ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 22 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910111220 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeZone อ่านกระทู้
    ผมกด F4 เปิดสูตร กด END โหมดซอมบี้แล้วเป็นแบบนี้ ไม่รู้ต้องกดอะไรอีกหรือเปล่า

นั้นซอมบี้นะครับผมยังไม่ได้ skin ซอมบี้นะครับ
    แล้วท่านต้องการถามอ่ะไรอีกครับ

นี้มันก็เปิดแล้วนิ -..-
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    แล้วท่านต้องการถามอ่ะไรอีกครับ

นี้มันก็เปิดแล้วนิ -..-
    - -* คือมัน เล่นแบบ ปกติไม่ได้อ่ะครับ ยิงซอมบี้ไม่ได้ประมานนี้อ่าครับ ไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeZone อ่านกระทู้
    - -* คือมัน เล่นแบบ ปกติไม่ได้อ่ะครับ ยิงซอมบี้ไม่ได้ประมานนี้อ่าครับ ไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ท่านติดเชื้อใช้ป่าวครับ ลองกดตัว O ดูดิครับ -..-
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เอ่อออ ผมลงไม่ได้อ่าครับ mod Zombie อะครับ พอกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น dsound.dll อะไรไม่รู้ แล้วก็เด้งออกมาเลย

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    พวกมอด ลงกับ gta iv ใน steamได้ไหม(ของแท้)
    ID Steam : Gamezblack แอดมาได้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ScriptHook มันเอาไว้ทำไรหรอครับ ขอข้อมูลหน่อยครับ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    รอมานานมากๆ ติดตามมาตลอดครับ
    ขอบคุณครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ผมกด F4 เปิดสูตร กด END โหมดซอมบี้แล้วเป็นแบบนี้ ไม่รู้ต้องกดอะไรอีกหรือเปล่า

นั้นซอมบี้นะครับผมยังไม่ได้ skin ซอมบี้นะครับ
    อ่อ พอกด F4 แล้วตัวละครเราจะหายไปใช่ปะครับ? มันจะกลายเป็นมุมมองแบบ Free อะนะ

มันเป็นเพราะ FirstPerson ครับ ปุ่มมันทับกัน มี 2ทาง คือไม่ใช้ FirstPerson กับ เปลี่ยนคีย์กด ในไฟล์ .ini ของ mod ซอมบี้อะ ใช้ปุ่มอื่น ไม่ต้องใช้ F4

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    สวยจริงๆๆของผมก็mod เอง

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    อยากเอา Mod ภาพ BesT iCEnhancer ออกอ่ะครับ ทำไงดี

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lagger อ่านกระทู้
    อยากเอา Mod ภาพ BesT iCEnhancer ออกอ่ะครับ ทำไงดี
    ได้ backup ไฟล์เก่าไว้มั้ยครับ เพราะบางไฟล์มันทับไฟล์เก่าไปเลยนะครับ

ไฟล์ที่อยู่ในโฟล์เดอ common กับ pc อะครับ ส่วนใหญ่มันจะทับไฟล์เดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 24th June 2012 เมื่อ 22:37

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ได้ backup ไฟล์เก่าไว้มั้ยครับ เพราะบางไฟล์มันทับไฟล์เก่าไปเลยนะครับ

ไฟล์ที่อยู่ในโฟล์เดอ common กับ pc อะครับ ส่วนใหญ่มันจะทับไฟล์เดิม
    งั้นผมคงต้องลบใหม่หมดหรอครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pugkun อ่านกระทู้
    ตัวเกม เวอชั่น ไรครับ ผมแนะนำ 1.0.4.0 ผมเคยใช้ 1.0.7.0 แล้วมันไม่ติด เปลี่ยนมา ..1.0.4.0 แล้วติดเลย
    ขอบใจมากครับ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เม้นไว้ติดตาม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ScriptHook มันเอาไว้ทำไรหรอครับ ขอข้อมูลหน่อยครับ

เเล้ววิธีsave ภาพ หรือ อัดวีดีโอต้องทำไงหรอครับ ขอข้อมูลจากพี่ๆ หน่อยครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ swing อ่านกระทู้

เเล้ววิธีsave ภาพ หรือ อัดวีดีโอต้องทำไงหรอครับ ขอข้อมูลจากพี่ๆ หน่อยครับ
    ScriptHook ไม่ชัวร์นะครับ เหมือนจะเป็น ตัวแปลง Scrip ของเกมอะ เป็นสิ่งจำเป้นมาก สำหรับ mod ต่างๆ

ส่วนเซฟภาพ มี 2วิธี กดปุ่ม print screen บนคีย์บอร์ด รูปมันจะไปโผล่ในโฟร์เดอเกมเลย (ผมใช้ win7) กับใช้โปรแกรม Fraps

อัดวีดีโอ ใช้ Fraps อัดได้ แต่มันจะได้แต่ตอนเราเล่นเท่านั้น อีกวิธีคือกด F2 ตอนเล่นเกม อันนี้จะสามารถ เปลี่ยนมุมมองในการอัดได้ (ของผมทำไม่ได้ ไม่รู้เป็นเพราะเถื่อนรึป่าว)

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณมากครับ ผม ดูเวบ นอก gta iv map san Andreas น้าเล่นมากครับเเต่ไม่กล้าโหลด ^^

http://www.gtainside.com/en/download...rt=35&orderBy= ลองดูครับ

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ swing อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ผม ดูเวบ นอก gta iv map san Andreas น้าเล่นมากครับเเต่ไม่กล้าโหลด ^^

http://www.gtainside.com/en/download...rt=35&orderBy= ลองดูครับ
    อดใจไว้ครับ รอไปเล่น GTA V ทีเดียวเลย 555

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    mod มือถือ ลงในใหนหรอครับ
    I LOVE GTA

กล่าวขอบคุณ
    2

รอภาคนี้อยู่ครับ

I LOVE GTA

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อลังการมาก มาเป็นกำลังใจให้ครับเดี๋ยวว่างๆจะทยอยโหลดไปลอง

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ terter อ่านกระทู้
    ลองดูนะครับ ผมลองอัพโหลดเป็นครั้งแรกนะครับ ช่วยๆเหลือกัน ลองดูครับ ตัวนี้เป็น scriphook บวกกับ Zombie Outbreak 2.0 วิธีลงก็ แตกไฟล์ เข้าไปในโฟรเดอร์ GTA IV ScripHook and Outbreak Zombie 2.0 mod for 1.0.4 จากนั้นก็ กอปปี้ไปลงในโฟเดอร์ ที่ลงเกมเลยครับ Grand Theft Auto IV ชื่อโฟรเดอร์นี้ครับ

http://www.mediafire.com/?wdhi5ad161aakif ลิ้งครับ
    Mod zombie 2.0 โหลดของท่าน terter ได้เลยครับใช้ได้
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ลิ้ง SperkIV 0.6.2.1 เสียอ่า ใครมีอัพให้ใหม่หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Mod zombie 2.0 โหลดของท่าน terter ได้เลยครับใช้ได้
    ตกลงใช้ได้ใช่ป่าวครับ ถ้าใช้ได้ก็ดีแล้วครับ สำหรับคนที่จะเอาแค่ตัว scriphook แต่ไม่เอา mod zombie outbreak ก็ไม่ต้องเอาโฟรเดอร์ Script ไปลงนะครับ เกร็ดความรู้เล็กน้อย ๕๕

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ท่านไหนใจดีอัพไฟล์ loadingscreens_pc.dat ตัวเดิมให้หน่อยผมลืมแบคอัพไว้

พอลงแล้วเกมมัน หน่วงๆ - -