ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 85 จากทั้งหมด 113 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3575838485868795 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,101 ถึง 2,125 จากทั้งหมด 2822
    Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    เซิฟปิดอีกแล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    แผ่นแท้เถอะ ครับ เถื่อนพวกเถื่อนๆๆเขาเล่นกันสนับสนุนของแท้ดีกว่า แล้ว ถ้าคุนสนับสนุน ของเถื่อนๆๆแล้วจะมีเกม pc ออกมาหรอ
    แถวนี้*****เถื่อนวะ บอกตรงๆๆเลยไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ ดีหรอ เซิฟเถื่อนอะ ถามหน่อย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tid3012 อ่านกระทู้
    แผ่นแท้เถอะ ครับ เถื่อนพวกเถื่อนๆๆเขาเล่นกันสนับสนุนของแท้ดีกว่า แล้ว ถ้าคุนสนับสนุน ของเถื่อนๆๆแล้วจะมีเกม pc ออกมาหรอ
    แถวนี้*****เถื่อนวะ บอกตรงๆๆเลยไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ ดีหรอ เซิฟเถื่อนอะ ถามหน่อย
    สนุกนะไม่ต้องเก็บยศก็ใช้ปืนได้หมดแต่จริงๆแล้วอยากเล่นของแท้เหมือนกันแต่ไม่มีงบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พวกที่เล่นแท้ก็เล่นไปไม่มีใครว่าหรอก ผมเล่นของเถื่อนก็แค่เล่นๆ ไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก อยากเล่นก็เล่น ไม่อยากก็ทำอย่างอื่นไป

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phet57 อ่านกระทู้
    พวกที่เล่นแท้ก็เล่นไปไม่มีใครว่าหรอก ผมเล่นของเถื่อนก็แค่เล่นๆ ไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก อยากเล่นก็เล่น ไม่อยากก็ทำอย่างอื่นไป
    จัดไปครับตามความพอใจของเราและฐานะความเป็นอยู่ไม่เบียดเบียนตัวเองก็พอ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tid3012 อ่านกระทู้
    ม่าม่ายามเย็นอีกแล้วหรอ
    คุณใช้ Windows แท้ปะละหากแท้ขออภัยด้วย
    ไอกระทู้แบนี้ก็พอได้แล้ว เล่นแท้ก็เล่นไป แล้วเถื่อนมันไปเกี่ยวอะไรกับแท้ถามก่อนแล้วเกมส์นี้ทาง EA ก็ออกมานานแล้วด้วยเห็นว่าคนเล่นน้อยแล้วนิเซิฟแท้อะ
    ปล.ผมสนับสนุนของแท้นะ แต่ว่าไม่มีตังแล้วเล่นเถื่อนมันไปหนักหัวใครไม่ทราบ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    คุณใช้ Windows แท้ปะละหากแท้ขออภัยด้วย
    ไอกระทู้แบนี้ก็พอได้แล้ว เล่นแท้ก็เล่นไป แล้วเถื่อนมันไปเกี่ยวอะไรกับแท้ถามก่อนแล้วเกมส์นี้ทาง EA ก็ออกมานานแล้วด้วยเห็นว่าคนเล่นน้อยแล้วนิเซิฟแท้อะ
    ปล.ผมสนับสนุนของแท้นะ แต่ว่าไม่มีตังแล้วเล่นเถื่อนมันไปหนักหัวใครไม่ทราบ

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้

God Like ผมให้เลย
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    ใจเย็นๆครับ ใจเย็นๆ

ว่าแต่เซิฟมันเล่นได้ปกติยังครับ เดี๋ยวผมจะได้ไปให้ทุกท่านสอย

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    เปิดแล้วเด้อรีบๆมาเล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บางคนเขาก็ไม่มีงบไปซื้อของแท้นะครับ เขาก็อยากเล่น เห็นใจคนไม่มีงบหน่อย
    ทำไมคนเราถึงมีตัวตน

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ผมเล่น ทั้ง PS3 ทั้ง PC PS3 ID FOXSOFT_ADDICT PC ID FOXSOFT ฝากด้วยนะครับ โอนิ โอนิ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ทำไมกด Search หาห้องนานมากครับ ช่วยทีอยากเล่นมากมาย T-T
    •— สิ่งที่สอนในโรงเรียนและมหาวิทยาลัยไม่ใช่การศึกษา แต่เป็นวิธีการศึกษา —•

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    Sorry, the page you were looking for in this blog does not exist.

เข้าเว็บไปสมัครสมาชิกไม่ได้อะครับ !!!
    ทำไงดี ! อยากเล่นมาก ผมลืม ID ผม อ่ะ อยากกลับมาเล่น เพราะช่วงนี้ไม่มีเกมส์เล่นหนะครับ !
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เลิกเล่นได้แล้ว แท้ก็ไม่ต้องไปซื้อมันหรอก เซิฟเยอะปิงน้อยคนว่าง เซิฟคนเยอะ ปิงแยะ

เห็น มีคนพูด ไม่มีเงินซื้อ = ไม่มีปัญญาซื้อแท้ ? เก็บเงินวันละ 20 บาท 30 วันก็ได้ ละ 600 บาทอ่ะ (แหม ที hon ,sf เติมกันที 1000 ทรู บ๊ะ )

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -_[R]eA_So[N]_- อ่านกระทู้
    ทำไมกด Search หาห้องนานมากครับ ช่วยทีอยากเล่นมากมาย T-T
    ไปลบ โฟเดอร์ไร น่าจะ BFBC 2 นี่แหละใน Documents ลบทิ้งเลย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สมัครไม้ไดัอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เลิกเล่นได้แล้ว แท้ก็ไม่ต้องไปซื้อมันหรอก เซิฟเยอะปิงน้อยคนว่าง เซิฟคนเยอะ ปิงแยะ

เห็น มีคนพูด ไม่มีเงินซื้อ = ไม่มีปัญญาซื้อแท้ ? เก็บเงินวันละ 20 บาท 30 วันก็ได้ ละ 600 บาทอ่ะ (แหม ที hon ,sf เติมกันที 1000 ทรู บ๊ะ )

ไปลบ โฟเดอร์ไร น่าจะ BFBC 2 นี่แหละใน Documents ลบทิ้งเลย
    ก็ยังไม่ได้อยู่ดีล่ะครับ แผ่นแท้ผมก็เล่นน่ะ แต่ไม่มีคนส่วนใหญ่ย้ายไปเล่น BF3 กันหมดแล้ว T-T
    •— สิ่งที่สอนในโรงเรียนและมหาวิทยาลัยไม่ใช่การศึกษา แต่เป็นวิธีการศึกษา —•

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมยังเล่นอยู่เลยนะเมื่อวานยังใช้ เครื่องปั๊มเป็นอาวุธไล่จี้อีกฝ่าอยู่เลย
    ฮ่ะๆ ที่เล่นเถื่อนเพราะอะไร คนอื่นเค้าย้ายไป 3 หมดแล้ว
    ซื้อ 2 มาเพื่อเล่น online ผมว่ามันไม่คุ้มน่ะ เลยเล่นเถื่อนและผมก็ไม่ค่อยเล่นของแท้นักหรอก อย่าว่ากันเล้ยผมก็ไม่ได้มีเงินขนาดจะซื้อมาโดยไม่คิด
    แต่ปัญหา Server มันก็มีนะ ผม login แล้ว search หาห้องมัน search นานมากไม่มีห้องเลยแต่ สถานะ server มันก็ online อยู่
    Ping ที่เล่นก็ ราวๆ 170 - 320up แต่ก็เล่นได้นะ สนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ผมยังเล่นอยู่เลยนะเมื่อวานยังใช้ เครื่องปั๊มเป็นอาวุธไล่จี้อีกฝ่าอยู่เลย
    ฮ่ะๆ ที่เล่นเถื่อนเพราะอะไร คนอื่นเค้าย้ายไป 3 หมดแล้ว
    ซื้อ 2 มาเพื่อเล่น online ผมว่ามันไม่คุ้มน่ะ เลยเล่นเถื่อนและผมก็ไม่ค่อยเล่นของแท้นักหรอก อย่าว่ากันเล้ยผมก็ไม่ได้มีเงินขนาดจะซื้อมาโดยไม่คิด
    แต่ปัญหา Server มันก็มีนะ ผม login แล้ว search หาห้องมัน search นานมากไม่มีห้องเลยแต่ สถานะ server มันก็ online อยู่
    Ping ที่เล่นก็ ราวๆ 170 - 320up แต่ก็เล่นได้นะ สนุกดี
    ผมว่าเซิฟน่าจะล่มนะคับ เพราะผมก็เป็น เป็นกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    1,477
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    วันนี้ไม่ได้เล่นทั้ววันเลยครับ search นานมาก

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ผมรอ Search ห้องเกือบเป็นชั่วโมงอ่ะครับ นานมาก T-T

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ถ้า search แล้วนานแสดงว่าเซิฟล่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ล๊อคอินได้แต่ไม่มีห้องให้เข้า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    - - ใครบอกปัจจุบันผมก็เล่น BFBC 2 แท้อยู่คนก็เรียกได้ว่าเรื่อยๆปิง 300 กว่าก็ไม่แลคผมก็เล่นสบายๆ ใครบอกไป 3 หมดแล้ว ตอนนี้เล่นจนเวล 20 กว่าละ คนมาเรื่อยๆเซิฟว่างเยอะก็จริงแต่เจอห้องสิงเมื่อไหร่คนไหร่มาเทมาตลอดเล่นได้เรื่อยๆไปซื้อแท้ซะอย่าอ้าง