ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แหล่มเลย คร๊าฟ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัว Full ไม่ต้องโหลดนะครับ เกมมันลงมาอยู่แล้วลงใหม่ไม่ได้

ผมโหลดมาเสียเวลาไปแล้ว

แนะให้ไปโหลด Repack

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ใครว่าตัว FULL ในกระทู้นี้ ลง DLC และ แพท ไม่ได้

แต่ผมลงได้ครับ
    ผมจะบอกวิธีนะครับจำมาจาก กระทู้เก่าอีกที

1.แตกไฟล์ Dragon.Age.II.rar จะได้ Folder Dragon age 2
    2.ให้คลิกเขาไปใน Folder Dragon age2
    3.คลิกเข้าไปใน Folder __Installer และจะเจอ folder DISK1 คลิกเข้าไป
    4.จะเจอไฟล์ EASetup กดติดตั้ง ปกติแต่มันจะบังคับให้ลงไว้ใน ไดร์ Cนะครับ ลงไดร์ C ไปก่อน
    5. ใส่Key ตอนติดตั้งครับ25K3-3NO7-L39A-YFN1-320Dหรือ 5FJA-QG3V-65FG-36XK-D1W7
    6.จะได้ folder Electronic Arts ในไดร์ C กดเข้าไป จะเจอ folder Dragon Age 2
    7.เอา ไฟล์ที่แตกออกมาทั้งหมดไปทับที่ C:\Program Files\Electronic Arts (ไฟล์ที่แตกออกมาได้Folder Dragon age2 จากวิธีที่1) ลงทับไปเลยนะครับ
    8.ลง แพท
    9.ลง DLC
    10. ลง Crack
    11.ย้ายทั้ง Folder ไป ไดร์ที่เราต้องการได้เลย หรือไม่ย้ายก็ได้ (ย้ายตั้งแต่ Folder Electronic Arts ไปเลยนะครับ) และสร้าง shotcut หน้า desktop เอา

เสร็จแล้วครับ อาจจะอ่านงงๆสักนิด แต่ก็พอช่วยได้บ้างนะครับ ลองดูกัน
    ปล.ทำใมผมโหลดทีเดียวไม่เห็นมีปัญหาเลย ---คนที่มีปัญหาลองโหลดใหม่หรือซ่อมไฟล์ดูก่อนนะครับ หรือ ใส่รหัสให้ถูก.....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 12th October 2011 เมื่อ 22:31
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตัวเต็ม
    pass 17 ของ saveufile
    มัน file not found
    ช่วยแก้ให้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCK n' ROLL อ่านกระทู้
    ตัวเต็ม
    pass 17 ของ saveufile
    มัน file not found
    ช่วยแก้ให้ด้วยครับ

พี่เขาไม่หรอกว่างหรอกครับ รอนาน....
    ผมว่าคุณโหลด mediafire Part ที่17 แทนไปก่อน มันโหลดแทนกันได้หนิ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ตอนนี้เล่นได้แล้ว 100%
    สนุกมากครับ
    กู เป็น ชาว HCG นะ สาด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ลงไม่ได้อ่าครับบบบบบบ

คือผมลงไอตัวที่โหลดแบบ 500 mb 20 พาท แบบ repeck อะคับ พอตอนกดไปถึงตอนที่ลงมันกะมี เออเรอ มาให้กด 2 ทีแล้วมันกะบังคับให้ออกจากการลงเลยอ่ะครับช่วยตอบเรวๆหน่อยนะครับจะไปเชียงรายแล้วว T^T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากมายครับ

ผมแวะมาเอาตัว High Resolution Texture Pack กับ DLC Pack Lagacy เสียดายไม่มีตัวใหม่ Mark Of The Assassin

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    เล่นได้ 100 %
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bellken : 3rd November 2011 เมื่อ 00:56

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เล่นได้ครับเนื้อเรื่องเกมส์ดีมากๆ-0-

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    DLC 1 โหลด ไม่ได้ คับของ JUMBOFILES Y^Y ขาดอันเดียวเอง!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Dragon Age II DLC Pack + CRACK (WITH LEGACY)
    ผมโหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตัว Full ลงเสร็จเเล้วเล่นได้เลยใช้ไหมครับไม่ต้องลงแพททับใช่ปะ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    ใครว่าตัว FULL ในกระทู้นี้ ลง DLC และ แพท ไม่ได้

แต่ผมลงได้ครับ
    ผมจะบอกวิธีนะครับจำมาจาก กระทู้เก่าอีกที

1.แตกไฟล์ Dragon.Age.II.rar จะได้ Folder Dragon age 2
    2.ให้คลิกเขาไปใน Folder Dragon age2
    3.คลิกเข้าไปใน Folder __Installer และจะเจอ folder DISK1 คลิกเข้าไป
    4.จะเจอไฟล์ EASetup กดติดตั้ง ปกติแต่มันจะบังคับให้ลงไว้ใน ไดร์ Cนะครับ ลงไดร์ C ไปก่อน
    5. ใส่Key ตอนติดตั้งครับ25K3-3NO7-L39A-YFN1-320Dหรือ 5FJA-QG3V-65FG-36XK-D1W7
    6.จะได้ folder Electronic Arts ในไดร์ C กดเข้าไป จะเจอ folder Dragon Age 2
    7.เอา ไฟล์ที่แตกออกมาทั้งหมดไปทับที่ C:\Program Files\Electronic Arts (ไฟล์ที่แตกออกมาได้Folder Dragon age2 จากวิธีที่1) ลงทับไปเลยนะครับ
    8.ลง แพท
    9.ลง DLC
    10. ลง Crack
    11.ย้ายทั้ง Folder ไป ไดร์ที่เราต้องการได้เลย หรือไม่ย้ายก็ได้ (ย้ายตั้งแต่ Folder Electronic Arts ไปเลยนะครับ) และสร้าง shotcut หน้า desktop เอา

เสร็จแล้วครับ อาจจะอ่านงงๆสักนิด แต่ก็พอช่วยได้บ้างนะครับ ลองดูกัน
    ปล.ทำใมผมโหลดทีเดียวไม่เห็นมีปัญหาเลย ---คนที่มีปัญหาลองโหลดใหม่หรือซ่อมไฟล์ดูก่อนนะครับ หรือ ใส่รหัสให้ถูก.....
    ตามนี้เลยครับผมโหลด saveufile แบบ full 10 พาร์ท 500nb นะครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    ขอบคุณครับ โหลดได้เล่นได้ครับ (แต่สนุกสู้ภาคแรกไม่ได้แฮะ)

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    เล่นWarriorจบแล้วครับ กลับมาเล่น Mage ต่อ : 3

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    เข้ามายืนยันว่า ลงแล้วเล่นได้ 100% ครับ

ใช้ตัว Full ติดตั้ง พร้อมลง DLC, High resolution texture pack ครับ

อันนี้ภาพยืนยันครับ

ปล. ขอบคุณ คุณรามิสมากนะครับที่แบ่งปันกัน
    ร่วมรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
    .:::.: Thai language conservation :.:::.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115
    จขกทครับ รบกวนขอวิธีการลง DLC หน่อยครับ
    // ขอบคุณครับ

Tags for this Thread