ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

มีใครเล่นเกม Inotia 3 ไหมครับ ใน iPad หรือ เครื่องอื่นๆก็ได้ มาแบ่งปัน สอบถามปัญหาได้ครับ

Inotia 3 : Children of Carnia

เว็บโหลด ฟรีนะครับ อันนี้สำหรับ iPad

http://download.pandaapp.com/ios-iph...3-id11742.html

เจลเบรคก่อนนะครับ

เป็นเกมแนวเก็บเวล ตีมอนสเตอร์ ทำเควส รับรองว่าถ้าได้เล่น จะติดเลยหละครับ เกมจะให้เรามีParty อีก2 คน รวมเราเป็น3คนครับ

มีอาชีพ ให้เลือก 6 อาชีพ Babarian Templar Arch Mage Rogue Hunter Priest

ระหว่างเกมเราสามารถปรับเปลี่ยน Party ได้นะครับ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนอาชีพตัวเองได้

Screenshot อยู่ในลิงค์ดาวน์โหลดเลยครับ ตอนนี้ผมเลเวล 27 เองครับ

ถ้าผมมีทริค เทคนิค อะไร จะมาโพสต์ต่อให้นะครับ

หวังว่าจะมีคนเล่นหรือ ชอบเยอะๆน้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เล่นจบไป 2 รอบแล้วครับ
    ถ้าทำแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ยังเลย เดี๋ยวจะลองเดี๋ยวนี้แหละ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบท สรุปหน่อยยยยยยยยยยยยยยย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ผมเล่นในแอนดรอย์นะครับ เพลินๆครับ เวล40กว่าๆ
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำเควสเวล40กว่านี่มานเซ็งจัง อุตส่าจัดการGod of darknessได้แล้วอ่า

กล่าวขอบคุณ
    141
    ช่วงหลังๆ จากที่จัดการ God of darkness เควสผมทำแค่เควสหลักอ่าครับ ที่ไม่มีตัว R ข้างหลัง
    ก็ทำไปเรื่อยๆ + ตีมอนไป ตอนนี้เวล 51 แล้วครับ ไวมาก
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6

Cool ...

เหอๆๆ เวล50แล้ว...^^ ฆ่าบอสSpirit ที่เป็น ดิน/น้ำ/ลม/ไฟ ไม่ได้คร้าบ ใครผ่านแนะนำด้วยคร้าบ ขอบคุนล่วงหน้าคับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    บอร์ดนี้มันช่างเงียบเหงาเหลือ

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tartartar อ่านกระทู้
    เหอๆๆ เวล50แล้ว...^^ ฆ่าบอสSpirit ที่เป็น ดิน/น้ำ/ลม/ไฟ ไม่ได้คร้าบ ใครผ่านแนะนำด้วยคร้าบ ขอบคุนล่วงหน้าคับ
    ผมก็ผ่านยากเหมือนกันครับ ก็พยายามบัพให้เยอะที่สุด + น้ำยาเพิ่มความสามารถต่างๆ ถ้าตัวไหนตายก็กดใบชุบชีวิตอ่าครับ
    ส่วนตัวที่ใกล้ตายก็พยายามบังคับให้ห่าง แล้วค่อยเพิ่ม HP

ตอนเข้าไปตีบอสผมค่อยๆตีมอนในนั้นทีละตัวเรื่อยๆครับ เพราะถ้ามาหลายๆตัวไม่รอดแน่ๆ ส่วนตอนกลับก็หายตัวกลับครับ
    ผ่านไวๆเน้อครับ ตอนนี้ผมผ่านบอส Spirit แล้ว จะต้องไปไหนต่อจำไม่ได้แล้ว - - นานๆ เล่นที
    STEAM

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    ฝากไว้อีกเกมสำหรับคนชอบแนวนี่ ZENONIA 2-3

กล่าวขอบคุณ
    6

tar

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoRing อ่านกระทู้
    ผมก็ผ่านยากเหมือนกันครับ ก็พยายามบัพให้เยอะที่สุด + น้ำยาเพิ่มความสามารถต่างๆ ถ้าตัวไหนตายก็กดใบชุบชีวิตอ่าครับ
    ส่วนตัวที่ใกล้ตายก็พยายามบังคับให้ห่าง แล้วค่อยเพิ่ม HP

ตอนเข้าไปตีบอสผมค่อยๆตีมอนในนั้นทีละตัวเรื่อยๆครับ เพราะถ้ามาหลายๆตัวไม่รอดแน่ๆ ส่วนตอนกลับก็หายตัวกลับครับ
    ผ่านไวๆเน้อครับ ตอนนี้ผมผ่านบอส Spirit แล้ว จะต้องไปไหนต่อจำไม่ได้แล้ว - - นานๆ เล่นที
    ผมก็ผ่านแล้วครับสู้เต็มที่เลยอ้อ พอผ่านแล้วให้ไปที่เมืองCrereน่ะครับ เป็นดันที่อยู่ในบ้าน ก็ลงล่างมาเรื่อยๆครับ ลงมาจากแผนที่ที่เราเก็บตัวละครชื่อLydiaได้น่ะครับ ขอให้โชคดีและผ่านไวๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ว่าแต่มีใครออนบ้างเนี่ย Rock you

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากจะชุบชีวิตทำแบบไหนได้บ้างอ่อคับ ตอนนี้ตัวละครตายหมดเลย ไม่อยากเล่นใหม่แล้วคับเสียดาย เล่นใหม่มา 4รอบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    save สิครับ Rockๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    141
    จะมีสกอชุบชีวิตครับ เมื่อตัวไหนตายก็สามารถกดใช้ได้เลย โดยจะมีพลังชีวิตเหลือนิดหน่อยหลํงฟื้นขึ้น
    และก็มีสกอแบบชุบเวลาตายทั้งหมดครับ อันนี้เสียตังเอาฮ่าๆ
    อย่างแรกนั้นซื้อได้ที่คนขายยาทุกเมืองครับ
    แนะนำอีกอย่างนะครับ เวลาจะสู้กับอะไรที่เสี่ยงก็เซฟก่อนน่ะครับตามที่ข้างบนบอก
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    6
    สงสัยสกอเค้าหมดแน่นอน ชัวคร้าบพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงง

กล่าวขอบคุณ
    6
    ซื้อสกอราคาประมาณ ...เอ่อ...?!?...เท่าไหร่หว่า

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 509
    มันน่าจะ CO-OP ได้เนอะ ภาพมันเหมือน แร็กฯ เลยอ่ะ ถ้าได้คงจะแบบว่า มันน่าดูมีอีกเกมนะครับแนะนำ ภาพสวยกว่านิด ๆ Exitium ใครที่เจลเครื่องแล้วก็ลองไปหาโหลดกันดูึีึครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    เควสที่เราได้สมาชิกที่เป็นขโมยอ่ะครับพอขโมยหมดแล้วให้ทำไงครับที่มันให้ไปชั้น2อ่ะเจอตัวไรไม่รุ2ตัวกั่นประตูไว้

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ฝากไว้อีกเกมสำหรับคนชอบแนวนี่ ZENONIA 2-3
    +1 ครับเกมนี้สนุกด้วย คล้ายๆ Inotia เลย ตอนนี้มี ภาค 4 แล้ว โหลดฟรีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมจัดตี้ 2พระ+1เมจ ไม่ก็ 1พระ+2เมจ ครับ ตัวหลักผมเล่นพระ เมจเสกโกเลมมาช่วยแท๊งได้ม่อนจะตีโกเลม 2เมจ=เรามีพวก 5ตัวครับ เล่นสบาย ^^ จะลำบากนิดหน่อยตรงช่วงทางเดินแคบๆ 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอถาม ว่าหนูให้ไปหา หินสีเขียว กับดอกไม้ อะไรสักอย่าง ตรงด่าน red wood
    หินหาได้แล้วแต่ดอกไม้นี่หาที่ไหนอ่ะ ติดอยู่ตรงนี้อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ตอนนี้เวล 76 ล่ะ ตีมอนขึ้นตัวล่ะ 1% ช่วงนี้ เก็บยาวๆไป ชั้นแรก ผม เก็บ กะ Mutant Basilak จนถึง 76 เลย แล้วค่อยลงชั้น 2 สบายๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อาชีพอะไรดีที่สุดอ่าา