ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ชีวิตบัดซบ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

ชีวิตบัดซบ...

ไม่มีไรมากครับ คือผมอยากระบายอะไรหน่อย ตอนนี้ผมอยู่ ม.3 น่ะ ผมจีบเพื่อนในห้องคนนึง(ออกแนวเงียบๆ น่ารัก) ตอนแรกผมเห็นเป็นคนนิสัยดี ผมก็จีบเขาก็บอกว่าชอบผม แต่ยังไม่อยากมีแฟน
    ผมก็ไม่ว่าอะไร เขาบอกแฟนคนแรกต้องดีๆหน่อย ไปๆมามีรุ่นพี่มาจีบ(หน้าแย่กว่าผม แถม****เคยติดคุก) ผมก็ไม่สนคิดว่าจะไม่สนใจ ไปๆมาๆเสือกไปชอบเขาอีก ผมเลยถามว่าจะเอาไง

เธอเลยให้รอจน ม.3 (ตอนนี้แล้วๆ) แต่สุดท้ายก่อนจบ ม.2 ก็บอกว่าไม่ต้องรอแล้ว(เสียใจมากเพราะผมชอบเธอจริงๆ) ไปๆมาๆ(อีกที) เเปิดเทอมมา****มีคนคุย(หมายถึงโทรศัพท์มาคุยแต่ไม่ใช่แฟน) 3 คน

กับแฟนบัดซบๆอีกคนซึ่งไม่รู้ว่าใคร สุดท้ายผมไม่พูดกับเธอ ไม่สนทนาเหมือนไม่รู้จักกัน(ปกติผมจะออกแนวเฮฮา สนิทกับเพื่อนทั้งห้อง) แต่ในใจลึกๆผมก็ยังชอบเธออยู่....

ป.ล. ใครมีปัญหาชีวิตแบบผมบอกได้ ผมเซ็งแล้วตอนนี้ เหมือนคนตายด้านเลย
    Joker Game >__<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    งง มันปัญหาชีวืตตรงไหนอะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    866
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ intel4mb อ่านกระทู้
    งง มันปัญหาชีวืตตรงไหนอะ
    ผมชอบเขามาก แต่โดนแบบนี้มันเซ็งไปเลยอ่ะ

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ผม เคย คับแอบบ ฃอบเพื่อนคน หนึ่งแล้วชอบมาตั้งแต่ขึ่นม.1 คับ และแล้วจนตอนนี้จบม.3 ไปแล้วคับ แต่ผมก้อไม่ได้เป็นแฟนกันนะ แบบว่า

เพื่อนผมคนนี้เค้าปลื้มพี่ ที่อยู่เทคนิคแล้วก็มาทำใส่ผมด้วย ปิ๊ดเรยคับ สุดท้ายก้อต้องจากกัน แล้วคับ เธอไปเรียนต่อที่ ฝรั่งเศษ แต่ผมก้อมีแอบ คิดถึงเธอบ่างนิดๆ

ปลล. แฟนเพื่อนผมคนนั้นก้อเคย ***** มาก่อน ติดคุกด้วย
    Hoolywood Undead

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    866
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonkune14 อ่านกระทู้
    ผม เคย คับแอบบ ฃอบเพื่อนคน หนึ่งแล้วชอบมาตั้งแต่ขึ่นม.1 คับ และแล้วจนตอนนี้จบม.3 ไปแล้วคับ แต่ผมก้อไม่ได้เป็นแฟนกันนะ แบบว่า

เพื่อนผมคนนี้เค้าปลื้มพี่ ที่อยู่เทคนิคแล้วก็มาทำใส่ผมด้วย ปิ๊ดเรยคับ สุดท้ายก้อต้องจากกัน แล้วคับ เธอไปเรียนต่อที่ ฝรั่งเศษ แต่ผมก้อมีแอบ คิดถึงเธอบ่างนิดๆ

ปลล. แฟนเพื่อนผมคนนั้นก้อเคย ***** มาก่อน ติดคุกด้วย
    เรียนต่อฝรั่งเศษ ไฮโซมาก ผมเตรียมอุดมก็หรูแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxinw234 อ่านกระทู้
    เรียนต่อฝรั่งเศษ ไฮโซมาก ผมเตรียมอุดมก็หรูแล้วครับ
    เตรียมอุดมไม่หรูครับ แต่โคตรหรู โรงเรียนมัธยมอันดับ 1 ของประเทศเลยนะนั่น

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อายุแค่นี้ ตายด้านแล้วเหรอ ตอนนี้เอาเวลาไปสนใจเรื่องเรียนดีกว่าไหม

กับแค่ผู้หญิงคนเดียว จะเอามาทำให้ตัวเองเสียตัว มันไม่คุ้มหรอก จริงมั้ย?

ชีวิตนี้อีกยาวไกล ยังต้องเจอกับอะไรมากมาย ให้กาลเวลาช่วยสอนให้เราเติบโตขึ้นกว่านี้ก่อนดีกว่า

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ผู้หญิงก็มีตั้งเยอะ ตั้งเต็มประเทศไทยแต่ทำไมต้องไปรักเธอ แค่เพียงคนเดียวหลอกให้รักจนหมดใจรักแทบขาดใจอยู่อย่างนั้นไม่เข้าใจ ...

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    รู้หน้า...ไม่รู้ซิง จำไว้ เห็นแบบน่ารักใสๆ แม่มไม่เคยซิง โอ่ย ปวดหัว

กล่าวขอบคุณ
    866
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Shanbo อ่านกระทู้
    อายุแค่นี้ ตายด้านแล้วเหรอ ตอนนี้เอาเวลาไปสนใจเรื่องเรียนดีกว่าไหม

กับแค่ผู้หญิงคนเดียว จะเอามาทำให้ตัวเองเสียตัว มันไม่คุ้มหรอก จริงมั้ย?

ชีวิตนี้อีกยาวไกล ยังต้องเจอกับอะไรมากมาย ให้กาลเวลาช่วยสอนให้เราเติบโตขึ้นกว่านี้ก่อนดีกว่า
    ผมเปรียบเทียบครับ ขอบคุณที่สั่งสอน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียว ขึ้น ม.ปลาย เดี๋ยวก็เจอ ใหม่ๆ จบ ม.ปลาย ก็ได้เจอ มหาลัย จบ มหาลัย ก็ได้เจอคนที่ทำงาน

เก็บเรื่องราวที่เคยผ่านมาไว้เป็นประสบการณ์ดีกว่า

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เดี๋ยวมันก็ผ่านไป

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ผู้หญิงก็มีตั้งเยอะ ตั้งเต็มประเทศไทยแต่ทำไมต้องไปรักเธอ แค่เพียงคนเดียวหลอกให้รักจนหมดใจรักแทบขาดใจอยู่อย่างนั้นไม่เข้าใจ ...
    โคตรโดนเลยค้าบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกกุยแมน : 30th June 2012 เมื่อ 13:35