ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ผมมีเรื่องที่จะต้องบอกให้ได้ครับ + ชี้แจงทั้งหมดที่เกิดขึ้น !!!!

เรื่องมีอยู่ว่า วันนึง ผมก็เล่น JKG แล้วเข้าไปดูในหมวด Cartoon (แนะนำการ์ตูนแนวจูบเยอะๆหน่อยครับ) กระทู้นะล่ะ แต่มันหายไปแล้ว เนื่องจากผมลบ คือ มันมี User ชื่อว่า Ped2255 (ไอ้นี่ เป็นเพื่อนผมคนนึง ซึ่งผมไม่รู้ว่าใคร) (เป็ด คือชื่อที่เพื่อนสนิทผมเรียกใน ร.ร.) ไอ้นี่ คือมันโพสรูปของผมครับ รูปนี่ครับ !!!

กำลังขำใช่ไหมล่ะ ใช่ครับ รูปนี้ เคยไปโผล่ใน หมวด Pic Post มาแล้ว ไอ้ Ped2255 มันเป็นคนเอาลง ซึ่งผมอาย ก็เลยลบกระทู้ไป มันเลยไปโพสในหมวด Pic Post แทน (ซึ่ง แต่ละท่านที่ตอบ ทำให้ ผมรู้สึกอาย มากครับ แต่อีกในนึง ก็ได้รับคำชมบ้างนิดหน่อย แต่บางคน (นายเป็นเกย์เหรอ) ตลกครับ สำหรับคนอื่น แล้วก็มีเรป นึงครับ แรงมากครับ !!! หน้าตาไม่ดียังจะเก๊กอีก ไปกินเนื้อมารึไง หน้าเหมือนเด็กติดเกม !! เอาแต่มองหน้าจอคอม โครตแรงครับ รับไม่ได้เลยครับ OK ครับ จริง ผมเก๊ก แต่ถ่ายคนเดียว ใครจะไม่เก๊กใช่ไหมล่ะ แต่ถ่ายหมู่ ผมไม่เก๊กหรอก ทุกคนละ ที่ถ่ายรูปมา ต้องออกมาให้ตัวเองดูดีที่สุด แต่มันยังไม่จบครับ ผมสร้างกระทู้เมื่อไหร่ (เมื่อวาน กระทู้ที่บอกว่า คนหัวเราะ หน้าตาจะเด็กขึ้นจริงเหรอ !!!) ผมลบออกไปครับ ขออภัย แต่มันโพสรูปของผม ผมเลยตัดสินใจว่า ผมจะชี้แจงทั้งหมด ว่าเป็นมายังไง เพราะ เมื่อมันโพสรูปเมื่อไหร่ ผมจะต้องลบ มันทำให้ผมไม่มีความสุขอยู่ในเว็บบอร์ดนี้ครับ จะสร้างกระทู้ก็ไม่ได้ เดี๋ยวมันรูปผมไปโพส ทีนี้ ผมก็เลย ออกมาชี้แจงว่า นี้คือรูปผมจริงๆครับ ถ้าทีนี้ มันมาโพส ผมจะได้ไม่ต้องกังวล อะไรอีก เพราะมันโพสทีไร ผมจะลบกระทู้ออก เนื่องจาก อาย ที่จะโชว์รูปตัวเอง
    ถ้าปล่อยเป็นแบบนี้ต่อไป ผมคงจะอยู่อย่างกังวล ว่ามันจะมาโพสเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ทำให้ผม ไม่สามารถคุย ตั้งคำถาม กับ พวกคุณทั้งหลาย ได้อย่างมีความสุขครับ เอาเป็นว่าสรุปเลยละกัน

ผมชี้แจงเนื่องจาก ผมจะได้อยู่ในบอร์ดนี้ อย่างสงบ และสนุกสนาน ไม่ต้องกังวลอะไร ถ้ามันโพสรูป ทุกคนก็จะรู้ว่าเป็นรูปผม ผมไม่เลยอะไรให้เสียแล้วครับ

หรือ ง่ายๆคือ ผมอยากอยู่กับพวกคุณมากครับ ไม่รู้ทำไม แต่ผมไม่อยากให้แค่ ไอ้เพื่อนหนึ่งคนของผม มันมากวนชีวิตของผมในบอร์ดนี้ครับ

Next >>> ผมสงสัยเพื่อนคนนึงครับ วันนั้น ผมเล่น Dota กับมัน บ่าย 1 ถึง 6 โมงเย็น ทีนี้ มันชวนผมเล่นแบบ OMG แต่ผมตอบปฎิเสธ เนื่องจากเหนื่อยครับ หล้า มากกว่า ทีนี้ หลังจากนั้น เหตุการณ์โพสรูปผมก็เกิดขึ้นครับ ทั้งที่ไม่น่าจะเกิด ผมเลยถามมันว่าได้ทำปล่าว แต่มันตอบว่าไม่ แต่ผมก็สงสัยอยู่ เพราะมันรู้ รหัส FB ของผมคนเดียว (ตอนนั้นมันโพสลิงค์ FB ของผมไว้ด้วย ซึ่ง มันจะอยู่ในข้อมูลส่วนตัว) ผมยังจับตัวไม่ได้ครับ ว่าใครทำ แต่ก็ช่างเหอะ

สรุปอีกครั้ง !!!! ทำแบบนี้เพราะ ผมอยากอยู่บอร์ดนี้อย่างมีความสุขครับ ถึงจะต้องให้ทุกคน เห็นหน้าตา ของผมก็ตาม (ยอมเสียทุกอย่างครับ ถ้ามันทำให้ผมอยู่อย่างสงบได้)

(อาจจะไม่ชัดเจนในบางส่วน ขออภัยเนื่องจาก รวบรวมทุกอย่างที่เกิดขึ้นได้เท่านี้)

(มันจะโพสรูปของผม ก็ต่อเมื่อผมสร้างกระทู้ใหม่ครับ คนอื่นสร้างมันจะไม่โพส (แปลก) แต่ทุกคนก็รู้นิสัยผมครับ ชอบถามอะไรแปลกๆ ขี้ท่าไหนกันครับ ??? ถ้าคุณตื่นขึ้นมาแล้วบ้านคุณหาย คุณจะทำอย่างไร , ถ้าตื่นมาพบว่า คุณตาบอด คุณจะทำอย่างไร ยิ่งคนตอบเยอะ ยิ่งทำให้ผมไม่อยากลบเลยครับ ( อ่านแล้วมีความสุข ))

(เรื่องทั้งหมดอาจจะ น้ำเน่า เกินจริง ไม่่น่าเป็นไปได้)

สุดท้าย อย่าวิจารณ์หน้าตาของผม อย่าครับ ไม่มีใครชอบใจอยู่แล้วแหละ ที่ชอบคนอื่นมาวิจารณ์หน้าตาของตนเอง แล้วถ้ามาวิจารณ์คิดว่าผมชอบเหรอ !!!!

ขอบคุณที่รับฟัง อย่าง ง่ายๆ และ โปรดเข้าใจผมด้วยครับ ผมทำเพื่อผมเอง และ คนในบอร์ดครับ (คนถามอะไรแปลกๆ อย่างผมไม่ค่อยจะมีนะ)

ถ้าผมไม่สร้างกระทู้นี้ เรื่องอาจจะไม่จบครับ และ อาจจะยังไม่จบจริงๆ ถ้าผมสร้างกระทู้นี่แล้ว !!!!

(((( มีเรื่องชี้แจงเท่านี้ครับ )))) !!!!!

Create , Director , Producer , Designer POST BY : HOLOGRAM
    (ใส่เพื่อประดับเฉยๆครับ ต้องมีเอกลักษณ์ประจำของกระทู้ตัวเองบ้าง แต่ตอบโพสธรรมดาผมจะไม่ใส่ แต่ถ้าสร้างหัวข้อใหม่ ผมจะใส่ทุกครั้งครับ ปล.อันนี้มีคนสงสัยมา !!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HOLOGRAM : 23rd June 2012 เมื่อ 23:50
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    685
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อาน่ะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมเคยไปโพสต์ ใน มู้นั้นอยู่ว่า "เป็นคำถามที่ผู้ชายส่วนมาก ไม่กล้าถามเลยนะนั่น" ผมไม่รู้จริงๆ ครับ ผม "ขอโทษ" ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ผมเคย เปิดๆๆ เจอ แต่ไม่ได้โพช คับ
    Hoolywood Undead

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ก็เป็นความสบายใจของนายน่ะ ทำในสิ่งที่ทำแล้วสบายใจ จะได้ไม่ต้องติดค้างอีก ดีแล้วที่ออกมาชี้แจงทุกอย่างนี้

(เราก็เคยไปโพสว่ากระทู้ดักเกย์ เพราะ มีคนอื่นเอารูปมาโพสเยอะแยะเลยเห็นแล้วใจสั่น 5555)
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    ผมเคยเห็ยภาพนี้ในกระทู้ หัวเราะบ่อยทำให้หน้าเด็กอะไรสักอย่างนี่แหละ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoko อ่านกระทู้
    ผมเคยเห็ยภาพนี้ในกระทู้ หัวเราะบ่อยทำให้หน้าเด็กอะไรสักอย่างนี่แหละ
    ก็ไอ้นั้นแหละครับ ไอ้ Ped2255 อ่ะ เดี๋ยวไม่แน่ มันอาจจะมากระทู่้นี่ ก็ได้ !!!

กล่าวขอบคุณ
    610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้

ก็ไอ้นั้นแหละครับ ไอ้ Ped2255 อ่ะ เดี๋ยวไม่แน่ มันอาจจะมากระทู่้นี่ ก็ได้ !!!
    โอ้ นี่มันคือมหันตภัยร้ายชัดๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ขอเชิญคุณริวจิตสัมผัสมาบอร์ดนี้ด่วนเลยครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    อย่าได้แคร์สื่อ เราอยู่ของเรา มีความสุขกับเรื่องเล็ก ๆ เรื่องแค่นี้อย่าไปแคร์

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ที่ทำให้ไม่มีความสุข+กับโดนด่าเพราะไอ้คนมาตั้งมันดันเอารูปคุณลงพร้อมกับตั้งชื่อกระทู้ว่าคิดว่าผมหล่อมั๊ยอะไรประมาณนี้ ซึ่งเป็นผม ผมก็คงแบบ หมั่นไส้อ่ะ ว่าจะโชว์ทำไม อะไรแบบนี้ แต่ถ้าเป็นตามที่เล่ายังไงซะพวกเราก็คือพี่น้องกันครับ ไม่ว่ากัน ถ้าหากว่าผมเคยไปโพสต์ว่าหรืออะไรก็ขอโทษแล้วกัน(แต่รู้สึกจะไม่นะ เพราะไม่ค่อยมาดูเท่าไหร่)
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    610
    คุณก็ประจานเพื่อนคุณกลับเลยครับ แค้นต้องชำระครับ เพื่อนรักแบบนี้ไม่เอาครับไม่ถูกใจผมเลยอะไม่ได้ว่ายุ่งอะไรนะแต่เพื่อนแบบนี้ตาแตกละครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ตอนแรกผมก็ว่าอยู่กล้าเอารูปตัวเองมาถามว่าหล่อไหม ที่แท้ จขกท โดนแกล้งนี่เอง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าเพื่อน จะเกรียนขนาดนี้ ก็ อย่าไปคบ เลยครับ เสียเวลาป่าว

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    1
    ผมสงสัยตรง "เอาแต่มองหน้าจอคอม" เอ่ออ คือเล่นคอมใครไม่มองจอหรอครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nazaa อ่านกระทู้
    ผมสงสัยตรง "เอาแต่มองหน้าจอคอม" เอ่ออ คือเล่นคอมใครไม่มองจอหรอครับ
    ไอ้คนโพสหมายถึง แบบว่า ถ่ายจากกล้องโทรศัพท์แทนที่จะมองกล้อง แต่กลับไม่มอง !!!

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    แค่รูปตัวเอง จะเป็นอะไรไปครับ ?

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    มั่นใจเข้าไว้ไอน้อง!
    THIS IS SEMPITERNAL!

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ August อ่านกระทู้
    แค่รูปตัวเอง จะเป็นอะไรไปครับ ?
    เหรอ ??? พูดง่ายสิ !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ illusioncore อ่านกระทู้
    มั่นใจเข้าไว้ไอน้อง!
    อาจจะนะ (ผมว่าผมหล่อพอ หลงตัวเองหล่ะ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    เราก็ได้โพสในกระทู้นั้นด้วยนะ หุหุ ก็ต้องขอโทษด้วยละกันนะครับ ^^

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ไม่ได้สนใจ เข้ามาตอบเฉยๆ 555 ก็ได้แค่ลบและ เวลามันย้อนกลับได้ที่ไหนละ จริงมั้ย
    (ไม่รู้เรื่องอะไรกับเขาเลย * - - เข้าไปอ่านแล้วก็ออก)
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    ผมเข้าไปดูเฉยๆแต่ไม่ได้โพสต์ เห็นอยู่เรปหนึ่งเหมือกันที่บอกว่า"มองแต่จอคอม ผมไม่ให่ผ่าน"
    อย่าไปใส่ใจเลยครับ มีเพื่อนอย่างนี้ผมเลิกคบไปนานละ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    Create , Director , Producer , Designer POST BY : HOLOGRAM

ว่าแต่ใส่มันมาทำไม -.-

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

เท่ห์ไง - -"

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้

นั่นสิครับ