ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

HELPPP ช่วยด้วยครับ ลบWindows live messenger ไม่ได้

คือม้ันมีให้อัพเวอร์ชั่นใหม่พออัพไปก็อัพไม่ได้ จะลบก็ลบไม่ได้อีก ในProgram and Features ก็ไม่มี

โหลดอันใหม่จะมาลงมันก็๋บอกมีอยู่แล้ว ช่วยหาวิธีลบหน่อยครับบบบบบบบบบบบบบบบ

ปล.Windows7

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลบ Folder เลยครับคิดว่านะ ถ้ายังไงก็รอคนที่รู้มากๆหน่อยมาตอบก็ได้ครับผมไม่เคยโดนเลยไม่รู้
    สิ่งที่หายไป ไม่ได้กลับมาหมดทุกอย่าง ยังมีสิ่งที่หายไปแล้วหายไปเลยอยู่

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    http://www.mediafire.com/?nam522xhmyxy729 เอาโปรแกรมนี้ไปใช้ครับ ลบได้ ผมลองแล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ equipo อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?nam522xhmyxy729 เอาโปรแกรมนี้ไปใช้ครับ ลบได้ ผมลองแล้ว
    ใช้แล้วมันบอก Unsuccessful Uninstall อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Demonic_Andy อ่านกระทู้
    ลบ Folder เลยครับคิดว่านะ ถ้ายังไงก็รอคนที่รู้มากๆหน่อยมาตอบก็ได้ครับผมไม่เคยโดนเลยไม่รู้
    ลบโฟลเดอไปแล้วพอจะลงใหม่มันก็บอกมีMessenger อยู่แล้วอะครับ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    เออ - - ดันไปลบ Folder อีก จบเห่

control panel > programs and features > หา Windows Live ****** แล้วลบซะ (ถ้ามี)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CrYzTeX : 21st June 2012 เมื่อ 21:49
    Trying not to feel the same

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ถ้าไม่ได้จริงๆก็ลงใหม่เลยครับ วินโดว์อ่ะ ง่ายที่สุด ผมไม่พอใจอะไรผมก็ลงใหม่ ไม่มีอะไรทำ - -