ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256

ว่าด้วยเรื่องที่ผมสละโสดแล้ววว

เป็นไงมาไงผมไม่รู้น้ะ แต่อยู่ดีๆก็เป็นแฟนกันแล้ว(แฟนคนแรกด้วย) เลยอยากถามท่านๆ ทั้งหลายที่มีประสบการณ์ช่วยแนะแนวทางให้ทีครับ ว่าผมควรทำตัวอย่างไร สิ่งแรกคือแฟนผมเค้าไม่มีโทรศัพท์ด้วย เพราะพ่อเค้าหวงมาก เวลาอยู่ด้วยกันก็คุยกันน๊อยน้อย ยังไงก็ช่วยชี้แนะแนวทางให้ด้วยนะครับ จะขอบคุณมากๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DUST อ่านกระทู้
    จำไว้นะเจ้าของกระทู้ T T
    จำอะไรเหรอครับบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devildark อ่านกระทู้
    คุยทางในเน็ตสิคับ ถ้ามีก็เว็บแคมคุยกันเลย
    มี Facebook ฮะ แต่เจ้าตัวไม่ค่อยจะออน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ForuS+ : 22nd June 2012 เมื่อ 21:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    จำไว้นะเจ้าของกระทู้ T T
    LOL

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ดูเชิงต่อไป...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    คุยทางในเน็ตสิคับ ถ้ามีก็เว็บแคมคุยกันเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    ยินดีด้วยๆ !

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ไม่มีมือถือนี่ถือเป็นอุปสรรคอย่างแรกของความรักเลยครับ..บอกแฟนซื้อมือถือสักเครื่อง(ซื้อให้เลยก็ได้ในวันวาเลนไทน์)

ส่วนเรื่องคุยน้อยกับพ่อห่วงมันก็คือปัญหาแต่ยังไม่ใช่ปัญหาแรก และแน่นอนเมื่อใดมีรักเมื่อนั้นย่อมมีทุกข์

ปล.จขกท.อย่าเชื่อผมมากก็ได้เดี๋ยวจะหมดกำลังใจ เรื่องสละโสดดีใจด้วยครับผม
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    ดีใจด้วยครับผม ไม่มีโทรศัพท์ซื้อให้เธอเลย 3310 ทนนาน
    Manassawee CJ
    #GAMING

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ดีใจด้วยอีกคนครับ ขอให้รักกันนานๆนะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เจ้าของหระทู้ไม่มาอยู่เป็น Forever Alone กับผมแล้วหรอ T.T

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    ยินดีด้วย

ไม่ค่อยออนก็ระยะประชิดเซ่!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    ไม่มีมือถือนี่ถือเป็นอุปสรรคอย่างแรกของความรักเลยครับ..บอกแฟนซื้อมือถือสักเครื่อง(ซื้อให้เลยก็ได้ในวันวาเลนไทน์)

ส่วนเรื่องคุยน้อยกับพ่อห่วงมันก็คือปัญหาแต่ยังไม่ใช่ปัญหาแรก และแน่นอนเมื่อใดมีรักเมื่อนั้นย่อมมีทุกข์

ปล.จขกท.อย่าเชื่อผมมากก็ได้เดี๋ยวจะหมดกำลังใจ เรื่องสละโสดดีใจด้วยครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iSimilaXi อ่านกระทู้
    ยินดีด้วย

ไม่ค่อยออนก็ระยะประชิดเซ่!

อ่า... ก็คือพ่อเธอหวง เลยไม่ให้ใช้มือถือ แถมบ้านอยู่ไกลอีก คือง่ายๆ คงเจอกันได้แค่ในโรงเรียนอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cloudgigvery อ่านกระทู้
    เฟส บุค ส่งข้อความไปถาม ทั้งๆที่ไม่เห็นว่าออนเลย อยากถามว่าไรก็ได้แล้วแต่

เป็นไปได้ นัดกัน นะ ตอนเย็นเลิกเรียน ชวนเดินไปเที่ยว ซื้อโน่น นั่นด้วยกัน

จุดสำคัญคือเวลาที่เราได้อยู่ด้วยกัน สองคนครับ คุณต้องนัด เธอ ให้ได้มาพบ กัน เพื่อศึกษาใจซึ้งกันและกัน แบ่งเวลาดีๆล่ะครับ
    เป็นไปได้ยากครับ เพราะพ่อเค้ามารับทุกวัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ForuS+ : 23rd June 2012 เมื่อ 14:39

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เฟส บุค ส่งข้อความไปถาม ทั้งๆที่ไม่เห็นว่าออนเลย อยากถามว่าไรก็ได้แล้วแต่

เป็นไปได้ นัดกัน นะ ตอนเย็นเลิกเรียน ชวนเดินไปเที่ยว ซื้อโน่น นั่นด้วยกัน

จุดสำคัญคือเวลาที่เราได้อยู่ด้วยกัน สองคนครับ คุณต้องนัด เธอ ให้ได้มาพบ กัน เพื่อศึกษาใจซึ้งกันและกัน แบ่งเวลาดีๆล่ะครับ
    CPU:Intel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8200 @ 2.33GHz RAM:2GB Video Card:GeForce 9600 GT Case:SilverStone Raven RV01 Monitor TV:100-Inch Projector 720P ESP300HD

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อิจฉา คน มีแฟน ฮือฮือ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    แสดงว่ายังเด็กกันทั้งคู่ใช่ไหมครับ
    งั้นก็รักแบบเด็กๆไปก่อนครับ หาเวลาอยู่ด้วยกัน กินข้าวด้วยกัน พักกลางวัน ก็ไปหากัน
    ซื้อของให้กัน แล้วก็อย่างที่ข้างบนว่า Facebook หรือแชทๆ MSN ไปก่อน ทิ้งข้อความไว้

รอดูว่าพ่อเค้าจะเปิดโอกาสเมื่อไร เราอาจจะแนะนำให้เค้าใช้โทรศัพท์
    โดยการให้เค้าใช้เหตุผลที่ว่า ไว้ติดต่อกับพ่อกับแม่ กับเพื่อน หรือกับครู เวลามีงานอะไร

รักครั้งแรก ก็วุ่นๆแบบนี้ละครับ ยิ่งด้วยความเป็นเด็ก
    ถ้าเป็นผมนะ เวลาคบใครผมจะบุกไปบ้านไปหาพ่อแม่เค้าเลย
    แต่ก็ใช่ว่าจะบุกได้หมด บางครอบครัว พ่อแม่เค้าห่วง เราก็ต้องดูแลอย่างห่างๆ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ยินดีด้วยครับ (แอบอิจฉา) ลองแอบซื้อมิอถือให้ดิ 3310ก็ได้ ถ้าพ่อเค้าเจอก็บอกเอาไว้ทับกระดาษปาหัวหมาก็ว่าไป
    ปล.ถ้าไม่เอามือถือก็นกพิราบเลยครับ5555

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อายุ เท่าไร ครับ จะได้บอกถูก

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    3310ก็เข้าท่านะ =w=
    ใส่รูปยังไง?

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: