ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 251

[PC][MF]Texas Holdem Poker 3D Deluxe Edition[70MB][ไพ่เท็กซัส3D] ต้องลอง!!

[PC]TexasHoldemPoker3D DeluxeEdition เล่นแล้วสนุกดีครับ!!
    >>เล่นผ่านออนไลน์ได้100%<<

เท็กซัสโฮลด์ 3D โป๊กเกอร์ห้องดีลักซ์ที่ต้องมีเครื่องคอมพิวเตอร์ขั้นต่ำ

98SE/ME/XP ของ Windows
    Intel Pentium III, Celeron หรือ AMD Athlon XP Processor
    RAM 128MB
    พื้นที่ดิสก์ 100MB ฮาร์ด
    32MB DirectX เข้ากันได้กับการ์ด 3 มิติ
    9.0c DirectX
    การ์ดเสียงที่รองรับ DirectX
    ไดรฟ์ CD-ROM

~พาร์ทไหนเสียกด Alt+R ซ่อมได้ Recovery Record 5 %~
    Part1:
    วิธีติดตั้ง
    1. แตกไฟล์
    2. เข้าโฟลเดอร์เกมส์ไปที่ไอคอนPoker3D >>แล้วเล่นได้เลย<<

วิธีการเล่นโป๊กเกอร์เท็กซัสโฮลด์ 3D LAN
    วิธีLanที่1
    1. อย่างน้อยสองแล็ปท็อปที่จะเล่นมัน แล็ปท็อปทั้งสองควรจะเชื่อมต่อกับ LAN
    2. หนึ่งแล็ปท็อปมีให้เซิร์ฟเวอร์ในเกม เลือก LANgame
    3. เลือกเกมเปิดเพื่อสร้างเกมที่ให้บริการ
    4. และทำตามขั้นตอนเกม

วิธีLanที่2
    1. เลือกเกม LAN
    2. แล้วเลือกเกมที่เข้าร่วม
    3. จากนั้นใส่แล็ปท็อป IP แรก แล้วคลิกเชื่อมต่อ
    4. ถ้ามันออกมาแจ้งเตือน Windwos Secutiry ตรวจสอบเครือข่ายส่วนตัว ..... จากนั้นเลือกการเข้าถึงอนุญาต (เช่นเดียวกับแล็ปท็อปครั้งแรก)
    5. ถ้ามันเชื่อมต่อคลิกพร้อมที่จะเริ่ม แล้วแล็ปท็อปที่สองคือพร้อมที่ แล็ปท็อปครั้งแรกแล้วต้องคลิกที่ปุ่ม Start และคุณสามารถเล่น inLAN

~ช่วยกด ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ~
    ~:[My Center [L][nw[M]on[Z]a[G]ame[M]aster]:~
    ~:[เกมส์ไฟล์เล็ก ภาพสวยต้องเรา]:~
    >>ถ้าไฟล์เกมส์ไฟล์ไหนเสีย ให้รีบแจ้งมาเลยนะครับ!!<<
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nk224466 : 24th June 2012 เมื่อ 00:52

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ป๊อกเด้ง 3d

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    ขอบคุณมากครับ ชอบเล่นเท็กซัสพอดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณคับ พอดีพริ้นสกรีนภาพแล้วมันดำสนิทเลยไม่มีรูปยืนยันน่ะคับ แต่เล่นได้คับ 100% เพลิน ๆ ดี
    เป็นเกียรติอย่างยิ่งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่เห็นมีพาสเลยครับ มันให้ใส่พาสอ่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจอแล้วครับ = =

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Thank you so much