ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

Krater [SKIDROW] [2012] [MF] สามสหายบนโลกอนาคต [1.91 GB] 12+

เกมนี้เทสเเล้วเล่นได้เเน่นอน

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

รูปยืนยัน จากเครื่องผมเองขอรับ คลิกดูรูปใหญ่ได้เลยครับ

ข้อมูลเกม
    Krater is a squad based roleplaying game set in a colorful post-apocalyptic world. It combines the combat mechanics of action-rpgs with the top-down view of the classic old-school RPG and RTS games.

The game brings you far into the future of a post-apocalyptic Sweden. Once home to IKEA, Vikings and Minecraft, today its primitive inhabitants scavenge the broken overgrown world for technological artifacts.

At the rim of an impact site known as the Krater, three factions vie for control over the wound opening up into the world below. Consisting of an endless series of caves and tunnels filled with old world treasures and perils, the Underside stretches into the depths of the fallen Swedish civilization.

You arrive at the Krater with your team of freelancers to take part in the goldrush where people come back rich or don’t come back at all.

ชื่อ: Krater
    แนว: แอ็คชัน, ผจญภัย, กลยุทธ์, RPG, อินดี้
    ผู้พัฒนา: Fatshark
    ผู้ผลิต: Fatshark
    วันที่วางจำหน่าย: 13 มิ.ย. 2012
    ภาษา: อังกฤษ

ความต้องการระบบ
    Minimum:

Processorual Core 2.4GHz processor
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:Shader 4.0 compatible card (minimum: Nvidia GeForce 8xxx, AMD Radeon 2xxx)
    DirectX®: DirectX11 drivers (the game support DX10 hardware)
    Hard Drive: 5 GB HD space
    NOTICE: : Krater requires DirectX 10, a DirectX 10 compatible video card, and Windows Vista or Windows 7. There is no support for Windows XP or DirectX 9.
    Recommended:
    Processor: Quad-core Intel or AMD CPU
    Memory: 4GB
    Hard Disk Space: 5GB
    Video Card: DirectX 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon HD6870 or higher, Nvidia GeForce GTX 460 or higher. Graphics card memory: 1 GB
    DirectX®: DirectX11 drivers (the game support DX10 hardware)
    Sound: DirectX compatible sound card

upload by pakaannka@JKG

วิธีลง

1.ใช้ DAEMON Tools จำลองเเผ่น
    2..ชื่อโฟร์เดอร์เเคร็ก [ [SKIDROW ] ก็อปไฟล์ข้างใน เเล้ววางไว้ที่ตัวเกมเข้าเล่นได้เลย

อ่านก่อนเอาไปแปะเว็บอื่น

1.ให้เครดิตตามนี้ ผู้อัพโหลด pakaannka@JKG
    2.อย่าเอาเว็บครอบลิ้งออก
    3.อย่านำเครดิตตัวเองมาใส่เเทนนะครับ

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม คลิก

ทำความเข้าใจ

หลังอัพเกม อีก 7 วันก่อนจะลบไฟล์ออกจากเครืองนะครับ ถ้าเล่นได้ก็กลับมายืนยันด้วยนะครับ หรือถ้ามีปัญหาให้เเจ้งภายใน7วันครับ [นับวันที่พาทสุดท้ายเสร็จ]
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

วันนี้กดหรือยัง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 3rd July 2012 เมื่อ 22:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ในวิดีโอเห็นมี LV.Up แล้วมันมีเปลี่ยนของอั๊บเกรดของมั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiei___ อ่านกระทู้
    ในวิดีโอเห็นมี LV.Up แล้วมันมีเปลี่ยนของอั๊บเกรดของมั๊ยครับ
    น่าจะได้เพราะมัน เป็นเกมเเนว RPG อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เห็นมันมี Collector’s Edition ด้วย แตกต่างกันยังไงทราบมั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อัพเสร็จเเล้วครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    เกมส์นี้น่าเล่นดี มาเจิมให้นะคัรบผม !

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    มี Lv อัพ แต่ Lv ในเกมนี้หมายถึงยศ แรกๆจะมีถึง ยศ V เราต้องหาซื้อหรือทำเควสเอาถึงจะได้ ยศ ขึ้นเยอะๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ดันหน่อยๆๆ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ดันหน่อยเน๊อๆๆ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    ดันให้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เข้าเกมไม่ได้อ่ะ ...

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มันขึ้นว่า

cannot get zipimporter instance.

ช่วยหน่อยนะ อยากเล่น...

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ page-lock อ่านกระทู้
    มันขึ้นว่า

cannot get zipimporter instance.

ช่วยหน่อยนะ อยากเล่น...
    โทษทีครับตอบช้าไปมาก เเคร็กหรือยังครับ ลองลงเเล้วรีคอมเเล้วค่อยเเคร็กครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ทำไมชื่อไฟล์มันเป็น Battlefield vietnam อ่ะครับ?? งง
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ทำไมชื่อไฟล์มันเป็น Battlefield vietnam อ่ะครับ?? งง
    เดียวเเก้ให้ครับผมสงสัยเป็นเพราะตอนเย็นมาเเก้ไฟล์ในกระทู้เลยมึนๆๆ

....

เเก้ให้เรียบร้อยเเล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 3rd July 2012 เมื่อ 22:10