ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934

Wink คุณพ่อผู้ทุ่มเท...

ผม อ่านเรื่องนี้ ก็แอบ ยิ้ม และ เศร้า ไปพร้อมๆกัน เมื่อบางทีทั้งๆเราก็รู้ว่าการที่พ่อแม่ ทำอะไรบางอย่างให้เราก็เพราะรักเรา แต่เรากับไม่ชอบเพราะเรามัวแคร์แต่คนอื่นคนรอบข้าง แต่เราดันไม่แคร์คนที่รักเราที่สุด

รายละเอียด

• ทุกๆ เช้านายเดล ไพรซ์(Dale Price) จะออกมายืนหน้าบ้านโบกมือ พร้อมกับตะโกนส่งลูกชายสุดที่รักไปโรงเรียนว่า "I love You" ด้วยเครื่องแต่งกายแฟนซี่แปลกๆไม่ซ้ำแบบ
    • นายเดล กล่าวว่าการที่เขาออกมาทำอะไรแปลกๆอย่าง นี้ ก็เพราะเขาต้องการให้ลูกชายสุดที่รักของรู้ว่าเราแคร์เขา พ่อแม่คนอื่นอาจจะมีวิธีการแสดงความรักแบบอื่น แต่นี้คือวิธีแสดงความรักแบบ เดล ไพรซ์
    • ส่วนลูกชายนามว่า เลน ไพรซ์(Rain Price) ก็กล่าวถึงการกระทำแปลกๆของพ่อว่า "เขารู้สึกตกใจมากในวันแรกที่เขาขึ้นเรียนในชั้นปีที่2 เมื่อพ่อเริ่มออกมาแต่งกายแปลกๆ มากขึ้นเรื่อยๆทุกวัน เพื่อนของผมส่วนมากก็ชอบและตั้งตาคอยว่าวันนี้พ่อผมจะแต่งตัวเป็นอะไร ผมจะไม่ไปให้รางวัลอะไรกับพ่อผมหลอกนะ ในเมื่อรางวัลที่พ่อได้รับจากผมทุกวันก็คือผมรู้สึกอับอาย"

คลังภาพ คุณพ่อยอดทุ่มเท

ลูกเลน กล่าวว่า "คงไม่มีใครอยากเห็น พ่อ ตัวเองในชุดเจ้าสาวแน่ๆ"
    ขวาคุณพ่อเดลในชุด แบทเกิร์ล(Batgirl)

คุณพ่อเดล กล่าวว่า "กฎ ก็คือทุกวันจะต้องแต่ตัวไม่ซ้ำกัน ชุดจะไม่มีการไปรีไซค์หรือแปลงเพื่อมาใส่ใหม่"
    ซ้ายคุณพ่อเดลในชุด เงือกน้อย ขวาในชุดวันเดอร์เกิร์ล(Wonder girl)

ด้วยการแต่งตัวอย่างนี้ทำให้ คุณพ่อเดล กลายเป็นคนดังของเมืองในเวลาไม่นาน
    ซ้ายคุณพ่อเดลในชุด คนงานเหมือง ขวาคุณพ่อเดลในชุดหมอผ่าตัด

ซ้ายคุณพ่อเดลในชุดผู้ก่อการรัก ขวาคุณพ่อเดลในชุดนินจา(แต่ผมดูว่าเหมือนพวกโจรในหนังจีนมากกว่า)

ซ้ายเขาว่าเป็นผีในภาพยนตร์เรื่อง"Ghost ที่ปั้นหม้อกับเดมี่ มัวร์ แต่ผมว่าพระเอกมันหล่อโคตรนะแต่นี้"
    ขวาเป็นตัวละครจากซี่รีีย์ สตาร์เทรค(Star Trek)

ซ้ายคุณพ่อเดลในชุดนักดนตรีเม็กซิกัน
    ส่วนขวานี้ไอเดียบรรเจิด หรือวันนี้ท้องเสียแต่มีพันธกิจต้องออกมาส่งลูกชาย เลยต้องมา ขี้ หน้าบ้าน

เครดิต : wowboom.blogspot.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 14752 : 7th July 2011 เมื่อ 07:41

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เอ้อชอบแต่งตัวแบบผมเลย ฮ่าๆ

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    รู้ว่าพ่อรัก แต่เป็นผม ผมก็อายนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    เหอๆๆๆ สุดๆอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    "เข้าใจว่ารัก" แต่ไม่มีใครชอบให้คนอื่นมามองพ่อแม่ตัวเองว่าเป็นตัวประหลาดหรอก
    GU-UN-\m/

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    Super Fahter

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    แหม อ่านะ
    ???

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    บอกตรงๆ เป็นผม ผมก็อายนะ ถ้าพ่อแต่งตัวแบบนี้

มันจะเป็นปมด้อยของเรา เพราะถ้าเพื่อนเห็นเค้าจะมาล้อเอา หรือมองว่าพ่อเราบ้า สติไม่ดีแน่ๆ

แต่ไอรูปนี่อะ เค้าเห็นใส่ชุดนี้จะนึกว่าเป็น พวกโจรก่อการร้าย ระวังคอมมานโด บุกบ้านเอาล่ะ 555+
    SLIPKNOT FAN CLUB

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    เป็นผมก็อาย - -*

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    ทำอะไรไม่ถามความรู้สึกของลูกเล้ยยย อายแทนจริงๆ - -*

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ทำแบบนี้ใครไม่อายก็แปลกแล้วล่ะครับ.....

แต่มันก็กล้าทำเนอะ....

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    ผมละอยากมีพ่อแบบนี้จัง

น่ารัก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    วัยเด็กใครเจองี้ก็อาย เเต่โตมาก็เข้าใจเอง คุณพ่อคงจะรอวันนั้นอยู่

กล่าวขอบคุณ
    583
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    พ่อไม่เข้าใจลูก ลูกไม่เข้าใจพ่อ
    รอต่อไป...

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    สุดยอดมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    จะบอกให้ว่า คนที่บอกว่าผู้ชายคนนี้ทำอะไรน่าอาย ทำให้ลูกขายหน้าไปด้วยน่ะ แสดงว่ายังเป็นเด็กน้อยกันอยู่ เพราะอะไร เพราะเค้าอยากจะบอกว่า"พ่อเป็นได้ทุุกอย่างเพื่อลูก และนี่คือสิ่งที่พ่อพอจะทำได้เพราะว่าพ่อขาพิการคงเล่นบอลกับลูกไม่ได้ สิ่งที่พ่อจะแสดงออกว่ารักลูกคนนี้ได้มีน้อย แต่เชื่อเถอะว่าพ่อคนนี้เค้าพยายามแล้ว"

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Live in NOTEBOOK!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมว่าไม่น่าอายนะ เพราะว่าสิ่งที่พ่อกำลังทำอยู่เรียกว่า "ความรักที่จริงใจ"
    ถ้าเป็นผมนะ ผมจะรีบตื่นแต่เช้ามาดูพ่อว่าแต่งตัวเป็นอะไร แล้วก็เล่นกับพ่อก่อนไปโรงเรียน
    แต่เสียดาย ผมทำงานแล้ว
    "ขอบคุณครับ"

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สงขลา ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โคตรเจ๋งเลย อาจจะเขินในช่วงแรกๆ แต่วันต่อมาเพื่อนก็จะลุ้นว่าพ่อเราจะเป็นอะไร
    "ขอขอบคุณสำหรับสังคมแห่งการแบ่งปันแห่งนี้"

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ้าผมได้พ่อยังงี้ ภูมิใจเลย เวลาเพื่อนมันถามว่าพ่อจะแต่งเป็นอะไร รึมาล้อ จะยืดอกอวดเลย พ่อตูซะอย่างเจ๋งอยุ่แล้ว พ่อใครกล้าป่ะล่ะ 5555
    ผมคือ Prototype fever!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ไง ซะ เพื่อนมีได้อีกเป็น1000เป็นล้านแต่ ว่า พ่อมีได้แค่ 1 คน เราควรจะแคล ใครมากกว่ากันระหว่างเพื่อนกับพ่อเวลาเรา เศร้าใจ เป็นทุกข์เป็นร้อนใครที่อยู่เคี้ยงข้างเราแต่เพื่อนกลับทิ้งเราไปหมด ไม่มีใครรักเราเท่าพ่อกับแม่แล้วล่ะ
    Booker, Catch!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราก็อายนะถ้ายังงี้ โดนล้อตายเลย เเต่ก็นะพ่อเคา้รักลูกอ่ะ สู้ๆๆ

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    โอเคครับ พร้อมแสดงหนังแล้ว ^^'
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    น่ารักดีแฮะ เป็นผมลุ่นน่าดูว่าวันพรุ่งนี้จะแต่งเป็นตัวอะไร

กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potebnm อ่านกระทู้
    จะบอกให้ว่า คนที่บอกว่าผู้ชายคนนี้ทำอะไรน่าอาย ทำให้ลูกขายหน้าไปด้วยน่ะ แสดงว่ายังเป็นเด็กน้อยกันอยู่ เพราะอะไร เพราะเค้าอยากจะบอกว่า"พ่อเป็นได้ทุุกอย่างเพื่อลูก และนี่คือสิ่งที่พ่อพอจะทำได้เพราะว่าพ่อขาพิการคงเล่นบอลกับลูกไม่ได้ สิ่งที่พ่อจะแสดงออกว่ารักลูกคนนี้ได้มีน้อย แต่เชื่อเถอะว่าพ่อคนนี้เค้าพยายามแล้ว"
    ถูกที่สุด

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เป็นลูกก็อายนะ แต่ดังแล้ว คงยืดเลยไอ้ลูกนั่น แต่โดยคนทั่วไป ต้องบอกว่าแนวมากๆเลยคุณป๋า