ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349

Unhappy ปัญหาเรื่องบนเตียง สุขภาพน้องชาย เกิดขึ้นกับผมเสียแล้วT^T [18+ภาษาบ้าน]ยาว!!!!

เนื้อหานี้ไม่เหมาะกับผู้มีอายุน้อยกว่า 18ปี โปรดใช้วิจารณญาณ ในการอ่าน[แต่ยิ่งห้ามก็ยิ่งยุ]

คือผมเคยมีแฟนมาก่อนคนล่าสุดนี้ คนนึง แต่เธอคนนั้น ไม่ว่าจะยังไงก็ตาม นอนนิ่ง ไม่มีลีลาอะไรให้ตกใจ เป็นท่า มาตรฐานเดิมๆ ระยะเวลา ปกติก็ หลั่งเร็วอยู่แล้ว
    แต่ใช้ถุงยางเป็น ตัวช่วยเสมอ

จนผมกับเธอได้เลิกกัน

และก็ได้เจอ รักครั้งใหม่ จนสุดท้าย ก็มีอะไรกัน ผลปรากฎว่าแฟนใหม่คนนี้ มีอะไรให้ผมแปลกใจ แบบที่ว่า เอ๋อ แดก เลยทีเดียว

ท่ามาตรฐาน ท่า ทุกท่า ที่เห็นในหนัง มาบรรจง ลงตลัยของผมอย่างไม่หยุดยั้ง

มันทำให้ผมรู้สึกแบบ พระเจ้า นี่มัน แร้ง ลง ชัดๆ หัวใจเต้นแรง แต่ ตลัย ปวกเปียก หด ไร้ซึ่งความแข็งเลยทีเดียว

มันทำให้ผมเครียดมาก ในตอนนี้ ไม่พอ ยังมาพร้อมกับคำพูดที่ฟังแล้วแบบ เงิบ (ถ้าไม่คบ 5 ยก ไม่นอนนะวันนี้ เธอนอนก็นอนไปแต่ฉันจะเอา ตะลึงตึ่งโป๊ะ!)

ผมแบบ อ้อยๆๆๆๆ และปัญหา การร่วมเพศด้วยท่ามากมาย +กับคำพูดที่ปลุกเร้าอย่างเชี่ยวชาญ มันทำให้ผมรู้สึก กลายเป็นไอ้กระจอกงอกง้อย ซึ่งก็รู้ดีอยู่แล้วว่า ความรู้สึกแบบนี้จะทำให้ น้องชายไม่มีแรงจะทำมาหากิน

จนผลสุดท้าย มัน หลั่งทั้งๆที่ยังไม่แข็งด้วยซ้ำ แต่ได้รับคำปลอบโยนว่า ไม่เป็นอะไร ดีกว่าไม่หลั่งนะ (ผมคิดพิจารณาอย่างเคร่งเครียด ใช่มันดีที่หลั่ง แต่เธอนั่นแหละ คงหงุดหงิดและ เซ็งอาจจะเบื่อเราเลย
    ก็ได้ที่ลีลารักไม่เหนือกว่าแฟนเก่า ถามว่าทำไมผมถึงรู้ว่าแฟนเก่า ลีลารัก ถล่ม ทลาย แค่ไหน ก็เพราะเธอเล่าให้ฟังหน่ะสิ มันทำให้ผม ยิ่งหดหู่เข้าไปอีก เมื่อเธอบอกว่า ฉันทำกันแบบหมุนรอบเตียงเลยทีเดียว )

ไม่พอ เธอยังมาชี้แนะผมอีกว่า ถ้านายฉีดนะ ใหญ่ได้กว่านี้อีกจริงๆ โอ้วผมพอรู้ชะตากรรมของตัวเองแล้ว ผมเลย ถือโอกาส ถาม ไปว่า แฟนเก่าเธอ ฉีดหรอ คำตอบที่ออกมา แน่นอน! ฉีดๆๆ

ผมจึงบอกเธอว่า ขอโทษนะที่ทำได้ไม่ดี ไว้ลองใส่ถุงยาง จะได้ มีความรู้สึกเสียดสีที่น้อยลง

แต่เธอตอบมาว่า ไม่เอา ไม่ชอบ ผมก็พูดว่า มันจะได้ปลอดภัยด้วย แต่เธอบอกว่า ระหว่างใส่ กับไม่ใส่ อันนั้นทำให้นายรู้สึกดีมากกว่ากัน ผมก็ตอบตามความจริง ไม่ใส่สิ รู้สึกถึงความ อบอุ่น ชุ่มชื่น แล้ว ด๊วบๆลื่นไหล

เธอจึงตอบมาว่า ใช่ เพราะฉะนั้น ฉันก็รู้สึกดีกว่าเหมือนกัน ผมจึงหมดที่พึ่งแล้ว แบบว่า โอ้วไม่นะ จะทำยังไงดี ให้เธอมีความสุข ขืนเป็นแบบนี้นานๆไม่ดีแน่

ด้วยลีลา และคำพูดปลุกเร้า พร้อมคำ บั่นทอน ให้รู้สึก ตื่นเต้น ในแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน และหดหู่ไปพร้อมๆกัน

มันทำให้ความมั่นใจในตัวหมดเลย รู้สึกท้อแท้ ก็วันนี้แหละ บอกตรงๆ แค่รูปร่างเธอ ก็ เป็นอุปสรรค ในการ ควบคุมอารมณ์ของผมแล้ว 34 28 32 สูง 160 หนัก 49 Spec ในอุดมคติ ทุกอย่างยกเว้น อก ไม่ชอบตูมเกินไป แต่เจอตูมขนาดนี้มันก็แทบ ทะลัก นึกถึง ภาพยนตร์เรื่อง มือปืนดาวพระเสาร์ ที่ โหน่ง ชะชะช่า แสดง ไอ้ นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ ยังจะมาเจอลีลาขั้นเซียนแบบนี้

อาจจะเป็นการ ระบาย ความอึดอัดไปในตัว แต่ผมควรทำยังไง ปรึกษา ผู้เชี่ยวชาญ ในการ ปราบ นางเสือสาว ที่รัก ของผม คนนี้ให้ได้อยู่หมัด อ่านจากตำรา Google เข้าใจ แต่ทำไม่ได้ ในเวลานั้น มันทำไม่ได้จริงๆ

ผมคิดว่าปัญหาใหญ่ของผม คือ ตื่นเต้นกับ ลีลาในแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน การพูดจาเร้าอารมณ์แบบ โฉ่งฉ่าง และ ดันเจอคำพูดบั่นทอน ให้ ฉะหงอนใจเล่นอีก เห้อ

ผมคิดว่า ถ้าเวลาผ่านไปนาน มีบ่อยครั้งขึ้น มันจะทำให้ผม รู้สึก ชิวขึ้น และไม่ตื่นเต้น แต่ถ้าไม่เป็นเช่นนั้นล่ะ? หรือกว่า ตอนนั้นจะมาถึง เธอไม่หนีผมไปแล้วหรือ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ หวังว่า ทุกท่าน ที่เข้ามาจะช่วยปลุกน้องชายผมให้ขลังขึ้นมาได้อีกนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hierophants อ่านกระทู้
    เคยมีกิ๊ก เรื่องบนเตียงแบบนี้เหมือนกันครับ
    ถ้าไม่คิดจะใช้ถุงยางช่วย เริ่มแรกก็ควรให้แฟนคุณ ออรัล ให้เสร็จก่อนไปรอบนึงนะ
    แล้วค่อยต่อกระบวนท่าต่อไป เพราะครั้งที่ 2 ของฝ่ายชาย กว่าจะหลั่งมันจะนานกว่าครั้งแรกมาก
    ...ขบวนการเสร็จสมอารมณ์หมายของชายและหญิง ไม่เหมือนกันนะครับ
    หญิง จะเสร็จช้า แต่สามารถได้หลายครั้งกว่าฝ่ายชาย
    ส่วน ฝ่ายชายจะเสร็จเร็วกว่ามาก เพราะฉะนั้นไม่ใช่เรื่องผิดปกติเกินไป

การควบคุมกระบวนท่า ก็เป็นหลักการของฝ่ายชายด้วย อย่าให้แฟนคุณเร่งมากเกินไป
    ถ้าคุณใกล้ ๆ จะเสร็จแล้ว คุณควรเปลี่ยนกระบวนท่าเพื่อพักเบรคบ้างซักนิด

...แต่ ผมแนะนำให้ใส่ถุงจะดีกว่านะ เพื่อตัวคุณเอง และเพื่อตัวคุณผู้หญิงด้วย

ปล..ของผมส่วนใหญ่ ถ้าฝ่าย ญ เป็นฝ่ายรุกจะเสร็จช้ากว่า ผมเป็นฝ่ายรุกนะ เราต้องฝึกควบคุมลมหายใจให้ได้ครับ
    พูดเป็นหนังจีนกำลังภายในเลย 55+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kinggame อ่านกระทู้
    ขณะ จึ๋งกัน ..... คุณทำใจให้ลอยอย่าคิดถึงเรื่องเซ็กตอนมีเซ็ก..... เชื่อผม

นึกถึงบอลยูโรก็ได้ นึกถึงอะไรก็ที่ไม่ใช้เซ็กกับผู้ ญ ...... ได้ผล 99 เปอร์ (กับแฟนคุณผมไม่แน่ใจนะ) เลยเผื่อไว้ 1 เปอร์
    Google มันก็บอกเงี้ย แต่ทำไม่ได้ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 20th June 2012 เมื่อ 05:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ก็ยังดีครับ ได้ปั่มปั๊มแบบร้อนแรงซะขนาดนี้ *-* แต่เราว่าน้องนายคงจะระบมอยู่นะ เลยไม่ค่อยตอบสนองเท่าไหร่ ก็พักมันบ้างสิครับ
    >ไม่มีใคร - อยู่ได้โดย - ไม่มีใคร <

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ทำใจให้สบาย ๆ สิครับ เลิกจิตตกได้แล้ว ปรับเปลี่ยนความรู้สึกซะใหม่ ถุงยางนะใส่มันซะ ท้องขึ้นมาแล้วจะยุ่ง มีอะไรกันบ่อยขนาดนี้อะ
    ผู้หญิงที่เซ็กซ์จัด ถึงเขาจะทำกี่รอบ เขาก็ไม่ค่อยเหนื่อยนะเพราะไม่ได้หลั่งแบบชาย แต่คุณนั่นแหละจะเหนื่อย คางเหลืองตายซะก่อน
    ส่วนเรื่องฉีด อย่านะ อย่าเด็ดขาด เน่าขึ้นมาแล้วต้องตัดทิ้ง(อย่างดีก็เลาะเนื้อทิ้ง) อดเสียวไปทั้งชาติเลยนะครับ อย่าหาว่าไม่เตือน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    สุดยอดมากเลย นาย มีอย่างว่า ร้อน แรง มากๆ อยากได้บ้างจัง ไม่เหมือนแฟนผมก็นอนนิ่งๆอย่างแฟนเก่าคุณแหละ แต่ดีอย่างผมได้เปิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mutongyoza : 17th June 2012 เมื่อ 07:34

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    โคต อิจฉาตัวโตๆจขกท
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napushi : 17th June 2012 เมื่อ 07:40

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    972
    ได้รับคำขอบคุณ: 578
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    5 รอบเลยหรอ สุดยอดจริงๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เห็นกระทู้นี้แล้วเพลีย เล่ากันได้โจ่งครึ่มขนาดนี้
    เว็บนี้เด็กเยอะนะครับ เบาๆหน่อยละกัน

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ napushi อ่านกระทู้
    โคต อิจฉาตัวโตๆจขกท
    คิดเหมือนกันเลยคับ
    Alexandra Daddario

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    แฟนคุณนี้ โหดจริงๆ โชคดีมากๆครับ
    It's Good For You !!!!!

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    FAP FAP ครับ 555

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    มันเกี่ยวกับอะไรอ่ะ ตาลาย อ่านไม่ไหว = =

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    คบกันมานานยังล่ะครับ ถ้าคบกันมานานแล้ว แนะนำให้คุยกันเลย มีไรก็คุยกันไปตรงๆเลย แบบนี้เจ็บนะ อะไรก็ว่าไป เข้าใจว่าเรื่องแบบนี้สำหรับบางคู่มันพูดยากคับ แต่ถ้าคู่คุณคุยกันแล้วจนหมดทุกอย่างแล้ว ผมว่าต้องคุยปัญหา

ของเราให้อีกฝ่ายเค้าฟัง ว่าเรารู้สึกอย่างไร หลักๆก็คือ บอกให้เค้าปล่อยให้ฝ่ายเราเป็นคนคุมเกมเองทั้งหมด แค่นี้ก็ตัดปัญหาไปได้เยอะล่ะครับ มันก็ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วว่าจะแข็งสู้ให้เค้าเสร็จได้กี่รอบ

แต่ถ้าเพิ่งจะคบกัน คุยกันลำบาก แนะนำให้ใช้วิธีค่อยๆพูดไปครับ วันละนิด วันละหน่อย ต้องใช้เวลาครับ แต่ผ่านไปสักระยะนึง เรื่องพวกนี้ก็จะสามารถพูดได้ในเชิงติดตลก จนถึงกระทั่ง พูดตกลงวิธีกันขณะอยู่บนเตียงได้สบายๆ

ต้องอยู่กับวิธีพูดของคุณด้วย ว่าจะพูดในเชิงไหนให้เราดูไม่หมกหมุ่นกับเรื่องนั้นมากเกินไป

แต่ถ้าวิธีพูดตรงๆไม่ได้ผลผมว่าก็ลำบากแล้วล่ะครับ เพราะถ้าเอาเรื่องเซกส์ มาเป็นเรื่องใหญ่กว่าความรัก ที่มีให้กัน แบบนี้อยู่กันยากครับ เพราะมันคนละ สไตล์

อย่างของผมแรกๆ ฝ่ายหญิงก็ไม่ค่อยจะชอบหรอกครับเวลาจะมีอะไรกัน ตามสไตล์ของผู้หญิงไทยว่า มันไม่ดี อะ <<<< เซ็งมาก

แต่ผมจะใช้วิธี ให้ฝ่ายหญิงเสร็จก่อนทุกครั้ง ก่อนที่เราจะเสร็จครับ ซึ่งช่วยได้มากทีเดียว เพราะ ไม่งั้นทุกครั้งๆที่มีอะไรกัน ฝ่ายหญิงจะไม่เคยเข้าใจเลยว่าทำไปเพื่ออะไร (สำหรับคนที่ไม่รู้จริงๆนะครับ อันนี้บอกเผื่อไว้อนาคตเผื่อ

มีคนใหม่ )

ปล คุยกันตรงๆที่ผมหมายถึง คือ เอาเรื่องที่ จขกท พิมมาทั้งหมดเนี่ยล่ะครับ ไปบอกเธอซะ ถึงจุดนี้ผมแอบสงสัยนะว่ากล้าเล่าให้ใครหลายๆคนฟังแบบนี้แต่กลับไม่กล้าถามแฟน รึว่าถามแล้วแต่ยังแก้ปัญหาไม่ได้หว่าา ฮาๆ

เอาเป็นว่าขอให้โชคดีละกันครับๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ไอ้ นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ คือไรครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    การที่น้องชายไม่แข็งไม่ใช่เพราะ คุณหมดน้ำยานะครับอาจเกิดจากความเบื่อ ทำมันทุกวันมันก็เบื่อเป้นธรรมดา ยกตัวอย่างผมเนี้ยเหละตอนแฟนท้องนี่ไม่มีอารมเลยทีเดียวขนาดเมียทั้งทำโน้นนี่ ยังไม่มีเลย แต่ไปมองขาอ่อนน้องเมียนี่แข็งเลยทีเดียว ทำให้ผมรู้ซึ่งในรสพระธรรมอย่างแท้จริง ว่าการที่ผู้ชายไม่แข็งไม่ได้เกิดจากหมดน้ำยา

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE_NOKIA_LOVE อ่านกระทู้
    การที่น้องชายไม่แข็งไม่ใช่เพราะ คุณหมดน้ำยานะครับอาจเกิดจากความเบื่อ ทำมันทุกวันมันก็เบื่อเป้นธรรมดา ยกตัวอย่างผมเนี้ยเหละตอนแฟนท้องนี่ไม่มีอารมเลยทีเดียวขนาดเมียทั้งทำโน้นนี่ ยังไม่มีเลย แต่ไปมองขาอ่อนน้องเมียนี่แข็งเลยทีเดียว ทำให้ผมรู้ซึ่งในรสพระธรรมอย่างแท้จริง ว่าการที่ผู้ชายไม่แข็งไม่ได้เกิดจากหมดน้ำยา
    ตามนี้เลยครับ ไม่หมดน้ำยาแน่นอน หาอะไรมาปลุกเร้าอารมณ์
    โตรอิจฉานายจริงๆ หุ่นสเปคผมเลย มันน่าขยี้ยิ่งนัก
    แต่มีไรกันบ่อยๆ นี่ผมก็แย่**** ฉี่ยาก 555+

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    คบกันมานานยังล่ะครับ ถ้าคบกันมานานแล้ว แนะนำให้คุยกันเลย มีไรก็คุยกันไปตรงๆเลย แบบนี้เจ็บนะ อะไรก็ว่าไป เข้าใจว่าเรื่องแบบนี้สำหรับบางคู่มันพูดยากคับ แต่ถ้าคู่คุณคุยกันแล้วจนหมดทุกอย่างแล้ว ผมว่าต้องคุยปัญหา

ของเราให้อีกฝ่ายเค้าฟัง ว่าเรารู้สึกอย่างไร หลักๆก็คือ บอกให้เค้าปล่อยให้ฝ่ายเราเป็นคนคุมเกมเองทั้งหมด แค่นี้ก็ตัดปัญหาไปได้เยอะล่ะครับ มันก็ขึ้นอยู่กับความสามารถของคุณแล้วว่าจะแข็งสู้ให้เค้าเสร็จได้กี่รอบ

แต่ถ้าเพิ่งจะคบกัน คุยกันลำบาก แนะนำให้ใช้วิธีค่อยๆพูดไปครับ วันละนิด วันละหน่อย ต้องใช้เวลาครับ แต่ผ่านไปสักระยะนึง เรื่องพวกนี้ก็จะสามารถพูดได้ในเชิงติดตลก จนถึงกระทั่ง พูดตกลงวิธีกันขณะอยู่บนเตียงได้สบายๆ

ต้องอยู่กับวิธีพูดของคุณด้วย ว่าจะพูดในเชิงไหนให้เราดูไม่หมกหมุ่นกับเรื่องนั้นมากเกินไป

แต่ถ้าวิธีพูดตรงๆไม่ได้ผลผมว่าก็ลำบากแล้วล่ะครับ เพราะถ้าเอาเรื่องเซกส์ มาเป็นเรื่องใหญ่กว่าความรัก ที่มีให้กัน แบบนี้อยู่กันยากครับ เพราะมันคนละ สไตล์

อย่างของผมแรกๆ ฝ่ายหญิงก็ไม่ค่อยจะชอบหรอกครับเวลาจะมีอะไรกัน ตามสไตล์ของผู้หญิงไทยว่า มันไม่ดี อะ <<<< เซ็งมาก

แต่ผมจะใช้วิธี ให้ฝ่ายหญิงเสร็จก่อนทุกครั้ง ก่อนที่เราจะเสร็จครับ ซึ่งช่วยได้มากทีเดียว เพราะ ไม่งั้นทุกครั้งๆที่มีอะไรกัน ฝ่ายหญิงจะไม่เคยเข้าใจเลยว่าทำไปเพื่ออะไร (สำหรับคนที่ไม่รู้จริงๆนะครับ อันนี้บอกเผื่อไว้อนาคตเผื่อ

มีคนใหม่ )

ปล คุยกันตรงๆที่ผมหมายถึง คือ เอาเรื่องที่ จขกท พิมมาทั้งหมดเนี่ยล่ะครับ ไปบอกเธอซะ ถึงจุดนี้ผมแอบสงสัยนะว่ากล้าเล่าให้ใครหลายๆคนฟังแบบนี้แต่กลับไม่กล้าถามแฟน รึว่าถามแล้วแต่ยังแก้ปัญหาไม่ได้หว่าา ฮาๆ

เอาเป็นว่าขอให้โชคดีละกันครับๆ
    คือก็คบกันได้ไม่นานหรอกครับ ผมมากล้าเล่าในที่นี้เพราะว่า ก็ไม่มีใครรู้ว่าผมคือใครแล้วผู้หญิงคนนั้นคือใคร แต่ให้ผมคุยกับเธอ ผมไม่กล้าพูด บอกตรงๆๆ อายตัวเอง ครับ -..-

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อิจฉาเค้าจริงจริง
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ผมว่าก็พูดกันตรงๆได้นะ เพราะ เธอคนนั้นก็ไม่ได้ทิ้งนายไปตั้งแต่นายเป็นแบบนี้นี่นา เปิดใจคุยกันตรงๆคับ คบกันมันต้องเข้าใจกัน

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    คุณลองช่วยตัวเองวันละ 2 นํ้าดูครับ

ถ้าหลั่งไปแล้วทีนี้ ก็จัดอีกนํ้าเลยครับ

จะได้ไม่มีปัญหาหลั่งได้ตลอด ถ้าหลั่งจนเบื่อก็ทนต่อเพื่อแฟน 555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    คุณยังโชคดีนะที่มีแฟนให้ทำ แต่ผมนี่สิไม่มีแฟนให้ทำใช้ระบบ Handsome มาตลอด T T (คิดแล้วเศร้า)
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    เห็นกระทู้นี้แล้วเพลีย เล่ากันได้โจ่งครึ่มขนาดนี้
    เว็บนี้เด็กเยอะนะครับ เบาๆหน่อยละกัน
    ไม่เป็นไรครับ ผมรู้ทุกอย่างในโลกนี้หมดแล้ว 555
    ยาราไนก้า 555+

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    ถึงตัวจะเป็นเด็ก แต่สมองยังเป็นผู้ใหญ่
    ใส่รูปยังไง?

47. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ผมรู้ พวกคุณอิจฉา!
    เลิกหวัง แล้วกลับไป FAP ซะ!

ผมด้วย TT

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: