ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ขอถามเรื่อง FIFA 12-UEFA Euro 2012 หน่อยครับ

ทำไมพอเข้าเกมส์เล่นแล้วเด้งหลุดตลอดเลย ตอนแรกผมมี FIFA2012 เล่นได้ พอลบออก แล้วเอา FIFA 12-UEFA Euro 2012 ตัวเต็ม มาลง

พอเข้าเกมส์จะหลุด ใครรู้เรื่อง FIFA ขอคำแนะนำหน่อยครับ ถ้าเราเอาตัวเก่าลงแล้วเอา EURO12 ลงทับจะเล่นได้ไหม

ขอผู้รู้แนะนำหน่อยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ผมลบ FIFA 12 ออกจากเครื่องโดยการ Unistall ที่ถูกต้อง
    และลง FIFA 12 UERO ต่อเลย เล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ ลองลบให้ละเอียดดูนะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    ผมลบ FIFA 12 ออกจากเครื่องโดยการ Unistall ที่ถูกต้อง
    และลง FIFA 12 UERO ต่อเลย เล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ ลองลบให้ละเอียดดูนะครับ
    ขอบคุณครับ ผมก็ Unistall ออกนะครับ แล้วไฟล์ FIFA12 ใน Documents ต้องลบด้วยไหมครับ ผมลบออกด้วย มันเกี่ยวกันไหมอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ลองลบออกหมดแล้ว ใช้ Unistall แล้วครับ ลองลงใหม่ หลายครั้งละ เวลาเข้าเกมส์ จะเด้งเหมือนเดิม จนปัญญาละ แก้ไงหว่า ใครรู้บ้างครับ ช่วยที

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ลองอัพเดทไดรเวอร์การ์ดจอ และลงโปรแกรม Origin ดูนะครับ