ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

ผมเสียไปทุกอย่างแล้วหรอครับ TT

คือผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งมา 1ปีผมรักเทอแบบว่ายอมตายแทนได้ยอมทำได้ทุกอย่าง จนเมื่อวาน

ผมก็ได้คบกับเทอครับโคตรดีใจเลยมีความสุขที่สุดในชีวิต่ แต่อยุ่ดีวันนี้เหมือนเลิกกันแล้วละครับ

เอาชื่อที่สถานะเฟสออก โทรก็ไม่รับ ทักไปก็ไม่ตอบ แล้วเทอกอโพสแบบแปลกๆ

ผมไห้เทอหมดหัวใจแล้ว ผมควรทำไงดีครับ TT

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    กรุณา~~ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ~~.....แล้วจะ + จะ - ก็ตามสบาย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เหลือกระปู๋อยู่ครับ
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    รักตัวเองครับ

Agiantrytomorrow
    กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    Blog Entries
    1
    ชีวิตมีอนาคตที่ยาวไกลกว่าน่ะครับ มองไกล ๆ สูดหายใจลึก ๆ นึกถึง พ่อ แม่ วันนี้ท่านกินข้าวรึยัง ลองถามดูสิ๊ !

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ทำใจแล้วยอมรับมัน

ปล. แค้นส่วนตัว ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เหมือนมีอะไรปิดบังอยู่น่ะครับ เพราะอยู่ๆก็เลิกกัน มันไม่มีหรอกครับ มันต้องมีปัญหาที่ทำให้เลิกกัน และคุณกำลังปิดบังอยู่

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoshi3416 อ่านกระทู้
    กรุณา~~ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ~~.....แล้วจะ + จะ - ก็ตามสบาย

ขอโทดครับน้ำตามันไหลพิมผิดถูกๆครับ ขอบคุณครับ

ตั้งอะไรดี =_=
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ยังไม่เสียทุกอย่างเหลือ คอมกับJokerGameth อยู่

๐ แมวขนขาวหัวไก่แดง ๐
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    คุณ !!!! ทำเรื่องเลวร้ายไปหรือปล่าว

เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    <<<< ผมโดน ไอเด็ก อายุ 15 เป่าหูแฟนผม เกือบจะเลิกกันแล้ว แต่ผมพูดจนเธอเข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    1
    เรื่องเล็กๆครับหาใหม่

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ต้องดูนะครับ ว่าสาเหตุเกิดจากอะไร ทำไมถึงเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น เราควรไตร่ตรองตัวเองดูก่อนครับ ถ้ายังไม่เข้าใจ ก็ควรไปถามฝ่ายหญิงตรงๆเลย ก่อนอื่นเราต้องปรับอารมณ์ตัวเอง และความเข้าใจของตัวเองให้พอดีก่อนครับ แล้วค่อยไปจูนของฝ่ายหญิงให้มาตรงกับของเราครับ เรื่องแบบนี้มันละเอียดอ่อนครับ เรื่องของความรู้สึกต้องค่อยเป็นค่อยไป ถึงยังไงเราก็ฝ่ายชายควรแน่วแน่และมั่นคงไว้ก่อน ก่อนที่จะตัดสินใจหรือคิดอะไรเกินจำเป็นไป สู้ๆครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ผมอยากกดขอบคุณนะครับ แต่กดไม่ได้อะ ขอบคุณทุกคนครับยกเว้น Vasanchai(ความแค้นส่วนตัว)

ผมได้แค่เปนเพื่อนแล้วก็รักข้างเดียวตามเดิมอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ผมอยากกดขอบคุณนะครับ แต่กดไม่ได้อะ ขอบคุณทุกคนครับยกเว้น Vasanchai(ความแค้นส่วนตัว)

ผมได้แค่เปนเพื่อนแล้วก็รักข้างเดียวตามเดิมอะครับ
    เมื่อก่อนผมจะตอบในบอร์ดนี้ว่า ผู้หญิงมันชั่วผู้หญิงมันเล..อย่างงี้และก็ เลิกไปเลยหาใหม่ไปเลย

แต่ตอนนี้ผมเจอความรักจริงๆเข้าแล้วคบ 3 เดือน เทอเคยโดนว่าน่าเด็กหลายคนแล้วเด็กคนนึงอายุ 15 เท่าผมบอกแฟนผมแก่
    แล้วจะชวนไปกินหมูกะทะ แล้วน้องสาวแฟนผมอายุมากกว่าผม 1 ปีบอกอีกว่า ***ดีแล้วหรอจะคบคนในโลกออนไลน์
    แล้วแฟนผมส่งข้อความเหมือนจะบอกเลิก แต่ในที่สุดผมก็ปล่อยความในใจออกให้หมดเทอเชื่อผมแล้วว่ารักจริงๆ

จกขท. ลองซื้อของให้เทอดิถ้ารู้บ้านเทอก็ เอาของที่เทอชอบใส่กล่องของขวัญ เขียนข้อความในใจบอกให้หมดและถ้าไม่สำเร็จ
    ก็ได้คำว่า เพื่อน หรือ เลิกกัน T^T

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]it อ่านกระทู้
    ยังไม่เสียทุกอย่างเหลือ คอมกับJokerGameth อยู่
    กินใจมาก รักjokergame
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    สู้ๆนะครับ อย่าท้อใจนะครับ
    CPU:Intel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8200 @ 2.33GHz RAM:2GB Video Card:GeForce 9600 GT Case:SilverStone Raven RV01 Monitor TV:100-Inch Projector 720P ESP300HD

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    แฟนไม่สำคัญอย่างน้อยคุณก็ยังมีจู๋ที่หาที่ใดในโลกไม่ได้
    ปล.เอานี่ไปฟัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skullza : 23rd June 2012 เมื่อ 17:19

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ทำใจแล้วหาแฟนใหม่ไปอวดมัน

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    วางไว้ตรงนั้นครับ ปล่อยเธอไปตายไหนก็ไป 55

กล่าวขอบคุณ
    458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    วางไว้ตรงนั้นครับ ปล่อยเธอไปตายไหนก็ไป 55
    คุณมาเทพ อีกแล้ว

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1

คุณไม่ได้เสียไปทุกอย่างหรอกครับ

"อย่างน้อยก็เหลือหัวใจ~~"
    Toradora!

กล่าวขอบคุณ
    1,373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สิ่งสำคัญที่สุดคือ " คุยกันดีๆ " ครับถามเค้าเลยว่าเป็นอะไร อะไรยังไง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก ถ้าเขาไม่รักเราแล้ว เราจะไปแคร์เขาทำไหม หาใหม่ซะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    คือผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งมา 1ปีผมรักเทอแบบว่ายอมตายแทนได้ยอมทำได้ทุกอย่าง จนเมื่อวาน

ผมก็ได้คบกับเทอครับโคตรดีใจเลยมีความสุขที่สุดในชีวิต่ แต่อยุ่ดีวันนี้เหมือนเลิกกันแล้วละครับ

เอาชื่อที่สถานะเฟสออก โทรก็ไม่รับ ทักไปก็ไม่ตอบ แล้วเทอกอโพสแบบแปลกๆ

ผมไห้เทอหมดหัวใจแล้ว ผมควรทำไงดีครับ TT
    ของผมเขาบอกว่าคบกันไปเดี๋ยวก็เลิก เพราะโดน เพื่อนสนิทที่แอบชอบผมเป่าหู คบกันวันเดียวเหมือนคุณเลย