ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 41 จากทั้งหมด 47 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 313940414243 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,001 ถึง 1,025 จากทั้งหมด 1155
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Yeti
    Fetal error.

Generate minidump?

แก้ยังไงครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เจิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ด่าน นี้ ทำไงถึงจะ ผ่านหรอ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oiKenGio อ่านกระทู้
    ด่าน นี้ ทำไงถึงจะ ผ่านหรอ
    เก็บทีละกลุ่มครับ
    ชุดแรก เก็บ3คนรอบนอกก่อน ใช้กดQ มาร์คเพื่อกำหนดเป้าเล็งที่ 1 คนทางซ้าย และ 2คนทางขวา
    ชุด2 เก็บ 4คนที่เล่นบอลกัน โดยวิธีเดิมครับ กดQ มาร์ตให้ครบ 4 คน แล้วลั่นไกพร้อมกัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    14 เสียครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ตกลงวินโดว์ xp เล่นได้รึป่าวครับ ผมโหลดเสร็จแล้ว ติดตั้งหลายรอบแล้ว ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง มันขึ้นบอกให้ Re-install ถ้าเป็นที่วินโดว์ ผมจะเปลี่ยนไปเป็นวินโดว์ 7 แทน ผมเริ่มจะท้อแล้วครับ dT~Tb

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ขอบคุณครับ น่าเล่นสุดๆไปเลย
    ฮ่าฮ่าฮ่า
    3 Coins DPP

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โหลด repack ไปลง แล้วมันต้องใส่รหัสเข้างะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ลงเกม Full ONE2UP พออัพเดตแล้วมันขึ้น UPLAY แคร๊กใส่รหัสก็เล่นไม่ได้ใครมีวิธีช่วยทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konglnw2012 : 23rd July 2012 เมื่อ 18:09

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mario__oh อ่านกระทู้
    หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ผมก็กด Future Soldier.exe คือทำตามขั้นตอนทุกอย่างแต่พอมัน update patch เสร็จ มันไม่ขึ้น Ubisoft Game Launcher มาให้ แต่เป็นหน้าต้อง Login ของ Uplay แทน งงเลย 3-4รอบ
    ใครรู้โปรดแนะนำด้วยขอบคุณมากๆครับ
    ผมก็เป็นครับ 14 part ONE2UP

กล่าวขอบคุณ
    71

Cool

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oiKenGio : 26th July 2012 เมื่อ 04:53

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Login ของ Uplay ผมก็เป็นครับแต่พอลง3ตัวนี้ที่ในโฟล์ดเดอร์แคร๊กลงในโฟล์ดเดอร์เกมส์ด้วย ก็เข้าได้ครับมันจะขึ้นหน้า Ubisoft Game Launcher ให้ครับ
    skidrow.dll
    ubiorbitapi_r2.dll
    ubiorbitapi_r2_loader.dll
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย edman : 24th July 2012 เมื่อ 13:56

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ porsk133 อ่านกระทู้
    ช่วยไล่ลำดับการ crack ให้หน่อยครับ เผอิญ ลงแบบ repack แล้วเล่นไม่ได้อะครับ คาดว่าน่าจะ crack ผิดแบบ
    ปล. ของผม window xp 32 bit intel core 2 duo ram 3 gb ati radeon hd 6450 จะเล่นได้รึเปล่าครับ
    แชร์นิดนึงครับ ใครทำได้แล้วก็ผ่านเลย
    ผมลงตัว blackbox ครับ ลงครั้งแรกเล่นไม่ได้
    เลยลองทำตามนี้ดูครับ
    1.ลงเกมส์ ตอนลงผมติ๊กถูกทุกช่องนะครับ แต่เปลี่ยนที่ลงจาก folder blackbox เป็น ubisoft เพื่อตอนลง patch จะได้อยู่ที่เดียวกัน
    2.ลง patch แล้วcopy file ใน folder skidrow (ที่อยู่ใน patch นั่นแหละ)วางทับลงไป
    3.แล้วก็ทำตามหน้าแรกเลยครับพวก log in /setting อะไรพวกนั้น
    4.play สิครับ^^

หรือกลับไปอ่านหน้าแรกให้ละเอียด
    สำหรับ xp ผมไม่มั่นใจว่าได้นะครับ
    AMD.............แล้วไง !!!!!!

! ]SIZEON[ : THAILAND : 한국어 ;
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มีตัวแก้กระตุกไหมคับ กระตุกด่านเดียว
    CORE I5 4460 3.2 GHz RAM 8 ddr3 GPU: GTX 960 MB: ASUS B85M-G PSU: Corsair vs650

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    โหลดrepack เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ...ของเขาแรงจริงๆ สุดยอดครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้การ์ดจอ ATI อย่างกระตุกประสุดไม่ได้เสียใจ T T อยากใช้ GeForce จัง

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    สำหรับวินโดว์ xp นะครับ ผมเป็นคนนึงที่ใช้.
    ผมติดปัญหาตั้งแต่ตอนติดตั้ง เช่น ISdone.dll เป็นต้น
    ก็หาวิธีแก้ไม่ได้ ลองเปลี่ยน ก็ลองเปลี่ยน ตัว setup ที่ไม่ใช่ของ Blackbox ดู
    ก็ติดตั้งได้ตามปกติ แต่ตอนเข้าเกม ยังไม่ทันลงตัว skidrow ยังไม่ทันเข้าเกม
    ติดปัญหา future soldier.exe - entry point... แก้ยังไงก็ไม่หาย
    ลองทุกวิธีใน google ลองเปลี่ยน ฮารทดิส ลงวินโดว์ใหม่ ลองให้ช่างลงวินโดว์ 7 ตามที่เพื่อนๆหลายๆคนแนะนำ
    แล้วลงเกมให้ด้วยเขาก็บอกว่าไม่ได้
    ลองซื้อแผ่นมาลง 2 ครั้ง ก็ติด future soldier.exe - entry point...
    แก้ไม่หายสักที เป็นแบบนี้แล้วต้องแก้ยังไงครับ ผมกลัวว่าถ้าซื้อแผ่นแท้มาแล้วจะเล่นไม่ได้นี้สิ
    ????????????

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    ไฟล์ save ของเกม มันเก้บไว้ใน โฟร์เดอร์ไหนหรอครับ พอดีจะลง windows ใหม่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    91
    14 เสียครับรบกวนแก้ให้ทีครับ thank

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arms0s123 อ่านกระทู้
    ของผมwinxp sp3 ยังเล่นไ่ม่ได้เลยอ่าา BLACKBOX
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkjk01 อ่านกระทู้
    winxp sp3 เล่นได้ 100% แต่ ติด บัค ด่าน 3 เอา ฮใเล็กขึ้น มันไม่จับ เป้าหมายสักงัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chalat13 อ่านกระทู้
    REPACK อะครับ
    สรุปว่า xp sp3 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ อด

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับบบบ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณครับ โหลดเสร็จแล้ว จะมายืนยันอีกครั้งครับ ตัว Blackbox

กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อยากเล่นครับ แต่เล่นไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กลับมา ยืนยัน นอนยัน คร้าบบ เล่นได้แน่นอน 100 %

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat_hohoho อ่านกระทู้
    ขอบคุณคุณ ramis มากนะครับที่เหน็ดเหนื่อย upload เกมส์ดีๆให้พวกเราได้เล่นกัน เกมส์ผมเล่นใน xbox สนุกมากๆๆ

มาคอร์นเฟิร์มครับ ว่าติดตั้ง และเล่นได้ 100% ผมโหลดแบบ FULL GAME, win 7 64bit เล่นได้ปรับภาพได้สุด เล่นลื่นหัวแตก ผมเห็นหลายคนมีปัญหากับการลง crack แล้วเกมส์มีปัญหาเลยมาบอกวิธีการลง crack ครับ

1.หลังจากติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ห้ามลง crack skidrow เด็ดขาด ให้ไปที่โฟลเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์แล้วดับเบิ้ลคลิ้กเปิดไฟล์ Future Soldier.exe พอเปิดแล้วโปรแกรมมันจะ update patch อัตโนมัติปล่อยให้ update ให้เสร็จ

2.พอมัน update patch เสร็จแล้วมันจะขึ้นหน้าจอ Ubisoft Game Launcher มาให้ จากนั้นให้เรา click ที่คำว่า setting แล้วติ๊กกากบาทที่ช่องคำว่า start the launcher in offline mode จากนั้นกด apply แล้วปิดหน้าต่าง Ubisoft Game Launcher นี้ได้เลย

3.จากนั้นไปที่ folder crack skidrow ให้เราเปิดโฟลเดอร์ที่ชื่อ orbit แล้ว copy ไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์นี้ไปวางทับของเก่าที่ โฟลเดอร์ Ubisoft Game Launcher ที่อยู่ใน :
    (C:Program Files (x86)\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher) สำหรับ win7 x64 based systems
    (C:Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher) สำหรับ win7 X86 Based Systems
    **ในขั้นตอนนี้ copy ไฟล์เฉพาะที่อยู่โฟลเดอร์ orbit เท่านั้น ห้ามไป copy ไฟล์ skidrow.dll,ubiorbitapi_r2.dll,ubiorbitapi_r2_loader.dll ไปวางที่ตัวเกมส์เด็ดขาด

4.ดับเบิ้ลคลิ้กเปิดไฟล์ Future Soldier.exe อีกครั้ง มันจะขึ้นหน้าจอ Ubisoft Game Launcher มาให้ แต่คราวนี้ username จะเป็น skidrow ให้เราใส่พาสเวิร์ดเอง พาสเวิร์ดควรยาว 6-8ตัวอักษร ของผมตั้ง password ง่ายๆคือ skidrow จากนั้น กด login มันจะขึ้นหน้าต่างเตือนอะไรสักอย่างไม่ต้องสนใจ กด play แล้วเข้าไปมันส์โลด

credit วิธีลง crack ขอบคุณ Angelus จากเวบ http://www.skidrowgames.net/tom-clan...r-skidrow.html

ภาพยืนยันว่าเล่นได้ 10000000% ไม่มีปัญหา เซฟได้ โหลดเซฟได้ ไม่มีกระตุก ภาพสวยกว่าตอนเล่นของ xbox อีก

ทำตามนี้เล่นได้แน่นอนครับ โหลดตัว Blackbox ไป

Tags for this Thread