ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

แนะนำการ์ตูน 18+ กับ 20+ หน่อยครับ !!!

พอดีไปสูบ Seikon no Qwaser มาติดใจเลย !!! ผมชอบแนว 18+ หรือ 20+ มาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ !!!

เอาเป็นว่า พระเอกไม่โง่ ไม่ค่อยมีใครทำร้ายพระเอก หมายถึง พระเอกจะโดนพวกของปาบ่อยๆอ่ะ อันนี้ไม่เอา แค่นี้แหละ

Yosuga no sora ดูแล้วนะ

School Days ดูแล้ว (เรือสวยดีนะ 55555)

Kanokon ดูแล้ว

Freezing ดูแล้ว (ชอบมากครับ)

Kiss x Sis ดูแล้ว

Maji De Watashi ni Koi Shinasai ดูแล้ว

Infinite Stratos ดูแล้ว

High School Devil x Devide ดูแล้ว

To love ru ดูแล้ว

Omamori Himari ดูแล้ว

Kampfer ดูแล้ว

Princess Lover ดูแล้ว

Zero no tsukaima ดูแล้ว

แค่นี้แหละ มีอีกนะ แต่นึกไม่ออก (เอา 18+ กับ 20+ มาเลยนะ (ไม่เอาพวกสุงสิง จุกจิ๊ก ไม่เอานะ แบบ Hoshizora E kakaru hashi อ่ะ ไม่เอา จูบน้อยไป 12 ตอน จูบไป 3 ครั้ง พระเจ้าช่วย !!! OMG !!!)

ปล.การ์ตูนเลือดสาด แต่มาแนว Elfen Lied ก็ได้นะครับ

สรุป จูบเยอะ พระเอกไม่โดนสิ่งก่อสร้างขว้างใส่ตัว พระเอกไม่ซื่อบื่อ(โง่) รู้ว่าใครชอบเราบ้าง ปล.ผมสร้างบ่อยเพราะ ก่อนหน้านี้ เจอปัญหาครับ กระทู้นี้ยาวเลยครับ !!!
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    เล่นงานสายนี้ต้องรอ
    หน่อยเดียวใหม่ๆก็มา

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    [18+] Elfen Lied DVD End+Ova [UNCEN/END][Mediafire/SubThai]
    http://www.mafiashare.in.th/forum.ph...&extra=&page=1

[18+] High School DxD [UNCEN/END][Mediafire/SubThai]
    http://www.mafiashare.in.th/forum.ph...&extra=&page=2

[18+] Seikon no Qwaser ตราบาป ล้างปฐพี [UNCEN/END][Mediafire/SubThai]
    http://www.mafiashare.in.th/forum.ph...&extra=&page=1
    อัพเกมส์ มาแชร์ที่นี่ได้นะครับ www.mafiashare.in.th
    ศูนย์รวมอนิเมะ วาดรูป และเกมส์ โดยคนไทย เพื่อคนไทย!!!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Harukoi Otome เรื่องนี้เด็ดครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    เรป 3 ห้ามโพส ลิงค์ครับ ลบด่วน !! ด้วยความห่วงใย !!!

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ดู Hentai ไปเลยมั้ยครับ ไม่ได้มีแต่จูบแน่ๆ (ล้อเล่นๆ)
    Ladies vs Butlers! นี่ก็ดีนะ แต่พระเอกมันบื้อๆและก็ไม่มีจูบ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    night shieft nurse

bible black

panty flash teacher

oni chichi

Ryoujoku Famiresu Choukyou

รีบจด รีบจด

(มีอีก แต่หายไปกับคอมเก่า จำได้อยู่แค่เนี้ย)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    R 15

Girls Bravo!

Koe de Oshigoto! (สาวน้อยเสียงสวรรค์)

Kore wa Zombie desu ka

Queen's Blade

Princess Lover! โดยเฉพาะ ova

Oniichan no koto nanka zenzen suki janain dakara ne!!

ประมาณนี้แหละครับ

ปล. พยายามเลี่ยงH - ANIMEแล้วนะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    Kuso Miso Technique คุๆๆๆๆๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    R 15

Girls Bravo!

Koe de Oshigoto! (สาวน้อยเสียงสวรรค์)

Kore wa Zombie desu ka

Queen's Blade

Princess Lover! โดยเฉพาะ ova

Oniichan no koto nanka zenzen suki janain dakara ne!!

ประมาณนี้แหละครับ

ปล. พยายามเลี่ยงH - ANIMEแล้วนะ
    เออ.... ไอ้พวก H นี่คือพวกเห็นโป๊เลยใช่ป่ะ แบบ Yosuga no sora อ่ะ หรือยังไง ถ้ามีคล้าย Yosuga ก็เอามาเหอะครับ ไม่มีอะไรจะดูแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    358
    จขกท ยังไม่รู้จัก H เหรอครับเนี่ย --

เอาง่ายๆ H มันก็คือ av แบบอนิเมนั่นแหละ

yosuga กับเรื่องที่คุณ ILoVePaNgYa บอกมาก็ยังไม่ถึงขั้น H

แต่ของผม H

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    จขกท ยังไม่รู้จัก H เหรอครับเนี่ย --

เอาง่ายๆ H มันก็คือ av แบบอนิเมนั่นแหละ

yosuga กับเรื่องที่คุณ ILoVePaNgYa บอกมาก็ยังไม่ถึงขั้น H

แต่ของผม H
    ีีรู้จักครับ แต่ยังไม่ชัดเจนมากนัก

EDIT : ไปดูมาบ้างล่ะ เกินไปครับ !!!! รับไม่ได้ !!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HOLOGRAM : 26th June 2012 เมื่อ 11:58

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    Elfen Lied <--- โหดมาก ไม่ไหวอ่ะเรื่องนี้ (ก็เลือดกระจายขนาดนั้น) แต่เนื้อเรื่องก็ถือว่าเข้มข้นดี
    High School DxD <--- แปลกอ่ะ รู้สึกชอบเรื่องนี้นะ มีเตือนด้วยว่าระวังเป็น "ต้อ..." ฮาเลย
    Seikon no Qwaser ตราบาป ล้างปฐพี <--- เรื่องนี้ไม่เข้าใจอยู่2ข้อ คือ 1.ทำไมเจ้าเด็กหัวขาวต้องดูด...ของสาวๆก่อนถึงมีพลัง กับ 2.แล้วทำไมดูดไปดูดมากลายเป็นเด็กผู้หญิงไปซะงั้นอ่ะ (แต่ก็กลับมาเป็นเด็กผู้ชายอย่างเดิมได้)
    สรุปชอบ High School DxD สุดละ ส่วนเรื่องเจ้าเด็กหัวขาวดูแล้วมันรู้สึกเสียวๆตรงบริเวณ เอ่อ เอ่อมมมม.... นะ (ละไว้ในฐานที่เข้าใจ)
    ปล. ส่วนตัวแล้วชอบการ์ตูนตลก ฮาๆ เรทนิดๆ อย่าง คุณครูจอมเวทย์เนกิมะ (Mahou Sensei Negima) อยากดูเรื่องบ้านพักอลเวงด้วย(ผลงานก่อนหน้าเรื่องเนกิมะ) ขอบคุณสำหรับการ์ตูนดีๆที่นำมาแบ่งปันนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย biobobzaa : 29th June 2012 เมื่อ 00:38
    [IMG][/IMG]

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ท่านอยากได้ H ใช่หรือไม่ ฮ่าๆๆๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    Kurohone Shizuku

หาใน google ก็เจอ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AngelofDeath อ่านกระทู้
    ท่านอยากได้ H ใช่หรือไม่ ฮ่าๆๆๆ
    ขอตอบว่าไม่ครับ ทำไม ผมต้องการ การ์ตูน 18+ หรือ 20+ หรือ แนวจูบเยอะๆ จะต้องมีคนมาตอบ H ตลอด ผมไม่เข้าใจเลย ผมบอกเหรอว่า ผมจะเอา H ปล่าวเลยครับ ผมไม่ได้บอกเลย ถ้าผมจะเอา H ผมไม่ต้องมาตั้ง 18+ หรีือ 20+ อยู่แบบนี้หรอก !!!

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้

ขอตอบว่าไม่ครับ ทำไม ผมต้องการ การ์ตูน 18+ หรือ 20+ หรือ แนวจูบเยอะๆ จะต้องมีคนมาตอบ H ตลอด ผมไม่เข้าใจเลย ผมบอกเหรอว่า ผมจะเอา H ปล่าวเลยครับ ผมไม่ได้บอกเลย ถ้าผมจะเอา H ผมไม่ต้องมาตั้ง 18+ หรีือ 20+ อยู่แบบนี้หรอก !!!
    โกรธด้วย - - งั้น หนูขอโทษ =_= นะๆ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AngelofDeath อ่านกระทู้
    โกรธด้วย - - งั้น หนูขอโทษ =_= นะๆ
    ต้องบอกว่า นิดหน่อย นะ เพราะ ส่วนใหญ่จะตอบ H กันทั้งนั้น ทั้งทีผมไม่ได้บอกเลยว่าจะเอา H ผมไม่ได้จะเห็นขนาดนั้น เข้าใจไหม แต่มีจูบเยอะ ทำนู้นนี่หน่อย ก็ OK แล้ว ไม่ต้อง H ผมไม่ได้หื่น ถ้าผมจะดู H ผมไปดูเป็นคนเลย ไม่ดีกว่าเหรอ ได้อารมณ์กว่าด้วยยย (อันนี้ตอบแบบส่วนรวม ไม่ได้เจาะจงบุคคลใด)

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    ผู้เชี่ยวชาญเยอะนะเนี้ย 5555
    Toradora!

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    2
    คุณลองอ่าน Seikon no Qwaser ฉบับมังงะหรือยัง

โดยส่วนตัวนะผมว่าเนื้อภาพในมังงะสวยกว่าในอนิเมะ ตอนเอกอ่านมังงะ พอมาดูเวอร์ชั่นอนิเมะ... ไม่ได้ ภาพไม่โอเคเลย

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vocaloid_BRS อ่านกระทู้
    คุณลองอ่าน Seikon no Qwaser ฉบับมังงะหรือยัง

โดยส่วนตัวนะผมว่าเนื้อภาพในมังงะสวยกว่าในอนิเมะ ตอนเอกอ่านมังงะ พอมาดูเวอร์ชั่นอนิเมะ... ไม่ได้ ภาพไม่โอเคเลย
    ผมไม่ชอบอ่านมังงะ ครับ ขออภัย !!!

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    จขกท. โหดเกิ๊น ใจเย็นๆ

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    จขกท. โหดเกิ๊น ใจเย็นๆ
    ยังไง ??? (ดันเนียน)

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    sekirei เคยดูรึยัง

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้

ก็ไอ้ 18+ 20+ นี่แหละครับทำให้มาตอบ H กัน

ถ้า จขกท คิดว่าไม่ H งั้นบอกความแตกต่างของ 18+ กับ 20+ หน่อยดิ

ไม่ใช่ความแตกต่างของ H ไม่ H แต่เป็น

" ความแตกต่างของ 18+ กับ 20+ "