ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: My Center By JEIXB

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    พอดีผมเพิ่งสมัครใหม่ครับมันโพสกระทู็ในpay day ไม่ได้ ก็เลยมาถามในนี้ว่ามันตัดอะไรไปบ้างหรอครับblack box อันนี้ ผมเล่นแล้วมันมากๆ ครับแต่อยากร้ว่าเค้าตัดอะไรไปตัด mutiplayer หรือปล่าว เพราะผมจะเอาmultiplayer ไปเล่นกับเพื่อน
    Nothing removed or ripped

ไม่ตัดไม่ลดอะไรครับผม เหมือนตัวเต็มของ RELOADED ทุกประการ แค่ทำตัวติดตั้งใหม่ให้มีขนาดเล็กลงครับ

ดังนั้นจึงน่าจะเล่น Multi หรือ Co-op ได้หมดครับ ลงอัพเดทเพิ่มก็ได้ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบ คุณ มาก คับ นัก อัพ เกม ตัว จิง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    มีคนเอาเกมที่ผมอัพ ไปใส่ลิงค์หาเงิน แถมบอกว่าอัพเองซะด้วยล่ะ

แล้วไม่ให้ CREDIT อีก แย่จริง ตามลิงค์ไปดูได้

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119812

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119815

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119819

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เกมสนุกดีครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อยากถสมพี่ว่าเกมส์ต่างๆที่พี่อัพไปเอาตัวเกมส์มาจากไหน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwharn205 อ่านกระทู้
    อยากถสมพี่ว่าเกมส์ต่างๆที่พี่อัพไปเอาตัวเกมส์มาจากไหน
    เกมเก่าๆ ผมโหลดมาเก็บไว้ตั้งแต่ 2-3 ปีที่แล้ว เต็ม HDD เลย

ส่วนเกมใหม่ๆ ผมเอามาจากเว็บ skidrow ซึ่ง ลิงค์มันโหลดช้า

ผมเลยเอามาอัพใหม่ให้โหลดแรงๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อยากถามทุกคนครัว่าผมจะไปซื้อ call of duty black ops ดีไหมเพราะผมโหลดadf.ly ไม่ได้มันไม่มีskip ad มีแต่โฆษณา

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อยากถามทุกคนครัว่าผมจะไปซื้อ call of duty black ops ดีไหมเพราะผมโหลดadf.ly ไม่ได้มันไม่มีskip ad มีแต่โฆษณา
    เดี๋ยวผมลองหาลิงค์แบบไม่ครอบ adf.ly ให้เอาไหม เอา Full หรือ Repack ว่ามาเลย

แต่ผมอัพให้ไม่ไหวนะ มันเนื้อที่เยอะเกินไป (ถามเผื่อไว้ครับ แต่ถ้าชอบแล้วมีงบ ก็ซื้อเลยครับ)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มาช่วยดันครับ มีแต่เกมส์สนุกๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เดี๋ยวผมลองหาลิงค์แบบไม่ครอบ adf.ly ให้เอาไหม เอา Full หรือ Repack ว่ามาเลย

แต่ผมอัพให้ไม่ไหวนะ มันเนื้อที่เยอะเกินไป (ถามเผื่อไว้ครับ แต่ถ้าชอบแล้วมีงบ ก็ซื้อเลยครับ)

full หรือ repack ก็ได้ครับ ขอบคุณนะครับ^^

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    full หรือ repack ก็ได้ครับ ขอบคุณนะครับ^^
    งั้นแอดเฟส ผม แล้วทักมาละกันนะครับ เดี๋ยวผมเอาลิงค์ให้

ผมไม่ค่อยอยากแสดงลิงค์ที่ผมไม่ได้เป็นคนอัพเท่าไร ตอนนี้ขอตัวไปกินข้าวแปป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    มาให้กำลังใจค่ะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NORNG อ่านกระทู้
    มาให้กำลังใจค่ะ
    ขอบคุณคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    ตอนนี้ ได้บ้านใหม่ กำลังจัดตกแต่งร้าน อาจไม่ค่อยมีเวลาตอบหลายๆกระทู้
    จึงรวมลิงค์ เกมให้ดาวโหลดไว้ และตอบปัญหาเกมต่างๆ จากกระทู้นี้เป็นหลักนะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=120360

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ สุดยอดมากๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ว้าว ไกล้ถึงแล้ว Call of duty modern warfare 2 กำลังรอ อิอิ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อยากได้เกมส์ The Sims3 จังอ่ะครับ แบบไม่เกิน 3 พาท อ่ะครับ
    ฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺฺิฺิASK::______________

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ top1000 อ่านกระทู้
    อยากได้เกมส์ The Sims3 จังอ่ะครับ แบบไม่เกิน 3 พาท อ่ะครับ
    ตอนนี้เครื่องผมลบทิ้งหมดแล้วอะครับ ไว้ ถ้าหาเจอ จะเอามาอัพลงให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    มาเจิม จ้า^^

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมชอบ สไตร์ การอัพพี่ท่านนี้มากเลย กดปึ๊บ เด้ง ปั๊บ ทันใจดี ชอบๆๆ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบกระทู้ของท่านมากเลยครับ กระทู้แต่ละอันสวยมากครับ เกมก็โหลดได้เร็วดีกดปุ๊บเด้งปั๊บ ชอบๆๆๆๆ ขนาดเน็ตไม่แรงนะเนี่ยยังขยันอัพเลย ไม่ครอบลิ้งอีกต่างหาก สุดยอดครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    พี่ครับ พอจะอัพ prototype2 หรือ1ก็ได้ ให้ได้ไหมครับ ถ้าภาค2ได้จะดีมากๆ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ขอบอกอะไรท่านหน่อยนะครับ..เกมส์ที่ท่านอัพท่านไม่มีครอบลิงค์..ไม่มีพาส..ใช่ไหม..ผมแนะนำนะครับถึงท่านจะไม่ครอบลิงค์แต่ก็ควรจะใส่พาสทุกๆเกมส์ที่ท่านอัพนะครับกันเอาไว้เผื่อคนอื่นๆที่เขาเอาเกมส์ที่ท่านอัพไป
    เขาจะได้ไม่เอาไปแบบอ้างเป็นของตัวเองแล้วครอบลิงค์หน้าตาเฉย..เพราะลิงค์ One2Up ชื่อไฟล์มันมั่วอยู่แล้วสามารถแอบอ้างได้ง่ายถ้าไม่มีพาสบอกความเป็นเจ้าของนะครับท่านลองคิดดูโลกนี้มันมีคนเห็นแก่ตัวและมักง่ายอยู่แล้วไม่คิดถึงความเหนื่อยยากของคนอัพหรอกครับเอาแต่ผลประโยชน์ของตัวเองถ้าเขาเอาเกมส์ของท่านไปแล้วไม่ใส่เครดิตให้ท่านแล้วเอาลิงค์ตัวเองครอบทับท่านจะรู้ได้อย่างไรครับในเมื่อไม่มีพาสจริงไหมอันนี้ผมเป็นห่วงนะก็เลยมาบอกกันสักหน่อย

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ขอบอกอะไรท่านหน่อยนะครับ..เกมส์ที่ท่านอัพท่านไม่มีครอบลิงค์..ไม่มีพาส..ใช่ไหม..ผมแนะนำนะครับถึงท่านจะไม่ครอบลิงค์แต่ก็ควรจะใส่พาสทุกๆเกมส์ที่ท่านอัพนะครับกันเอาไว้เผื่อคนอื่นๆที่เขาเอาเกมส์ที่ท่านอัพไป
    เขาจะได้ไม่เอาไปแบบอ้างเป็นของตัวเองแล้วครอบลิงค์หน้าตาเฉย..เพราะลิงค์ One2Up ชื่อไฟล์มันมั่วอยู่แล้วสามารถแอบอ้างได้ง่ายถ้าไม่มีพาสบอกความเป็นเจ้าของนะครับท่านลองคิดดูโลกนี้มันมีคนเห็นแก่ตัวและมักง่ายอยู่แล้วไม่คิดถึงความเหนื่อยยากของคนอัพหรอกครับเอาแต่ผลประโยชน์ของตัวเองถ้าเขาเอาเกมส์ของท่านไปแล้วไม่ใส่เครดิตให้ท่านแล้วเอาลิงค์ตัวเองครอบทับท่านจะรู้ได้อย่างไรครับในเมื่อไม่มีพาสจริงไหมอันนี้ผมเป็นห่วงนะก็เลยมาบอกกันสักหน่อย
    ผมเองก็เจอบ่อยๆครับ เว็บอื่นที่เอาของผมไป ก็เห็นมาหลายเว็บเหมือนกัน ขนาดผมเล่นเว็บนี้เว็บเดียว ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าจะทำยังไงดี จะตามไปด่าไปว่าหรือไปฟ้อง ก็ใช่ที่

ตอนแรกก็คิดว่าจะใส่พาส แต่เกมที่อัพที่ผ่านมา ผมก็ไม่ใส่ เพราะตั้งใจไว้ว่าจะไม่ใส่ไปตลอด ก็เลยไม่อยากล้มเลิกความตั้งใจเดิม ก็คงต้องปล่อยพวกมักง่ายพวกนั้นไป

ตอนนี้ ขอแค่บอร์ดนี้ไม่มีคนน่าเกลียดๆแบบพวกนั้น ให้ผมเศร้าใจผมก็อยู่ที่นี่ได้อย่างสบายใจละครับ ขอบคุณมากครับ