ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Resident Evil 6 - 20 Minute

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lookjoom อ่านกระทู้
    อยากให้มันบังคับเหมือนภาค 1,2,3 อ่ะ
    กลับไปเล่น Ps1 ไม่ก็ บอก Sony ทำ Resident Evil 6 เป็น ps1 เลย งิ ( capcom ค่ะ สร้าง แผ่น ps1 Resident Evil6 ให้หน่อย ซิ ค่ะ (เพราะต้นเหตุ เพราะ ps1 แรม ไม่ค่อยมี ภาพเลยต้องมาแนวนั้น))

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้
    แล้วก็เกม Resident‑Evil‑Operation‑Raccoon‑City สร้างเอา ทำไม ภาพก็ มิสวย เล่นระบบก็ ไม่ไหว บอทที่ตามมาก็ ฟาย! ถ้าฆ่าทิ้งได้ ฆ่าทิ้งหมดแล บอสฆ่าใช้กระสุน เป็น 20 - 30 แม็กกว่าจะตายให้
    ข้อเสียเยอะ ภาพก็ปวหัว (ระบาย) หรือว่า ใช้ดูดเงิน เพื่อดูคน ว่า รอ ภาค 6 ขนาดไหนหรอ

แต่ capcom ก็ ทิ้ง DMC 5 & Bayonetta ไม่ลง Pc เลย

แค่ ผมสีดำ กะ เซ็กซี่ เกินเหตุ (แฟนๆที่ชอบบ้างคน รับไม่ได้ ทำไม เรารับได้ทำไมไม่มาหาน่ะ)
    นายๆ Bayo ของ SEGA นะเออ...

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    956
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    โอยย
    น่าเล่นมาก
    ไม่รู้จะรอภาค 6 หรือซื้อ ORC ก่อนเลย
    พอดีผมจน ได้แค่เกมเดียว
    อย่าไปซื้อเลย Resident Evil Operation Raccoon City

กล่าวขอบคุณ
    956
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    นายๆ Bayo ของ SEGA นะเออ...
    ไม่รู้ เห็น บอก น้อง สาว ดันเต ว่า เละ หมด แล

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เค้าจะเอา pc

กล่าวขอบคุณ
    934
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    น่าเล่นมากคร้าบผม น่าเล่นกว่าภาค 5 เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    ถ้าไม่นับรวมพวก EMU PC มีภาค 5,ORC นะครับส่วนภาค 4 ผมไม่แน่ใจว่าพอร์ตมาหรือเปล่าถ้าใช่ก็รวม 4 ด้วย แต่ที่ผมชัวๆคือ 0-Veronica รวม 1-Remake ไม่มีบน PC
    มี pc 1-5 เลยครับ 0 1 remake veronica ไม่ได้ลง

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    pc ออกหลัง console นานแบบภาค5ไหมเนี่ย...

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    หลอนแบบภาคเก่านี่แหละสุดยอด

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    รู้สึกว่าภาพจะไม่ค่อยสวยนะ ตามความคิดผม