ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

มาเตือนคนทั้งโลก "หมอดู"

ไร้สาระครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 19th January 2013 เมื่อ 03:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    วันนี้ ผมก็ออกมานั่งทำงาน ข้างใต้ต้นไม้อย่างทุกวัน

ผมทำอาชีพหมอดูครับ

วันนี้ ผมได้ทัก เด็กหนุ่มคนนึง อายุราวๆ 15-16 ปี ผมทักว่า ถ้าแฟนเขาอายุ 22 เขาจะเจอคนที่ใช่อายุห่าง 10 ปี ก่อนหน้านั้นจะคบกับเด็กก่อนครับ

แล้วผมก็ทักว่า เขาจะฟันแล้วทิ้งด้วยครับ

(ขำๆนะคร้าาาาาาาา)

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    2 เรปบน ตกลงจะเอากันยังไง ?????
    BEGONE THOTTTTTTTT

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ลักษณะเรป2จะโดนก้านคอมาแล้ว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    วันนี้ ผมไปสอยลิ้นจี่ที่บนต้นไม้ครับ ปีนขึ้นไปเลย แล้วจู่ๆก็มีหมอดูที่เค้ามานั่งทำงานไต้ต้นไม้นี้ทุกวัน ผมไม่กล้าลงครับกลัวเค้าเสกของใส่เพราะไปรบกวน ผมแอบบนต้นไม้
    แล้วจู่ๆมีเด็กอายุประมาณ15-16 มาดูหมอ แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะฟันแฟนเขาแล้วทิ้งแล้วเค้าก็เตะก้านคอหมอแล้วหนีไปครับ ผมตกใจตกต้นไม้เข้าโรงบาลเลยครับ
    (ขำๆเช่นกันจ๊ะ)

edit ต่ออีกนิด
    ผมเข้าโรงบาลพร้อมกับหมอดูที่โดนพ่อหนุ่มอายุประมาณ15-16เตะก้านคอ เลยครับ อยู่ห้องรวมเตียงข้างกันอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anoko : 17th June 2012 เมื่อ 23:52
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoko อ่านกระทู้
    วันนี้ ผมไปสอยลิ้นจี่ที่บนต้นไม้ครับ ปีนขึ้นไปเลย แล้วจู่ๆก็มีหมอดูที่เค้ามานั่งทำงานไต้ต้นไม้นี้ทุกวัน ผมไม่กล้าลงครับกลัวเค้าเสกของใส่เพราะไปรบกวน ผมแอบบนต้นไม้
    แล้วจู่ๆมีเด็กอายุประมาณ15-16 มาดูหมอ แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะฟันแฟนเขาแล้วทิ้งแล้วเค้าก็เตะก้านคอหมอแล้วหนีไปครับ ผมตกใจตกต้นไม้เข้าโรงบาลเลยครับ
    (ขำๆเช่นกันจ๊ะ)

อ้าวเห้ย เอ็งนี่เองที่โขมยลิ้นจี่บ้านผมประจำ มาอีกทีเจอดีแน่ระวังไว้ !!!

(ขำๆอีก)

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ดูดิ๊ เรปต่อไปจะหาอะไรมาเล่นกับเค้าบ้าง (เห้ย ไอ้เรปล่างๆ หาอะไรมาเล่นด้วย ไม่งั้นเดี๋ยวโดน !!!)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HOLOGRAM : 17th June 2012 เมื่อ 23:30

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ก็มันอยู่ที่ใจด้วย บางทีเรื่องดวงก็เป็นไปได้นะครับ บางที่ ก็ของจริง

ผมไม่ได้ดูดวงกับหมอเดาอะไรเลย ดู ไพ่ ยิปซี เกี่ยวกับความรัก

ดูเมื่อปีใหม่ ไพ่ที่จับได้มีความหมายดังนี้

1.อดีต ความรักลุ่มๆดอนๆมีขัดแย้งบ้างเล็กน้อย
    2.ปัจจุบัน ผมจับได้ไพ่ ที่มีความหมายว่า ความรักช่วงนี้ควรเอาใจใส่เป็นพิเศษ เพราะ เริ่มมีเรื่องขัดแย้งมากขึ้น ต่างคนต่างหันหน้าออกจากกัน
    3.อนาคต ไพ่ DEAD ซึ่งรู้กันดีว่า หายนะแน่ๆๆ

ดูดวงกับหมอเกี่ยวกับดวงโดยรวม ผมเน้นทางความรัก มันบอกว่า เดือนเมษา อาจจะต้องพัดพาก กับคนรัก เดือนเกิดของตัวเองคือ เดือนพฤษภา จะเจอกับคนที่ดีกว่า ที่มีวาสนาเข้ากัน ประมาณนี้

และมีช่วงนึงผมทะเลาะกับแฟนเก่าอย่างรุนแรง และ ก็ดีกัน แต่ดูเธอเงียบๆๆไป สุดท้าย เมษายน วันสงกรานต์ เธอมาบอกเลิกผม เธอเจอคนใหม่ครับ ผมก็เศร้า แบบ โลกแตกเลย คบมา 3 ปี
    มันทำให้ผมย้อนกลับไปมอง วันที่ดูดวง เป๊ะเลย ผมแบบ รู้เลย ดวง มันใช่สิ่งที่ล้อเล่นเลย แต่พอแฟนผมบอกเลิก ตอนนั้นผมยังไม่รู้ว่าเธอมีคนใหม่หรอกนะ ผมก็พยายามถามว่าเลิกกันเพราะอะไร เธอบอกอยากอยู่คนเดียว

ผมก็พยายามง้อเธอ เพื่อจะกลับมารักกัน แต่เหมือนจะไม่เป็นผลเลย ผมก็ได้ไปดูดวงเปิดไพ่ ยิปซี ที่เดิม ไพ่ บอกมาดังนี้
    1.อดีต รักมีขัดแย้งอย่างรุนแรง
    2.ปัจจุบัน กลายเป็น ไพ่ DEAD อย่างหน้าตาเฉย ผมแบบ แทบร้อง มันแบบ *****ม มากกกกกกกก
    3.อนาคต บอกว่า ทุกอย่างจะดีขึ้น อะไรประมาณนี้

สุดท้าย

ก็เลิกกันจริงๆๆ และผมก็ได้รู้ว่าแฟนเก่าผมเธอมีคนใหม่ ผมไม่เป็นอันกินอันนอน และที่แปลกคือ

วันเกิดผม 29พฤษภา ที่ผ่าน ผมเจอคนใหม่เธอน่ารักแล้วทำให้ผมหลงรักอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกับว่า เราเกิดมาคู่กัน แล้วเธอ เอาใจใส่อย่างดี คือเป็นผู้หญิงที่ผมต้องการ แต่ก็มีข้อเสียนะ กินเหล้าเก่งไปหน่อย ซึ่งผมไม่กินแต่ผมก็ไม่ได้ไปจำกัดขอบเขตอะไรมาก จนตอนนี้ผมก็คบกับเธอคนนี้มา 20กว่าวันแล้ว

ผมเลยกลับไปนึกถึง วันที่ดูดวงตอนนั้น มันเป็นอะไรที่เหนือธรรมชาติสุดๆๆ ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่นะครับ

บางที่ก็จริง บางที่ก็หลอก
    ปล.ผมไม่เคยบอกเรื่องนี้ให้แฟนรู้เลยนะ ไปดูคนเดียวกับเพื่อน สุดท้าย มันก็มาถึง

ผมขอยืนยันได้เลยว่าของผมมันเรื่องจริง ไม่อิงนิยาย ไม่เชื่อ ไปดู ใน บอร์ด Love ,Health แล้วหากระทู้ของผม ได้เลย ผมมานั่งพิมพ์ระบาย เกี่ยวกับแฟน อยู่ จนเลิกกัน มีหลักฐานอ้างอิงอย่างชัดเจน

เชื่อไว้บ้างก็ไม่เสียหาย จะได้รู้ด้วยว่า ดวงมีจริง เวรกรรมก็มีจริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 17th June 2012 เมื่อ 23:38

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ผมเดิน ไป ๆ มาๆ หาเหรียญ 10 บาท ทำตกอยู่ ผมไปเจอ หมอ ดูเดินไปที้ต้นไม้แล้วไปนั่งที่นั้น แล้ว อีก คนก็ทำอะไรอยู่บนต่นไม้ก็ไม่รู่ ผมว่า สองคน นั้น น่าจะไปขุดทอง กันแน่เลย
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    วันนั้นผมขับรถผ่านครับ ตอนนั้นติดไฟแดง ผมหันไปทางขวา เห็น คน 2 คน ทำไรไม่รู้ คนนึงนั่ง คนนึงยืน รู้สึกจะนั่งอยู่ใต้ต้น ลิ้นจี่ ครับ แล้วก็ไฟเขียวผมก็ขับไป แค่นั้นแหละ (เล่นมั้งดีกว่า อดไม่ได้) ปล.เป็นตัวประกอบ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้

อ้าวเห้ย เอ็งนี่เองที่โขมยลิ้นจี่บ้านผมประจำ มาอีกทีเจอดีแน่ระวังไว้ !!!

(ขำๆอีก)
    เห้ยคุณ ให้ดีนะครับ นั่นมันบ้านผม ผมว่าใคร ไปด้อมๆมองๆ คนที่กำลังขโมยลิ้นจี่ ที่แท้คุณนี่เอง คนที่ขโมยลิ้นจี่ก็ระวังไว้ด้วยเดี๊ยะๆ เอา nokia 3310 ปาใส่หัวเลย ระวังไว้!!!
    (ขำๆอีก + ไม่มีไรจะเล่น ^^)
    รวบรวมข่าวสารสยองโลก (ตรงไหนวะ)
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=85248

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ผมว่า พวกคุณไม่ต้องคุย เรื่องหมอดูละ ผมว่าไปหา หมอดีกว่า 555+

(ฮาจัด อย่ามองลายเซ็นผมสิ)

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    อิอิ - -* มีขโมยลิ้นจี่ด้วย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ่านแล้วชอบอ่ะ ต่อเรื่องเลยอยากอ่านอีก

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    คุณ 15 แฟน 20 -*-
    ไม่ได้แช่งนะครับ ผมว่าถ้าแฟนคุณเจอคนที่ดีกว่า เค้าไปแน่ ..
    เพราะว่าผู้หญิงต้องการคนที่เป็นผู้นำได้ เป็นที่ปรีกษาได้ มีความเป็นผู้นำสูง
    แล้วไหนจะสังคมของแฟนคุณอีก จะพูดประมาณว่า มีแฟนเด็กมากกก
    แ้ล้วยุให้หาใหม่ .. คุณเชื่อผมเถอะ คบอ่ะคบกันได้ แต่ขอให้เผื่อใจไว้หน่อยนึง

หมอดูเขาใช้ิจิตวิทยาตรงนี้และครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    จขกท.ครับ ความจริงผมคือกิ๊กของแฟน จขกท. เองแหละครับ

ผมไปจ้างหมอดูในราคา 50เครดิต facebook

ให้บอกกับ จขกท. ว่า แฟน จขกท. อายุ 22 จะเจอคนที่ใช่ครับ และก่อนหน้านั้นจะคบกับเด็กก่อน

แต่เรื่องฟันแล้วทิ้งนี่ เค้า ม่าย รู้ น้า ~ ~

ปล. ขำๆเ้ด้ออออออออออออออออ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    หมอดูทำนายทายทักเรื่องที่จะเกิดในอนาคตส่วนเราก็มีเวลาให้ปรับเปลี่ยนบางอย่างเพื่อให้ผลที่ทำนายต่างออกไปครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถึงว่าแฟนบอกมีสายตาที่ไหนไม่รู้อยู่บนต้นลิ้นจี่ เเอบดู "โนม"แฟนตรู (ขำๆ อย่าคิดมากนะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monsterfield อ่านกระทู้
    ถึงว่าแฟนบอกมีสายตาที่ไหนไม่รู้อยู่บนต้นลิ้นจี่ เเอบดู "โนม"แฟนตรู (ขำๆ อย่าคิดมากนะครับ)
    โอ้ ไม่นะ ผมสอยแต่ลิ้นจี่อย่างเดียว สายตาไม่ได้ไปไหนเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ผมปวดเยี่ยวครับจะไปฉี่ใต้ต้นลิ้นจี่เจอหมอดูโดนเตะกลัวครับไม่กล้าไปเลย - -

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ผมพยายามอธิบายความจริงให้คนในบอร์ดเข้าใจมาหลายรอบแล้ว
    แต่ก็ยังมีพวกงมงายไม่เลิก อีกอย่างกระทู้มันก่อดราม่า ผมเลยหยุด

แล้วคิดซะว่าเรื่องนี้สุดแล้วแต่ปัญญาของแต่ละคนครับ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    ถึงว่า.. ตอนนั้นผมปวดท้องมากจะหาห้องน้ำก็ไม่มี เลยมาเห็นพุ่มไม้ใหญ่ๆ อยู่ใกล้ๆต้นลิ้นจี่ประมาน 10 ก้าว
    ผมนั่งปลดทุกข์อยู่ตรงกอหญ้าห่างจากต้นลิ้นจี่ แล้วผมเหลือบมาเห็น ผู้ชายคนนึงกำลังปีนต้นลิ้นจี่ ไอ้ผมก็กลัวเขาจะมองเห็นเลย นั่งซ่อนต่อ(ตอนนั้นเหม็นมาก)
    ผมรอจังหวะให้ชายคนนั้นเผลอ ผมกำลังจะเดินออกไปช้าๆ แต่ดันมีผู้ชายอีกคนเดินมา ผมเลยต้องเข้าไปหลบที่เดิม(เหม็นมาก) ผมเห็นเขาแต่งตัวเหมือน หมอดู
    ไอ่ผมก็คิด เอ๊ ทำไมมันต้องมากันตอนนี้ด้วยฟะ.. ทันใดนั้นเองผมเห็น เด็กผู้ชายอายุ 15 ปี กับ ผู้หญิงอิกคน น่าจะอายุประมาน 20 ปี
    แล้วหมอทักเขาว่าเขาจะหลอกฟันแฟนเขาแล้วก็ทิ้งแล้วเด็กผู้ชายคนนั้นก็เตะก้านคอหมอแล้ววิ่งหนีไปครับ แล้วคนที่อยู่บนต้นไม้ตกลงมาอีก

ผมอาศัยจังหวะชุลมุน ใส่กางเกงแล้ววิ่งหนีไปครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    610
    555 ต่อฉากเข้าโรงบาลบ้างก็ได้ มีแต่ฉากต้นลิ้นจี่ 555

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    เจอของจริงแล้วคุณจะเงิบ หมอดูที่เค้ารู้จริงๆก็มี เพื่อนผมทำนาถูกหมด เป็นผู้หญิง อยู่ม.4 แม่นมาก ไม่ใช่แม่นธรรมดา ดูฟรีด้วย ใครไม่เชื่อเรื่องนี้ก็ไม่เป็นไร แต่ผมเชื่อเพราะผมเจอมาแล้ว