ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660

ยืนยัน ไอโฟน 5 (iPhone 5) มาพร้อมพอร์ตการเชื่อมต่อ Dock connector ที่เล็กลง เหลือ 19-pin

[22-มิถุนายน-2555] หลังจากที่เราได้เห็นสิทธิบัตรตัวใหม่ กับภาพแสดงชิ้นส่วนด้านหลังของ ไอโฟน (iPhone) ที่สามารถถอดออกได้ เพื่อรองรับการออปชั่นเสริมพิเศษ อย่างเช่น ใส่เลนส์เพิ่ม (ข่าวเก่า) ทำให้คาดกันว่า ไอโฟน 5 (iPhone 5) นั้น อาจจะสามารถเปลี่ยนเลนส์ได้นั้น ล่าสุด มีข่าวอัพเดทเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ไอโฟน 5 (iPhone 5) ครับ ซึ่งเชื่อได้เลยว่า ข่าวนี้ คงทำให้ภาพหลุด ไอโฟน 5 (iPhone 5) ล่าสุด มีความน่าเชื่อถือมากขึ้นไปอีก

ล่าสุด เว็บไซต์ techcrunch ได้รับข้อมูลจากโรงงานผู้ผลิตชิ้นส่วน ไอโฟน 5 (iPhone 5) ซึ่งได้รับการยืนยันว่า ขณะนี้ Apple กำลังสร้างพอร์ตเชื่อมต่อ หรือ Dock connector ให้มีขนาดที่เล็กลงกว่าเดิม จาก 30-pin เหลือ 19-pin ครับ อีกทั้ง Dock connector แบบใหม่นั้น จะมีขนาดที่ใกล้เคียงกับพอร์ต Thunderbolt บน MacBook อีกด้วย

โดยข้อมูลดังกล่าว มีความน่าเชื่อถือมากขึ้น ซึ่งจะสังเกตได้จากพอร์ต MagSafe 2 บน MacBook Pro with Retina Display และ MacBook Pro 2012 / MacBook Air 2012 ที่มีการปรับให้มีขนาดบางลง เป็นการตอกย้ำได้ว่า Apple กำลังลดพื้นที่ของพอร์ตให้เล็กลง สำหรับผลิตภัณฑ์ใหม่ที่กำลังจะเกิดขึ้นนั่นเองครับ - bgr.com

Credit: http://www.techmoblog.com/iphone-5/

ปล. ข่าวเริ่มมีมูลมากขึ้นแล้ว ใครที่ยังไม่ได้ซื้อก็รอดูได้เลยว่า ผลมันจะออกมายังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 22nd June 2012 เมื่อ 21:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    ข่าวนี้นานแล้วจ้า

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ข่าวมันเก่าก็จริงแต่มันเป็นข่าวที่ยันยืนความแน่นอนว่า I5 Dock จะเล็กลงจริงๆ ครับ อ่านข่าวดีๆครับ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    ผมก็เพิ่งจะรู้นะว่าข่าวเก่าหรือยังไง แต่เอาเป้นว่าผมเพิ่งรู้ มันจะออกตอนไหน รอสอย ><'
    . ..

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    ราคาน่ะเพลาๆลงบ้างเถอะ - -*
    ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    สาวกทั้งหลายจงรอต่อไป.......
    ชีวิตเกิน "ร้อย"

กล่าวขอบคุณ
    599
    ได้รับคำขอบคุณ: 671
    ทำได้อย่างเดียวคือ "รอ" ต่อไป
    ลำโพง"เสียงมันดัง" ลำพัง"เสียงมันเหงา"

๐ แมวขนขาวหัวไก่แดง ๐
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    รูเล็กลง โว้วววววว

เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ไม่มีตังซื้อแล้ว แพง!!!!!

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมรอมีงานทำก่อนแล้วค่อยซื้อ เพราะ ช่วงที่ผมทำงานอยู่ อาจจะมีรุ่นที่ดีกว่านี้ก็ได้ 555 แต่คงอีกนานหลายปี

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    รอดูของจริง
    Sub Man!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอดูกันต่อไป