ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313

[PC] CALL OF DUTY: MODERN WARFARE 2 [REPACK/MF] มหาสงครามแห่งการต่อสู้เริ่มแล้ว

ต้องลองนะ

::SS:: By Gamespot

::Video:: By Youtube

รายละเอียด

Call of Duty: Modern Warfare 2
    Publisher : Activision
    Developed : Infinity Ward
    Genre : First-Person Shooter
    Mode : Single-Player, Multiplayer
    Release Date : November 10, 2009
    Rating : ESBE: M, PEGI: 18+, OFLC: MA15+
    Score : 9.5 By http://games.mescript.com

รายละเอียด : www.ozonegame.com
    Infinity Ward กลับมาสร้างผลงานอีกครั้งในตระกูลเกม Call of Duty ที่ สร้างสิ่งใหม่ๆในภาค 4 จากแต่เดิมที่เกม Series นี้เป็น FPS แบบสงครามโลกครั้งที่ 2 ผันมาเป็นสงครามไฮเทคที่มีอาวุธทันสมัย ในภาคที่ชื่อว่า Call of Duty: Modern Warfare 2 เรียกได้ปากต่อปากว่าเป็นเกมสมัยใหม่ที่ใช้ Engine ที่มีรูปแบบของตัวเองแถมทีมงานก็เข้าถึงกลุ่มลูกค้าเ ป็นอย่างดีคือการให้ตัว เกมที่ไม่กินเสปคเครื่องมากเกินไป และสามารถคงความนิยม จนถึงปัจจุบัน จึงไม่ต้องแปลกใจเลยว่าทำไมเกมนี้ถืงเป็นเกมที่กวาดร างวัลมาอย่างมากมาย Spoiler เนื่อเรื่องภาคแรกนิด ในภาคแรกนั้นเราจะได้รับบทเป็น จ่า Soup Mctravish ที่ ได้เข้ามาประจำการในหน่วย S.A.S.ของสหราชอาณาจักรที่ไปทำภารกิจลับให้กับราชการ และได้เจอสารเคมีซึ่งนำไปสู่การก่อการร้ายในตะวันออก กลาง ที่กำลังมีการล้มล้างรัฐบาล เนื้อเรื่องของเกมจะตัดบทไปมาระหว่าง 3 ตัวละคร ตัวละครนึงคือ Sgt.Poul Jackson ของกองกำลังนาวิกโยธิน สหรัฐอเมริกา ส่วนคนที่ 3 จะได้เล่นแค่ 2 ด่านคือ Capt. Price (ถ้าคนเคยเล่น Call of Duty มาจะรู้ได้ทันทีเลยว่านี่คือตัวละคร Classic ของค่ายนี้ซึ่งโผล่มาเกือบทุกภาคเลย) ตัวละครที่ 3 นี้จะทำให้เรารู้ถึงอดีต ที่เชื่อมโยงเนื้อเรื่องเกมในปัจจุบัน สุดท้ายทุกคนจะทำสำเร็จรึเปล่าไปเล่นกันเอาเองนะครับ บ !!! ในภาค 2 ทางทีมงานได้เปลี่ยนโครงเรื่องจากภาคแรกนิดหน่อยครับ คงจะเป็นการไปล้มกลุ่มก่อการร้ายเหมือนเดิม โดยดำเนินเรื่องตัวละครใหม่ที่ชื่อ Sgt.Rogue และมีบัดดี้ทีมกับตัวเอกภาคแรกคือ Soup Mactravish (ได้เห็นหน้ากันเสียที)แถมยศเลื่อนกลายเป็น Capt. ซะด้วย แหมก็ผ่านอะไรๆในภาคแรกมาตั้งขนาดนั้นนี่เนอะ ตอนงาน E3 ที่ผ่านมา Activision Infinity Ward ได้นำผลงานตัวเองออกมาโชร์แก่เกมเมอร์อย่างเราๆได้รั บชม Demo แรกของเกมกันไปแล้วซึ่งในนั้นเราจะเห็น Ai ที่มีลักษณะของตัวเองมากขึ้นการปรับระบบของเกมและการ มใช้ Engine ที่ทาง Infinity Ward ได้พัฒนาลงไปซึ่งสมแล้วครับกับการรอคอย (แถมทีมงานยังบอกอีกว่าเครื่องไหนที่เล่นภาคแรกได้ ภาค 2 ก็เล่นได้ครับผม ไม่ต้องไปนั่งอัพเกรดกันนะครับ)

Minimum Requirements
    Operating System : Windows XP, Windows Vista or Windows 7
    Processor : Intel Pentium 4 3.2 GHz or AMD Athlon 64 3200+
    Ram : 1 GB of Ram (Windows XP) or 2 GB of Ram (Windows Vista, Windows 7)
    Vido : 256 MB DirectX 9.0c with Pixel Shader Model 3.0
    Sound Card : DirectX 9.0c Compatible
    Hard Drive : 16.5 GB
    Disc Drive : DVD-ROM 4x
    Input Methods : Keyboard, Mouse, Gamepad Microsoft X360 USB Controller

Recommended Requirements
    Processor : Intel Core 2 Duo 2.4 GHz
    Ram : 2 GB of Ram
    Vido : 512 MB DirectX 9.0c with Pixel Shader Model 3.0
    Internet : Broadband connection and service required for Multiplayer Connectivity. Internet Connection required for activation.
    Co-op/Multiplayer Hosting: To host Co-op or MP matches, a 2 Ghz dual-core or better processor is recommended.

Supported Chipsets อ้างถึง:
    ATi Radeon 1600XT
    nVIDIA Geforce 6600GT

Mediafire

Pass

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    ลงได้ 100% ครับแต่ผมไม่รู้ว่าเดี๋ยวมายืนยันครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vihog : 21st September 2011 เมื่อ 16:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ตติดตรง Password น่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอพาสเวิร์ดดาวน์โหลดไฟล์ที่ 14 กับ 18 ที และของ ผม cpu 2.10 Ghz Ram 1 G win 7 พอจะเล่นได้หรือป่าว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณครับ วันเสาร์ผมโหลดครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ลงได้ 100๔ ครับแต่ผมไม่รู้ว่าเดี๋ยวมายืนยันครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ลงได้ 100% ครับแต่ผมไม่รู้ว่าเดี๋ยวมายืนยันครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดนะครับ ขอบคุณมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    231
    พอจะรู้พาสเวิร์ดโหลดพาสที่ 14 กับ 18 ไหมบอกที มันบอกว่า อันล็อกไฟล์นะเลยโหลดไม่ได้ช่วยที

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    ไปโหลดพาสเอามาใส่ครับพาสอยู่ข้างล่างที่โหลดอะครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    แล้วเล่น Sigle Player อย่างไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    231
    ผมไม่รู้ว่าเป็นไร แต่ของผมแตกไฟล์ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

Thumbs up เล่นไม่ได้ค่ะ

แตกไฟล์ได้ ลงได้ แต่เข้าไม่ได้เฉย

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montor อ่านกระทู้
    ขอพาสเวิร์ดดาวน์โหลดไฟล์ที่ 14 กับ 18 ที และของ ผม cpu 2.10 Ghz Ram 1 G win 7 พอจะเล่นได้หรือป่าว

www.rgamer.cz.cc นี่พาสครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    โหลดเสร็จแล้วลงเล่นได้เดี๋ยวมาบอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ลง ยังไง คับ เนี่ย ไม่เห็นตัวติดตั้งเลยคับ (เม้าอิมเมจแล้ว)

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เจิมให้เล่นจบไปเมื้อกี้เอง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ลงได้แล้ว นะคับ แต่ว่าเล่น Sigle Player ยังไง หรือเล่นได้แต่ Multi คับ

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    จะลองดูนะครับโหลดของพี่Ramisไปแล้วแต่ลงไม่เป็น จะลองของคุนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ของผม AMD 3.6 RAM 1. GB พอได้ไหมครับ ผมไม่รู้ว่าจริงๆแล้วสเปกที่ต้องการนั้นเท่าไหร่อะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ