ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    Call oF Duty Black Ops 2 ,Crysis 3เเละ Medal oF honor : Warfighter ครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ผม
    สงครามหมื่นวัน..

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    ให้ CRYSIS 3 กับ HALO 4

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    Farcry 3 โหมด Coop 4 คนครับ

ที่ไม่มีเพราะผมว่ายังไม่มีอะไรที่ทำให้รู้รึกว่าเจ๋งพอน่ะครับ เพราะมีแค่เนื้อเรื่องที่ต่อ และก็เสริมในส่วนระบบนิดหน่อย ถ้าไปเทียบกับเกมอื่นๆมันเลยด้อยในบางจุดครับ
    มันก็ดีกว่าแทกเจอร์ล้านปี กับ เอนจิ้นพันปีนะคู้ณ แถมเสียงเคาะไม้อีกต่างหาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Halo 4 หายไปไหนหว่า = =

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เห็นแล้วสงสารเครื่องเลยอ่ะ
    แต่ว่า Crysis2 ตัวเอกเป็น Alcatraz ไม่ใช่หรอ
    ในคลิปเขาบอกว่า Crysis3 ตัวเอกตัวเดิมคือ Prophet อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    MoH Warfighter กับ FARCRY 3 ครับ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    รอให้เกมใหม่มาเยอะๆ จะได้เก็บตังไว้ซื้อแผ่น Xbox360 มาเล่นมั้ง
    Facebook :: Buddy Lord

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    เสียงแบ๊วมากเลยฮ่าๆๆ
    Sub Man!!

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    เมื่อก่อน ยังนั่งเป่าตลับเกมอยู่เลย ช่วงเวลามันผ่านไปเร็วจริงๆ เกมสมัยนี้เริ่มเหมือนจริงเข้าไปทุกที
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    แต่ละเกม น่าเล่นทั้งนั้น

แต่เวลาไม่มีเลย T-T
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    Farcry 3 โหมด Coop 4 คนครับ

ที่ไม่มีเพราะผมว่ายังไม่มีอะไรที่ทำให้รู้รึกว่าเจ๋งพอน่ะครับ เพราะมีแค่เนื้อเรื่องที่ต่อ และก็เสริมในส่วนระบบนิดหน่อย ถ้าไปเทียบกับเกมอื่นๆมันเลยด้อยในบางจุดครับ
    อืมส์ส์.. Crysis 3 มีธนูเพิ่มขึ้นมาเลยเจ๋งกว่า ว่างั้น....

กล่าวขอบคุณ
    1,614
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taweewong อ่านกระทู้
    เห็นแล้วสงสารเครื่องเลยอ่ะ
    แต่ว่า Crysis2 ตัวเอกเป็น Alcatraz ไม่ใช่หรอ
    ในคลิปเขาบอกว่า Crysis3 ตัวเอกตัวเดิมคือ Prophet อ่ะครับ
    ไม่แน่ใจนะครับตอบจบภาค2 ไอ Alcatraz มันพูดว่า "they call me Prophet"

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

-== เกมเดินยิงบุคคลที่หนึ่งที่เจ๋งที่สุดใน E3 2012 ==-

มาแล้วกับการรายงานเกมที่เจ๋งที่สุดให้แต่ละหมวดของงาน E3 2012 ไปชมหมวดเกมเดินยิงมุมมองบุคคลที่หนึ่ง หรือที่เรียกกันว่า FPS จะถูกใจสาวกแนวโหดกันไหมไปชมกันเลย

***ข้อมูลข่าวอยู่ในคลิปนะครับ เลยไม่มีอักษรให้อ่านครับ

ขอแย้งคับ ในเกมส์ far cry (PC)นั้นภาค2 ไม่ดีเลยคับ คือว่าการบังตัวผู้เล่นไม่ดี มันไม่นิ่งเลย(เป้ายิง) ไม่เหมือนแบบ Call of Duty และแบบ Medal Of Honor (2010) Limited Edition เลยคับ ไม่รู้ในภาค3จะดีไหม๊ หวังว่าคงจะดีนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KyoshiroJKG อ่านกระทู้
    555 Metro อยากเล่นนี้มากกว่า เกมใดๆ
    ชอบเหมือนกันเลยคับ ผมก็อยากเล่น Metro มากที่สุดเลยคับ