ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87

ผมผิดหรือป่าว

ผมได้บอกรักกับผู้หญิงคนนึงที่ผมห็นมาตั้งแต่ อยู่ป6จนเวลาผ่านมา3ปีเธอยิ่งโตยิ่งน่ารัก จนมาถึง ม.3ผมได้บอกเขาไปตรงๆเพราะไม่รู้ว่าเธอจะต่อม4ที่โรงเรียนเดิมหรือป่าว ผมกลับไปหา facebook เธอแล้วก็หาเจอ
    ผมคุยกับเธอ 5นาทีเธอถามว่า ถามจิงจะ จีบเราจะเนีย ผมรีบตอบ ใช่ ผมชอบเธอมานานแล้ว แต่เธอก็ตอบว่าเธอมีคนคุยด้วยแล้วแต่เธอยังไม่ได้ตอบเขาก็เธอชอบพี่เขาชอบ อีกวันนึ่งเธอมาว่าบอกว่า เธอบอกพี่เขาไปแล้วว่าเธอชอบพี่เขาเพราะเธอเห็นว่าผมบอกเธอตรงๆเธอเลทำแบบผม และเมื่อกี้นี้เธอมาบอกว่าเธอกับพี่เขาคบกันแล้ว ผมอยากรู้ว่าผมคิดผิดหรือถูกที่บอกเธอไปตรงๆถ้าผมไม่บอกเธอตรงๆวันนั้นเธอคงไม่บอกพี่เขา ผมคิดถูกหรือป่าวที่บอก (คนที่4มั้งถ้าจำไม่ผิดในกระทู้ที่แล้ว)

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ทำใจซะครับ คนจะโดนยังไงก็โดน

แนะนำไปฟังเพลงให้ร้องไห้ซะ แล้วจะรู้สึกดีขึ้นครับ
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    เขาไม่เอา เราก็ไม่เร้าหรือ ครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanjaiteeruk : 17th June 2012 เมื่อ 19:12
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ^
    ^
    ^
    ^
    เล่นซะไม่กล้าเม้นท์
    แนะนำให้ทำใจครับผู้หญิงไม่ตายก็หาใหม่ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ่อ รักแท้ก็มีอยุ่ทั่วไปแหละครับ เดียวนานๆไปก็ทำใจได้

แต่ถ้าอยากรู้ว่าคุณผิดหรือป่่าวนั้นผมคิดว่าคุณไม่ผิดนะครับ เราทำดีแล้วซื่อสัตว์ต่อสิ่งที่เราทำเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผู้หญิงอาจจะมีหลายคนในโลกเเต่ผู้หญิงคนนั้นมีเพียงคนเดียวในโลก ลองคิดในทางที่ดี รอได้ครับ คุณต้องดูเเล้วก็ประเมินเอาเองครับว่าเขาจะรักกันนานขนาดไหน

เเต่ผมว่าอย่ารอเลย หาใหม่ดีกว่า 555

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    รักแท้จะเกิดขึ้นได้ถ้าคุณยังรักเขาต่อไป ถึงแม้คุณไม่ได้เขามาครอบครองแต่คุณต้องดูแลเขาถึงแม้เขาจะไม่เหลียวแลคุณก็ตาม.

ถ้าคุณทำได้ผมขอคาระวะเลยครับ และผมอยากให้คุณทำได้จริงๆครับ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    ทำใจครับ อย่าไปคิดอะไรมาก จะทุกข์ใจซะเปล่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    คิดถูกครับ (น่าจะเริ่มบอกว่า ชอบ ก่อนนะ)

อยากจะบอกว่า น่าจะสบายใจนะครับที่บอกไป ไม่ว่าผลจะออกมายังไง
    เราก็ได้บอกไปแล้ว ดีกว่าเก็บไว้ในใจ จากป.6มาม.3 ก็นานแล้วนะ ถ้าไม่บอกจะต้องรอไปอีกนานเท่าไรจึงจะบอก สุดท้ายอาจไม่มีโอกาศที่จะบอกก็ได้นะ

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    นาย ทำดี แล้ว

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    นายผิดตลอดแหละเพื่อนเอ้ย พี่น้องชาวไทย <<<<(เสื่อม อย่าไปสน) แล้วทำไมตั้งนานไม่บอกล่ะ ว่าชอบเค้า ความรักเหมือน จรวด มันจะเร็วขึ้นถ้าหากเราไม่รีบควบคุมมันให้ดี <<<(คิดได้ไงกู)
    BEGONE THOTTTTTTTT

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    อดเลยครับ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ทำใจเถอะคับ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ทำใจให้สงบ มองโลกในแง่ดี ชีวิตของเรายังมีอีกเยอะครับ อย่าไปเสียใจกับเรื่องกระโหลกกะลาแค่นี้เลย

มอบเพลงนี้ให้ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อย่างน้อยก็มีใจที่กล้าบอกนะครับ...นายทีดีที่สุดแล้วเพื่อน...ตอนไหนว้าาา

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764
    ทำใจแล้วมาอยู่กับผม Forever Alone T T

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zabaha12 : 17th June 2012 เมื่อ 21:31
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ถามจริงน่ะ คุณผิดตรงไหน คุณการบอกเขาแล้ว แต่บางคนยังไม่กล้าที่จะพูดเลย คุณสุดยอดมาก

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    คล้ายๆผมเลย ตอนนี้เสียใจมากเลยอ้า