ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274

Smile อยากหาเงินผ่านเน็ตอะ ช่วยแนะนำหน่อย

อยากหาเงินผ่านเน็ตอะ ช่วยแนะนำหน่อย คืออยากเก็บตังส์ซื้อ จักรยาน ครับ ไม่อยากใช้เงิน แม่ อะ เอาแบบที่ ชาว JKG ทำแล้วได้เงิน จริงๆ นะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แนะนำขายพวงมาลัยดีกว่าครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    ไปหาพวกเเท็กโฆษณาเฟซบุ๊คอ่าคับ ถ้ารวยตามที่มันว่าจริงเเล้ว PM มาได้นะคับ ...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    PMมาครับ หรือแอดเฟสมาหาผมก็ได้ครับ อาจไม่ได้ในพริบตา แต่ทำนานๆก็ได้เยอะๆครับ
    http://www.facebook.com/taosupasin
    ของผมต้องลงทุนนะครับ แต่รับรองว่าคุ้ม ไม่ไช่งานที่ได้ผลประโยชน์ระยะสั้น ผมทำได้5วันได้3ร้อยกว่าแล้วครับ นี่ยังไม่ได้หักเงินรอบเดือน การลงทุน350 แล้วต่ออายุเดือนละ100บาท
    แอดเฟสมานะครับผมจะส่งคู่มือและทุกอย่างไปให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anoko : 20th June 2012 เมื่อ 22:18
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ขายขนมขี้หมาก้อนละบาท ล้านก้อนได้แล้วล้านบาท รวยเละ!!

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    3
    หาเงินในเน็ตได้ยากครับ ถึงได้ก็น้อยปวดหัวเปล่าๆ ที่ง่ายๆมันยากที่จะมี หางานแถวๆบ้านดีกว่านะเล็กๆน้อยๆทำไปเจองานอะไรก็ทำไปเลยครับ
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ขายขนมขี้หมาก้อนละบาท ล้านก้อนได้แล้วล้านบาท รวยเละ!!
    ช่วยได้มาก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ได้จักรยานแต่จะเสียเพื่อนแทนนะครับ เลิกคบหลายคนและ พวกแท็กโฆษณานี่ (ฮา)

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    1
    ไปทำเซเว่นกับเรามะ ย้อเย้งนะ

ชิ่งละฟิ้วววววว

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    4
    เล่น Facebook สิ ????มีแน่ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    1
    เเอดเอมมาครับเดียวบอกมีทั้งลงทุนกับไม่ลงทุน pakaannka_@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    610
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ถ้าคิดจะทำก็ไตร่ตรองให้ดีก่อนนะเพราะมันได้ยากกว่าที่คุณคิด

ถ้าคิดจะทำก็ไส้แห้งแน่นอน หลังจากนั้นคุณก็จะบอกว่า กรูกราบหละกรูหมดตูดแล้ว

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ถ้ามันทำผ่านเน็ตแล้วได้เงินง่ายขนาดนั้นผมว่าไม่ต้องดิ้นรนหางานประจำทำหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    การทำงานผ่านเน็ตไม่มีอยู่จริง ทุกอย่างล้วนเป็นเพียงคำโกหกทั้งสิ้น มันไม่มีิอยู่จริง มันเป็นแค่ความฝัีน ขอโทษที่ต้องพูดแบบนี้ แต่ผมไม่อยากให้คุณตกเป็นเครื่องมือของธุรกิจจอมปลอม

ปลงซะว่ามันไม่มีอยู่จริง ผมศึกษามาอย่างดีแล้วครับ มันไม่มีจริงๆ แล้วก็มีคนไปทำข่าวเกียวกับเรื่องนี้แล้วว่ามันเป็นธุรกิจขายพวกเครื่องสำอางเท่านั้น มันไม่ใช่ธุรกิจอออนไลแต่อย่างใด

ตัดใจตั้งแต่ตอนนี้ครับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    งานผ่านเนตมันอาจจะมีแต่ได้ไม่เยอะ บางทีอาจจะเสียมากกว่าได้ - -

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    การทำงานผ่านเน็ตไม่มีอยู่จริง ทุกอย่างล้วนเป็นเพียงคำโกหกทั้งสิ้น มันไม่มีิอยู่จริง มันเป็นแค่ความฝัีน ขอโทษที่ต้องพูดแบบนี้ แต่ผมไม่อยากให้คุณตกเป็นเครื่องมือของธุรกิจจอมปลอม

ปลงซะว่ามันไม่มีอยู่จริง ผมศึกษามาอย่างดีแล้วครับ มันไม่มีจริงๆ แล้วก็มีคนไปทำข่าวเกียวกับเรื่องนี้แล้วว่ามันเป็นธุรกิจขายพวกเครื่องสำอางเท่านั้น มันไม่ใช่ธุรกิจอออนไลแต่อย่างใด

+ 1 ครับ ทำงานผ่านเน็ตมันจอมปลอม ถ้าทำแล้วได้เป็นหมื่น ๆ แค่อยู่มัธยม ก็ไม่ต้องเรียนแล้วมั้งทั้งประเทศมาทำงานผ่านเน็ตไปเลยดีกว่ามั้ย

ทำงานที่มันจับต้องได้ดีกว่าครับ ไม่ใช่เป็นเพียงแค่คำพูด

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้

มันมีอยู่จริงครับแต่ทำไมยังไงก็ไม่คุ้มหนึ่งคลิกได้แค่ประมาณ0.001 สตางค์(พวกให้คลิกโฆษนาอะนะ)ผมก็แนะนำว่าไม่ต้องทำหรอก

แต่ว่าถ้าคุณมีโทรศัพท์+Wifi

ลองไปSearchในGoogleดูAppredeem,Apptrailer,Free money factoryพวกเนี้ยทำแล้วได้ประมาณ60บาทใช้ทำเวลาว่าง

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557

คุณคงจะพูดถึงแต่พวกที่ Tag กันในเฟสสินะ
    ...
    ไม่ได้พูดโดยรวมสินะครับ
    .........
    ถ้าศึกษามาดีจริง มันมีที่ได้จริง ดูอย่าง Uploader หลายๆคนใน JKG ก็ได้
    แต่อาจต้องลงทุนค่า VPS หน่อย

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ถ้ามันรายได้ดีจริง คนที่นั่งเล่นคอมไม่ต้องออกไปทำงานแล้ว นั่งทำงานหน้าคอมเนี่ยแหละ ขายกล้วยแขกยังเห็นเงินเยอะกว่าอีกมั่ง

กล่าวขอบคุณ
    610
    คิดยังไงก็ได้นะ แต่ผมได้จริงครับ แล้วแต่ส่วนบุคคลครับ ผมมาโปรโมทผมได้ประโยชน์ครับ ถ้ามีคนสมัคร แล้วผมสามารถสร้างประโยชน์ให้คนสมัครมาด้วย ผมทำงานในเน็ตก็ใช่ว่าจะดีนะ มันต้องถูกคนด่า บางคนด่าถึงพ่อแม่ แต่ก็ต้องรับให้ได้ครับ คุณจะเรียนให้จบเพื่อไปทำงานประจำ ก็ไม่มีใครว่านะครับ ไม่อยากมาม่าซองสีเหลืองรสหมูสับด้วยครับ ถ้าถามจริงๆว่ามีโอกาสได้ถึงหมื่นไหม ผมตอบได้เลยว่ามี มันอยู่ที่ว่าใครจะทนได้ด้วย บางคนลงทุนไปสูญเปล่า บางคนลงทุนไปได้เยอะ แต่งานแบบนี้มันเป็นteamwork มันก็ต้องช่วยๆกันไไปอยู่แล้ว ไม่ไช่ว่าคุณจะสมัครแล้วหวังเงินหมื่นเลย ไม่ไช่ครับ อยากสมัครแล้วได้หมื่นเลยขอเสนอไปงานประจำเลยครับ ถ้าลงทุนกับผมแล้วต้องทำบากไปด้วยกัน ถ้ารุ่งเรืองก็รุ่งเรืองไปด้วยกัน มันทำกันเป็นteamwork หากมีคนหนึ่งตกม้าตาย ก็เท่ากับแม่ข่ายต้องตกม้าตายไปด้วย ที่ผมหันมาทำงานอินเตอร์เน็ตเพราะผมเคยเรียนแล้วไม่จบครับ คนจบสูงๆคุณจะไปทำอะไรก็ได้ การศึกษาผมมันตํ่าผมก็ทำงานแบบนี้แหละครับ งานที่ทุกคนว่าหลอกลวง บางงานมันก็หลอกจริงครับแต่อย่าเหมารวม งานได้จริงๆก็มีอยู่ครับ ไม่ไช่ว่าจะไม่มีเลยในอินเตอร์เน็ต อยากได้เงินหมื่นยากไหม บอกเลยว่ายาก ได้เงินพันก็ยากแล้ว แต่ก็ต้องไปด้วยกัน พวกแม่ข่ายถ้าไม่มีลูกข่ายก็ไปไม่รอด เพราะฉะนั้นแม่ข่ายต้องช่วยลูกข่ายได้เสมอนี่คืองานของผมครับ
    ไม่ได้ตั้งใจจะมาม่านะครับผมอยากจะพูดในสิ่งที่เป็นจริง พวกคุณไม่เชื่อก็อย่าค้านผมเลยครับ ผมไม่ได้ตอบคอมเม้นใครนะครับ แต่อยากจะพูด

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ก็ตามที่ จขก. ต้องการจะถามน่าจะเป็นงานประเภทพวกคลิกได้เงินมั้ง ตามที่ผมเข้าใจ หรือพวกงานที่บอกว่าให้เสียค่าสมัครอะไรต่างๆ ให้หาคนเพิ่มอะไรต่างๆ ผมขอบอกตรงนี้ว่ามันไม่มีอยู่จริง น้องผมลองมาแล้ว เสียเงินไป 3พัน เวปน่าเชื่อถือมาก มีการโทรมาถาม มีการเปิดบัญชีต่างๆนาๆ สุดท้าย เค้าก็ปิดเวปไปเฉยๆ โทรไปก็ไม่ติด

นี่ละครับบทสรุปของการผ่านเน้ตที่คุณอยากจะทำ ผมถึงบอกไงครับ ว่ามันไม่มีอยู่จริง เพราะผมเห็นมากับตา ผมสัมผัสมา ผมได้คุยกับคนที่เค้าเป็นนายหน้ามาแล้วโดยตรง ผมถึงกล้าพูด เพราะฉะนั้น ถ้าอยากทำงาน part time จริงๆ แนะนำให้ทำที่ เซเว่นหรือไม่ก็พวกร้านอาหาร KFC Pizza ไรพวกนี้ นั่นคืิองานจริงๆ ของจริงๆ ได้เงินจริงๆครับ

อยากจะฝากทุกๆหน่อยนะว่างานประเภทคลิกๆแล้วได้เงิน หรือพวกเวปที่ส่งๆมาว่าให้สมัครอย่างนั้น เสียค่าสมัครอะไรทำนองนี้ มันเป็นของปลอมครับ ผมไม่ได้บอกนะว่า อาจจะมีของจริงๆบ้าง แต่ผมบอกว่า มันไม่มีเลยนะครับ คิดกันให้ดีๆ

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ส่วนมากในเน็ต เห็นมีเเต่ธุรกิจ ลูกโซ่ ทั้งนั้น . . .

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    เหอะ! ลองไปกรอกใบสมัครมาน่ะ ทิ้งเบอโทรไว้!

เเมร่ง โทรหาผมทุกวันเลย โทรให้ไปเข้าประชุม รัยของมันก็ไม่รู็ น่ารำคานมาก
    Please wait .......

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ casanova01 อ่านกระทู้
    เหอะ! ลองไปกรอกใบสมัครมาน่ะ ทิ้งเบอโทรไว้!

เเมร่ง โทรหาผมทุกวันเลย โทรให้ไปเข้าประชุม รัยของมันก็ไม่รู็ น่ารำคานมาก
    เเบบนี้เลย ลูกโซ่ . . หาคนมาสมัคร ต่อ . ผมก็เคยโดนมาละ