ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882

[PC] Alien Breed 1-3 Full [MF] ปฏิบัติการโค่นเผาพันธุ์เอเลี่ยน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ เล่นได้ครับ ภาค 3 ลงเกม+ลงแคร็ก เข้าเล่นได้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlefox อ่านกระทู้
    100 % Work !

อ้อ แล้วก็ต้องลง โปรแกรม [UE3Redist] ที่อยู่ใน .....\Alien Breed 3 Descent\Binaries\windows

ด้วยนะไม่งั้นมันจะ เล่นไม่ได้

บริษัท Team 17 เปิดตัวเกม Alien Breed Impact เกมซูตติ้งสมัยปี 90 ได้กลับมารีเมคใหม่อีกครั้งด้วยเอนจิ้น Unreal Engine 3 ด้วยมุมมองด้านบน แนว Arcade-shooter, Survival-horror (ใครนึกไม่ออกให้นึกถึงเกมส์ Alien Shooter ไว้ครับ แต่ภาพแจ่มกว่า) เรื่องความมันส์นั้นไม่ต้องพูดถึงครับ ขาบู๊แหลก จัดไปด่วน!!

Minimum System Required:
    * Processor: 2.0+ GHZ Single Core Processor
    * Memory: 1GB RAM
    * Graphics: NVIDIA 6800+ or ATI Radeon X700+ Video Card
    * DirectX: 9.0c
    * Hard Drive: 1.5 GB
    * Sound: Windows Supported Sound Card

100MB / Part
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9 Part10 Part11 Part12 Part13

ultimatezpro@Jokergameth.com

Publisher : Team 17
    Developer : Team 17
    Genre : Fantasy Shooter
    Release Date : Sep 22, 2010
    อ้างถึง
    ถ้าคุณยังติดใจกับ Alien Breed : Impact วันนี้มีภาค 2 ออกแล้ว ให้คุณได้ยิงๆๆๆ Alien สะใจๆๆๆ
    บทที่สองของ Team17 ในชุด Alien Breed กับ "Alien Breed 2 : Assault" ซึ่งเกมการเล่นจะมีอาวุธใหม่เช่นยิงจรวด และ Hyper Blaster, chaingun (ปืนกลแบบใหม่สะใจๆ) และ Alien แบบใหม่ๆ !!!

(สำหรับใครที่ไม่เคยเล่น Alien Breed นะครับ) ... จากในตัวเกมจะเป็นแบบ third-person shooter ที่ผู้เล่นสมมติบทบาทของทหารที่ต่อสู้กับมนุษย์ต่างดาวบนยานอวกาศลึกลับ จากมุมมองจากบนลงล่าง ผู้เล่นจะสำรวจทางเดินที่มืดและค้นหาคีย์การ์ด, ปลดล็อคประตู และพยายามที่เอาชีวิตรอดจากฝูง Alien ที่คอยจะโจมตีตัวละครของผู้เล่น เราจะมีอาวุธต่างๆ เช่นปืนพก, ปืนลูกซอง, ปืนเครื่องยิงลูก ระเบิด, flamethrowers(ปืนไฟ), และระเบิด เพื่อฆ่า Alien !!! มันส์ๆๆสะใจๆๆ รับรองว่าเล่นแล้วติดงอมแงมแน่ๆครับ

- Features : ต้องทำทุกวิถีทางในการเอาตัวรอด !!! — กับการอยู่รอด คุณต้องทำการอัพเกรดอาวุธ และปรับแต่งเพื่อที่จะไว้สู้กับ Alien โดยในเกม จะมีอาวุธให้คุณปรับแต่ง และ อัพเกรดมากมาย
    - NEW — ต่อสู้กับฝูง Alien ที่มีเกราะแข็งใหม่และอาวุธใหม่ : Hyper Blaster ,Chain Gun ,เครื่องยิงจรวด
    - NEW — Alien แบบใหม่ๆ "Webber" Alien ซึ่งอึดสุดๆ และท่านยังจะได้พบกับ Boss ที่ยากต่อการกำจัด หุหุ
    - โหมดแคมเปญเล่นคนเดียว ที่เป็นไปตามการเล่าเรื่องของเกมผ่าน 5 สภาพแวดล้อมที่มีขนาดใหญ่และท้าทาย (ไม่ต้องกลัวจะเบื่อฉากเดิมๆ แต่มีฉากแบบใหม่ๆรอท่านอยู่ !!)
    - ฝูงAlien แบบมหาศาลเต็มหน้าจอ !!! เยอะมากๆ !! งานนี้ต้อง เลือกอาวุธ + อัพเกรด กันเพื่อสู้ๆๆๆ ห้ามวิ่งหนี

Minimum System Requirements :
    • CPU : Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2200+
    • RAM : 1 Gb
    • Hard Drive : 1.5 Gb free
    • Video Memory : 128 Mb
    • Video Card : nVidia GeForce 6800 / ATI Radeon X700
    • Sound Card : DirectX Compatible
    • DirectX : 9.0c

120MB / Part
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8

Alien Breed 3: Descent
    PC GAME | 2010 ENG | Action / 3D 
    Alien Breed 3 Descent เป็นบทสุดท้ายในซีรีย์ชุด Alien Breed ที่มีเรื่องราวมหากาพย์ 3 ภาค บวกกับศัตรูต่างดาวที่มีให้ยิงๆอย่างมหาศาล ระดมกันด้วยอาวุธนานาชนิดให้เลือกใช้ และ Upgrade

จากสภาพแวดล้อมที่สวยงาม และการพัฒนาโดยใช้ Unreal Engine 3 ยิ่งทำให้ภาพของเกมส์ยิ่งสวยงามมาก ตัวเกมส์จะพาผู้เล่นลงสู่นรก Alien อีกครั้ง ลงไปสู่ยานอวกาศขนาดใหญ่ ที่เสียหาย จากการโดน Alien โจมตี !! และจมดิ่งลงสู่มหาสมุทรที่ลึกสุดขั้วที่เย็นเฉียบ !! ทำให้คุณจะมีเวลาเพียงเพื่อต่อต้านความตายน่ากลัวและความอยู่รอดการโจมตีของ Alien เป็นครั้งสุดท้าย ในขณะที่คุณต่อสู้อยู่ลึกเข้าไปในเรือคุณก็จะต้องเจอสิ่งมีชีวิต Alien แปลกๆ ที่ไม่เคยเห็นคอยเล่นงานคุณ !!

Features
    - มหากาพย์โหมดเล่นคนเดียว Story -- บทสุดท้ายในโหมดแคมเปญเล่นคนเดียวที่จะจบการเล่าเรื่องน่าตื่นเต้นของเกม ผ่านสภาพแวดล้อมที่มีขนาดใหญ่และท้าทาย !!
    - โหมดเล่นคนเดียว Survivor -- คลื่นที่ไม่มีที่สิ้นสุดและต้านทานของเหล่า Alien ที่รุนแรงถาโถมเข้าโจมตี !! ในสภาพแวดล้อมที่มีการออกแบบมาเฉพาะ (สุดยอดๆๆๆ)
    - โหมดท้าทายเล่นคนเดียว -- ชนะคะแนนสูงในภารกิจของคุณกับแคมเปญต่างๆ
    - การอัพเกรด Item ต่างๆ -- มีจุด Upgrade เพื่อเติมกระสุน หรือซื้ออาวุธ หรือ save game มากขึ้น + อาวุธต่างๆสามารถ Upgrade เพื่อสู้กับ Alien ได้อย่างหลากหลาย

System Requirements:
    ■ OS: Windows XP SP2 or later
    ■ Processor: 2.0+ GHZ Single Core Processor
    ■ Memory: 1GB RAM
    ■ Graphics: NVIDIA 6800+ or ATI Radeon X700+ Video Card
    ■ DirectX®: 9.0c
    ■ Hard Drive: 2.0GB
    ■ Sound: Windows Supported Sound Card
    ■ Other Requirements: Internet connection required for multiplayer

200MB / Part
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6

ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้โดย "Alt+R" เพื่อทำการซ่อม

กล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลด

เล่นได้หรือไม่ได้ช่วยมายืนยันด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ultimatezpro : 30th June 2012 เมื่อ 08:46

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ผมมานั่งรอภาค3ครับผม

เสร็จแล้วก็แจ้งทีนะครับ ขอภาคแรกกับภาคสองไปก่อน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    หาเก้าอี้มานั่งรอ .... (สู้ๆครับจะรอ )

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pone123 อ่านกระทู้
    ผมมานั่งรอภาค3ครับผม

เสร็จแล้วก็แจ้งทีนะครับ ขอภาคแรกกับภาคสองไปก่อน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aliensh อ่านกระทู้
    หาเก้าอี้มานั่งรอ .... (สู้ๆครับจะรอ )
    ขอบคุณมากเลยนะครับ !! จะตั้งใจอัพ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    มาเจิมจ้า

ขอเอาไปซักภาค

รอเอาภาค3 ไปเล่นดีกว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
    MY CENTER[/CENTER]

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    มาเจิมให้ครับผม

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เล่นไปก่อนเรื่อยๆ ก็ได้ครับผมแนะนำว่าไม่ต้องรอจนอัพครบ ผมเล่นจบสามภาคแล้ว เกมเพลย์มันเหมือนๆ กันตั้งแต่ภาคแรก และเกมยาวค่อนข้างมาก ภาคนึงเล่นประมาณอาทิตย์นึงจบอะครับ
    ส่วนเกมสนุกหรือเปล่านั้น ขอให้ไปเล่นเองดีกว่าครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมให้จ้าน้องรัก

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    ขุดๆๆ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ดันให้นะครับ อัพเร็วๆล่ะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pone123 อ่านกระทู้
    ดันให้นะครับ อัพเร็วๆล่ะ
    แฮะๆ - -' กำลังอัพเลยครับ ขอบคุณที่ดันให้นะ

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    2
    มาเจิมให้ครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    DIg DIg Dig

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    = =' เสร็จ ภาค2 แล้วพรุ่งนี้มาต่อที่ภาค3ตอนตี5ตื่นมาอัพโล้ดด (เหมือนคุยคนเดียว)

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    สู้ๆนะครับ รออัพเสจทีเดียวค่อยโหลดดีกว่า ^^

เจิมๆๆ +1

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    ขุดอีกนิดคงจะเกือบเสร็จแล้ว

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    ภาค สาม อยู่หนายยยยย = [ ]=

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    อัพเสร็จหมดแล้วนะครับ !!!

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    เย้ๆ ขอบใจมากจ้า ~

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    อัพด้วยใจ ไม่มีการครอบลิงค์ ขอติดตามสนับสนุนต่อไปนะครับ (ถ้าHDDไม่เต็มซะก่อน)

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    6
    100 % Work !

อ้อ แล้วก็ต้องลง โปรแกรม [UE3Redist] ที่อยู่ใน .....\Alien Breed 3 Descent\Binaries\windows

ด้วยนะไม่งั้นมันจะ เล่นไม่ได้

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    มันCo-opได้ไหมอะครับ ><

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลงก่อนหรือแตกไฟล์เล่นได้เลยครับ

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: