ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

คนไทยเดี๋ยวนี้อ่านภาษาไทยไม่ออกแล้ว (กระทู้นี้รับประกัน Comedy)

คือกระแสไอ TGT มาแรงแล้วผมก็ติดตามเพจ Thailand Got Torrent มา 6 เดือนกว่าแล้ว แต่มันเกิดดราม่าตัวหนึ่ง ซึ่งผมก็เห็นก่อนที่จ่าเขียนลง Drama ซะอีก ซึ่งผมเห็นแล้ว มันฮาจนท้องแข็งตกเ้ก้าอี้กันเลยทีเดียว
    ทำให้ผมนึกมาว่าคนไทยเดี๋ยวนี้****อ่านอังกฤษ ไทย ไม่ออกหรอว่ะ สำหรับคนที่บอว่าเรื่องเล่ามันเป็นยังไง เดี๋ยวจะแจกลิ้งค์ของ Drama ให้ดูครับเพราะตอนนี้ในเพจ Thailand Got torrent ตอนนี้ทุกคนที่ิอ่านไทยอังกฤษไม่ออกก็ลบโพสหนี
    กันหมดแล้ว

Link http://drama-addict.com/2012/06/20/tgtนี่*****จริงๆ/

เสริมรูปหน่อยนึง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miw1023 : 26th June 2012 เมื่อ 17:55

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    หญ้าอร่อยนะครับ...//เอาหญ้ายัดปาก จขกท. .....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    โคตรฮาเลยครับ ชื่อเพจมัน......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ่านแล้วสงสารประเทศไทยจริงๆ

นอกจากจะอ่านภาษาอังกฤษไม่ออกแล้ว ภาษาไทยมันก็อ่านไม่ออกอีก

ปล.แต่ฮามว้ากก

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    มันไม่อ่านชื่ออะ 555+
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    คนเราขาดสติก็แบบนี้ ด่าแบบไม่ดูอาไรเลยคิดจะทำก็ทำโชว์โง่ให้คนเห็น
    เค้าบอกกันไปหลายทีก็ไม่เคยอ่าน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    ตอนนี้ดราม่าอะไรไม่เท่าดราม่าเพจ "9gaginthai"กับ"โหด***"
    ใครตามทันบอกด้วยนะ เราไม่รู้เรื่องเท่าไหร่อยู่ดีๆก็ทะเลาะกัน2เพจนี้
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ฮาโคตร555555

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    Thailand's Got Torrent นี่เอามาแข่งโหลดบิตกันหรอครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoko อ่านกระทู้
    ตอนนี้ดราม่าอะไรไม่เท่าดราม่าเพจ "9gaginthai"กับ"โหด***"
    ใครตามทันบอกด้วยนะ เราไม่รู้เรื่องเท่าไหร่อยู่ดีๆก็ทะเลาะกัน2เพจนี้
    รู้สึกว่าจบแล้วไม่ใช่หรอครับ

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841
    กลายเป็นสงครามปากของ Thailand Got talent กับ Torrent ซะงั้น
    อิอิ นั่นก็ด่ากันไม่ดูชื่อดูแส้ เลยนิ

กล่าวขอบคุณ
    610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netball07 อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าจบแล้วไม่ใช่หรอครับ
    เรื่องมันเกิดเพราะอะไรอะเราตามไม่ทันช่วยเล่าหน่อย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoko อ่านกระทู้
    เรื่องมันเกิดเพราะอะไรอะเราตามไม่ทันช่วยเล่าหน่อย
    เหตุมันเริ่มจากการโชว์อันนี้

http://www.youtube.com/watch?v=sDlOxMLk_bY

กรรมการฝ่ายหญิงตัดสินไม่ให้ผ่าน แต่กรรมการฝ่ายชายทั้งสองท่านกลับให้ผ่าน เพราะบอกว่ามันคือ ศิลปะ

จนผู้ชมทั้งหลายทั้งปวงก็เห็นว่า "ให้ผ่านมาได้ยังไง ไม่ใช่ศิลปะซะด้วยซ้ำ แค่เอานมไปปาดมั่วๆเนี่ยนะ"

แต่ที่ที่ซึ่งพวกเขาใช้ในการโวยวายนั้น อยู่ในแฟนเพจของคนโหลดบิตชื่อ Thailand Got Torrent ซึ่งดูเหมือนจะเกิดจากการเข้าใจผิด(หรือตาถั่ว)

คิดว่าแฟนเพจที่พวกเขาเข้าไปด่าเป็นแฟนเพจของ Thailand's Got Talent นั่นเองครับ

Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    เหตุมันเริ่มจากการโชว์อันนี้

http://www.youtube.com/watch?v=sDlOxMLk_bY

กรรมการฝ่ายหญิงตัดสินไม่ให้ผ่าน แต่กรรมการฝ่ายชายทั้งสองท่านกลับให้ผ่าน เพราะบอกว่ามันคือ ศิลปะ

จนผู้ชมทั้งหลายทั้งปวงก็เห็นว่า "ให้ผ่านมาได้ยังไง ไม่ใช่ศิลปะซะด้วยซ้ำ แค่เอานมไปปาดมั่วๆเนี่ยนะ"

แต่ที่ที่ซึ่งพวกเขาใช้ในการโวยวายนั้น อยู่ในแฟนเพจของคนโหลดบิตชื่อ Thailand Got Torrent ซึ่งดูเหมือนจะเกิดจากการเข้าใจผิด(หรือตาถั่ว)

คิดว่าแฟนเพจที่พวกเขาเข้าไปด่าเป็นแฟนเพจของ Thailand's Got Talent นั่นเองครับ

ช่างอธิบายได้ถูกเรื่องมากครับ ถุ๊ย เรื่อง9gag กับ โหด***ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    มันด่าเสร็จก็หายไปเลยนะ ไม่มีกลับมาโพสหรอกว่าโพสผิด (มันคงอายตัวเองจนไม่กล้าโผล่หน้ามาเลยแหละตัวเองรู้อยู่แก่ใจ)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ฮาๆๆๆๆ

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    กระทู้นี้มันคือศิลปะ ผมให้ผ่านครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ไม่ได้อ่านชื่อเพจเลยสินะ เจ้าคนที่ไปโวยวายเรื่อง การแสดงเนี่ย = ="

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ออเพจนี้นี่เอง ผมอยู่ในเหตุการ 5555

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ก็ว่าอยู่ คล้ายซะขนาดนั้น โดนจัดหนัก 55

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ช่างอธิบายได้ถูกเรื่องมากครับ ถุ๊ย เรื่อง9gag กับ โหด***ครับ
    แถลงการณ์ฉบับที่ 14502

ถึงเรื่องรูปเนวินกับมีมหน้าเหวอ (Oh Crap / OMG Face)

กูเองทำมาไม่ได้คิด*****อะไรมากมาย เพราะกูเชื่อว่าใครก็คิดแบบนั้นเหมือนกับกู กูเลยทำออกมาโดยที่ไม่ใส่เครดิตตัวเองลงไป พอผ่านไปสักพัก กูกลับเห็นรูปแบบเดียวกันแต่มีเครดิต 9gagthai อยู่ใต้รูป

ที่กูรับไม่ได้คือการขโมยใส่เครดิตของตัวเองดื้อๆ
    เพจกูเองบ้างทีก็ใส่เครดิตบ้าง ไม่ใส่บ้าง (เพราะบางทีกูเซฟไว้แล้วลืมว่าเอามาจากไหน แต่ถ้าจำได้กูจะใส่ให้แน่นอน)

แต่กูไม่เคยเอาภาพของคนอื่นมาใส่เครดิตของตัวเองอย่างแน่นอน

ด้วยรักและอยากอึ๊บ
    โหด*** 001
    ไปตามอ่านได้ในเพจ โหด*** เลยครับ

แต่จบเรื่องกันไปแล้ว

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ่านแล้วฮาจนปวดตับ งึ่ดๆ

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    โครตฮาอ่ะหน้าแตกไปกันเป็นแถบ