ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,476
    ได้รับคำขอบคุณ: 726

CloVeR ReTuRN (รับวาดรูป)

CloVeR ReTuRN (รับวาดรูป)

ผมเป็นคนที่วาดรูปพอใช้ได้ อยากจะเก่งขึ้นกว่านี้เลยมาตั้งกะทู้วาดรูป ผมเลยตั้งกะทู้วาดรูปมาหลายครั้งแล้วก็เลิกไปหลายครั้ง มาดูกันซิว่าครั้งนี้จะเป็นเหมือนครั้งก่อนๆไหม แต่ผมจะตั้งใจวาดรูปให้กับทุกๆคนที่ขอมาความเต็มความสามารถครับ!!

ส่วนเรื่องการขอรูป

ง่ายๆเลยแค่โพสรูปที่จะให้วาดแค่นั้นครับ แล้วกล่าวทำนองว่าวาดรูปนั้นรูปนี้ให้หน่อยครับ/ค่ะ จบ
    เอาแบบมาแล้วผมจัดรูปให้คุณตามไป

เข้าใจแล้วนะครับ งั้นก็เข้ามารอรูปได้เลยครับ!!
    (สงสัยอะไรก็ได้นะครับ...)

รายชื่อคนที่ขอรูป

1.Deluxe
    กำลังวาด...

2.biobobzaa
    กำลังวาด...

3.Vocaloid_BRS
    กำลังวาด...

4.Keroro07
    กำลังวาด...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clover4701 : 30th June 2012 เมื่อ 11:53
    !!~ CloVeR ~!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ลองของคนแรกเลย วาดรูปนี้ให้หน่อยน่า เอาชักครึ่งตัว จินตนาการ ชุด ฉาก เอาเองเลยเน้อ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deluxe อ่านกระทู้
    ลองของคนแรกเลย วาดรูปนี้ให้หน่อยน่า เอาชักครึ่งตัว จินตนาการ ชุด ฉาก เอาเองเลยเน้อ

ลืมบอกไปถ้าผมวาดออกมาแล้วมันจะเป็นภาพการ์ตูนทั้งสิ้นนะครับ!! แล้วที่จะให้วาดนี่ ผู้ชายใช่มะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    งั้นแสดงว่าผมเข้าใจถูกต้องแล้ว ทั้งคู่เลยเค้า จัดมา โมเอะๆเลยนะ ฮ๋าๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1

ช่วยไส่สีได้ปะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ASSASSIN S : 30th June 2012 เมื่อ 12:03

กล่าวขอบคุณ
    1,476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ASSASSIN S อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ช่วยไส่สีได้ปะครับ
    เอิ่ม ช่วยลงรูปใหม่ด้วยครับ รูปไม่ขึ้น แล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ลงสีให้อะครับโทดที

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clover4701 อ่านกระทู้
    เอิ่ม ช่วยลงรูปใหม่ด้วยครับ รูปไม่ขึ้น แล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ ไม่ลงสีให้อะครับโทดที
    แบบเก็บรายละเอียดอะครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    คุณใช้อะไรวาด ?? เมาส์ ดินสอ ผมว่าอยากเก่งก็ต้องหัดจากพื้นฐานนั่นคือ การสเก็ตจากดินสอ ครับ สุโค่ยย !!
    COLD PLAY

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    โอ้ว หายไปนานเลยนิครับ กลับมารับวาดต่อแล้วหรอ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clover4701 อ่านกระทู้

> <!!~ ดีใจจังมีคนจำผมได้!!
    จำได้สิครับ ชอบงานรับวาดรูปวาดก็สวยทำไมจะจำไม่ได้ละครับ

ที่ขริงก็อยากให้วาดอยู่นะครับ แต่เห็นมีตนมาขอกันเยอะแล้ว กลัวว่าจะทำไม่ทัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pone123 : 30th June 2012 เมื่อ 14:17

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    2
    ถ้าอย่างนั้นช่วยสักรูปนะครับ

วาดให้อยู่ในท่านี้ได้ไหมครับ แต่มัดผมไปทางซ้ายนะ

ปืนกระบอกนี้นะครับ

------------------------------------------

จากนั้นก็คนนี้นะครับ วาดให้อยู่ในท่านี้

มือซ้ายถือ DGN

มือขวาถือปืน AK นะครับ

ถ้าไม่ลำบากวาดล่ะก็ขอบคุณมากครับ อยากเอาไปเป็นแบบตัวละครในนิยายที่กำลังแต่ง

คนแรกชื่อ 'เอเลเทียร์ เอ.เค. เวอร์มิลเลี่ยน' (Eletear A.K. Vermillion)

คนที่สองชื่อ 'อานาสทาซิย่า เอริเซีย' (Анастасия Ерисиа)

เป็นเนื้อเรื่องเกี่ยวกับสงครามน่ะครับ เลยต้องโพสท่าที่ถือปืนซะหน่อย (เป็นผู้บังคับบัญชาการที่ต้องทำทุกอย่างแม้แต่ต้องถืนปืนเข้าไปในสนามรบ ^^)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vocaloid_BRS : 30th June 2012 เมื่อ 00:49

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    มีฝือมือขนาดนี้ ร่วมออกแบบตัวการ์ตูนให้มังงะผมไหมครับ มาร่วมกัน ^^ เพราะเราทำสิ่งที่ชอบเหมืนกัน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    วาดรูปนี้ให้หน่อยสิครับ

พอดีชอบมาก เเล้วก็ปืนนี้อีกอัน

เอาสีดำนะครับ ปืนอะ ขอบคุณมากครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ASSASSIN S อ่านกระทู้
    ขึ้นรึยังครับ
    โพสใหม่เลยครับ แก้ไขจากโพส 15 เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    คุณใช้อะไรวาด ?? เมาส์ ดินสอ ผมว่าอยากเก่งก็ต้องหัดจากพื้นฐานนั่นคือ การสเก็ตจากดินสอ ครับ สุโค่ยย !!
    ใช้ดินสอวาดอะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pone123 อ่านกระทู้
    โอ้ว หายไปนานเลยนิครับ กลับมารับวาดต่อแล้วหรอ
    > <!!~ ดีใจจังมีคนจำผมได้!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CCTime อ่านกระทู้
    มีฝือมือขนาดนี้ ร่วมออกแบบตัวการ์ตูนให้มังงะผมไหมครับ มาร่วมกัน ^^ เพราะเราทำสิ่งที่ชอบเหมืนกัน
    คิดดูก่อนแล้วกันนะครับ เอาเฟสมาสิครับแล้วคุยกันอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clover4701 : 30th June 2012 เมื่อ 14:26

กล่าวขอบคุณ
    445
    1
    ขึ้นรึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ยังรออยู่นะครับ อย่าหายไปอีกละ ตัวเธอว์

กล่าวขอบคุณ
    445
    1

วาดได้ไหมครับถ้าไม่ขึ้นลองกดเข้าไปดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ASSASSIN S : 3rd July 2012 เมื่อ 22:13