปล.ซ้ำขออภัยครับ
    Credit by จาก Facebook
    เอ่อคนล่างซ้ายใครหรอครับ แต่อิจิโกะทำใมเอ็งสูงจังฟร่ะ สูงเท่าไหร่หนิ 2.5เมตรหรอ ตัวสูงชิบเป๋ง แล้วก็ตัวโตสุดด้วย เคยคิดว่าตัวการ์ตูนทุกตัว สูงเท่ากันหมดนะนี่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    405
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อย่าให้มีโดเรมอนนะ พวกนี้นี่ไม่เหลือ 5 5 5
    แล้วมันใส่ยังไง ?

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้บอกให้ใครมาเข้าข้างผมสักหน่อย แล้วทำไมคนอื่นต้องมาคิดเหมือนผมด้วยละ
    ผมยังไม่ได้บังคับเลย แต่คงเป็นเพราะผมมันหัวชนฝาจนคิดว่าต้องให้คนมาคิดแบบเดียวกันสินะ
    ไปๆมาๆเหมือนผมมันเลวไปเลย *-*
    แรกๆก็ดีๆ อยู่หลังๆเอาความดังมาเปรียบเทียบ สรุปใครมาม่ากันแน่เนีีย *-*

เอาละผมเริ่มรู้สึกว่าพิกลๆขึ้นทุกที ถ้าจะสงบต้องมีคนนึงยอมและอีกคนก็ต้องตามด้วย
    ผมสงบไปแล้ว ขอโทษแล้ว ก็ยัง *-* แต่ไม่เป็นไร จบแค่นี้ ถ้าต่ออีกผมว่าเที่ยงคืนก็ไม่จบ
    กิมทามะ ก็แค่สวมวิกเป็นคนอื่น
    มันก็ของจีนแดงดีๆนี่เอง

โงกุน จีนแดง
    จะมาสู้ โงกุน Japan.
    ได้ไงล่ะที่เหลือตามลายเซ็น 555++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 18th June 2012 เมื่อ 00:58
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อยากบอกว่า กินทามะ มา ผิด ประเด็นครับ

อาจจะมีอะไรที่เก่งกว่า แต่กระทู้นี้เหมือนให้ดูตัวในภาพ พออะครับ

ไม่งั้น คนเก่งกว่ามันก็มีเยอะแยะ เถียงไม่หมดหรอกครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 370
    โงกุนมันจะฆ่าพวกสายโลเกียในวันพีชได้ป่าวอ่า

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    โงกุนตายแล้วฟื้นสัก 100 รอบ หรือก็อปความสามรถคนอื่นได้ทุกคนอย่างคุณกินซะก่อนแล้วค่อยมาบอกว่าไร้เทียมทานครับ
    อย่าว่างู้นงี้เลยนะ หนูว่าตาย 100 รอบ มันเก่งตรงไหน -.-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณ ToshirO ลองไปหา การ์ตูนเรื่อง Bakuman ดูก่อนนะครับ จะได้รู้ว่า กินทามะ มันการ์ตูนสายไหน
    ดราก้อนบอล หรือ ภาพที่ จขกท. เอามาลงนั้นคนละแนวเลย ดราก้อนบอลเขาบู๊สายหลักจนเป็นตำนานไปแล้ว
    รูปที่ จขกท. เอามาลงมารูป คุณกินหรือเปล่าครับ งั้นก็อย่านอกเรื่องเลยครับ เสียเวลาเปล่า ๆ
    สมมุติ ถามคน 100คน รู้จักกินทามะหรือ เปล่า 70คนอาจรู้จัก 30คนไม่เคยรู้ แต่คุณลองถามเรื่อง ดราก้อนบอลสิครับ
    ผมว่าคำตอบอาจเป็นอีกแบบนึง ^ ^(ลองดูภาคจอมมารบูครับ ตอน ศึกประลองชิงเจ้ายุทธภพ ที่มีเครื่องวัดพลังหมัด เบจิต้า สะกิดเบาๆเครื่องก็พังละ *-*) โงกุน ภาษีเยอะกว่ามาก

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    - -" เอิ่ม ดราม่า สุดๆ

ผมชอบ หมดทุกตัวละคร อ่า ไม่เคยว่าตัวไหนดีสุดนะ แต่ทุกตัวมี เอกลักษณ์ของตัวเองอยู่แล้ว

ความเท่ ความเก่ง ก็มีอยู่แล้ว

ที่สุดคือ ผมรัก การ์ตูนครับ :]
    ;:: น่าเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ความจริงชนะจบ

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    ยากกกกกกกกกกกก

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    โซเงคิง ครับ !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เงิบเลย555

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    แล้วถ้าโคนันไปบ้านโงกุน จะเกิดรัยขึ้นครับ อิอิ.... (ไปที่ไหนตายทุกที่)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    เถียงกันทำซากอะไร

ถ้ามีคนมารู้ว่าเถียงกันเพราะการ์ตูน คงขำพึลึก

ระวังเว็ปดราม่าเอาไปทำข่าวนะ พวกคุณจะอายแทบแทรกแผ่นดินหนีเลยนะขอบอก

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Team Fortress 2 Player
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 693

^
    ^
    ^
    ขอส่งตัวนี้เข้าแข่ง

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    55555 ผมชอบนารุโตะ บรีท วันพีชนะ แต่ผมว่านะในบรรดาการ์ตูนบนโลกมนุษย์นี้ dragonball เป็นการ์ตูนที่โหดที่สุดละมั้ง แค่มันเบ่งพลังทีก็สั่นสะเทือนไป3โลก10โลก สู้กันจนดาวแตกแยกมิติหายตัวล่องหน ทั้งวาร์บ ปล่อยพลังพังพินาศ มีทั้งเวทมนต์มีทุกอย่างอะ มั่วไปหมด เสกให้มันเป็นช็อกโกแล็ต****ยังสู้มันไม่ได้เล๊ยยยย เหมือนที่ไอ้บูทำอะ นี่ถ้าจะใช้เด็ทโน๊ตเขียนชื่อโมกุนลงไปนะ ผมว่าสมุด****คงขาดกระจุยกระจายย่อยสลายเป็นธุลีอะ..........ความเห็นส่วนตัว.....เผื่อได้ลงดราม่า จะได้มีรายชื่ออยู่ด้วย

แต่ถ้าเจอแบบนี้โมกุนอาจจะแพ้นะ เพราะน้ำหมดตัวตายย 555

.แต่ เอ่ออออขอนอกเรื่องหน่อย สาวร้านตรงข้ามยิ้มน่ารักดีว่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kurosagi_diow 2 : 19th June 2012 เมื่อ 12:43

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    กระทู้อวยการ์ตูนครับ ผมให้อาราเล่ ชนะ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2

แค่กล้าก็ชนะแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peetdekza อ่านกระทู้
    คุณกิน คือใคร? ทำไมผมไม่รู้จัก
    นั่นสิ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SixxTheRipper : 19th June 2012 เมื่อ 12:49

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    คุณกิน คือใคร? ทำไมผมไม่รู้จัก

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    กระทู้อวยการ์ตูนครับ ผมให้อาราเล่ ชนะ
    เห็นด้วยครับ อาราเล่เก่งสุดแล้ว แค่ทุบพื้นเบาๆก็ทำให้โลกแตกได้

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    กระทู้ไม่น่าดราม่านะ ผมว่า - -"