ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ผมจะเป็นเด็กแว๊น ไหมเนี้ย KSR ท่อดัง(แต่ก็แอบแว๊นนิดนึง อย่าเหมารวมสิครับทุกท่าน)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เค้าเอาเงินจากไหนมาแต่งรถครับ ????
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ผมว่าพวกเขาก็ตลกดีน่ะครับ พอพวกเข้าเห็น bigbike ผ่านพวกเขาก็จะหยุดบิดทันที่
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    เพื่อน ผม ทำงานเก็บเงิน แต่ง รถ ผมว่าความสุขใครสุขมันส์นะเข้าก็ทำในสิ่งที่เค้าชอบ เช่นบางคนเสียเงินหลายแสนกับการแต่งรถ ก็ไม่ผิดครับ แต่ที่ผิดคือการสร้าง ความไม่พอใจให้กับคนอื่น เค้าไม่ผิดที่การแต่งตัวการขับรถแต่เค้าทำแบบนั้นคนที่ไม่ได้ไปสร้างความรำคาญให้ใครก็อย่าไปว่าเลยครับ เรื่องท่อผมยอมรับ ผมก็รำคาญ แต่เรื่องการแต่งตัวนี้มันทำใจครับว่าเค้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เบื่อตรงที่ แว้นแล้วทำซ่า มาปากดีใส่ บอกจะเอาพวกมารุม เหอะๆ กากดี รถกากยังไง เจ้าของกากอย่างนั้น ทำเป็นเทพ ปาดหน้ารถคันนั้นคันนี้ เจอทีไร ****ตายตรงนั้นทุกที ผมก็ยืนขำจนคนหันมามอง ไม่สนใจ พวกลาวกาว หายไป อีก 1 คน

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

f o R E V e r
    กล่าวขอบคุณ
    2,309
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jinzo อ่านกระทู้
    3คำ

ไอ้ เสี่ยว เอ้ย
    ผมฮาลายเซ็นคุณอะ 555555555555555555
    Synyster Gates You're the Best

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    55555 ผมก็เกลียด

Uploader
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    แว๊นมันแค่พื้นๆ ครับ พวกที่เค้าอะไหล่เทพจริงๆ เค้าไม่มีคำว่าแว๊นนำหน้าตัวเองแล้ว !

กล่าวขอบคุณ
    3,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    พวกมันเก่งแต่รุมครับ ตัวต่อตัว****หนี
    และเ สื อ ก ทำเป็นเท่อีก

ขออภัยที่ใช้คำไม่สุภาพครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกียร์ออโต้แล้วยังเสือกจะเบิ้ลเครื่องอีกนะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สำหรับผม แต่งตัวแบบไหน ก็ไม่ สำคัญ ครับ

อยู่ ที่ การ ทำ ตัว ของ พวก คุณ มาก กว่า

(ผมก็มีชุดหลายแนวแต่มันก็ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน) คุณไม่ควร เหมา รวม ทุกๆคน นะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เด็กแว้น มันก็ได้แค่นั้น มันก็มีความสุขที่ได้ขับรถแต่งรถ
    ทำไงได้ สังคมมันไม่ได้กว้างไกลแบบคนอื่น มันเรียนน้อย อยู่ในสลัม
    ไร้สาระ โตไปไม่โดนจับ****ก็ติดคุก ไม่ก็ตายเหมือนหมาข้างถนน
    ยกเว้นพวกที่คิดได้
    โตมาเด่วมันก็คิดได้เองอ้ะ ว่าต้องทำงาน แต่งานมันก็พวกมอไซวิน ค้ายาตามประสาแหละ สูงกว่านี้ไม่ได้
    เด็กใส่เสื้อวงก็ไม่ใช่ว่าจะดีมาก หัวเกรียนใส่เสื้อวงเดินโชว์หลาเสื้อปลอมหรือเปล่าก็ไม่รู้
    หรือที่เรียกว่าเด็กแก้ง อ้ะ ที่จริงมันก็ไม่เหนต้องเรียกว่าเด็กแก๊ง ก็แค่มีเสื้อวงตัวเดียว รองเท้ากางเกงอย่างอื่น ก็ปกติ ก็มองว่าเด็กแก๊งไปสะและ
    คอนเสิตแธรช,บรูทั่ล มาไทยเงี้ย ส่วนใหญ่จัดแค่ 2 ที่ ร็อคผับ กับ บาบี้ผับ เคยไปกันป่ะ
    แผ่นซีดี เทป แผ่นเสียง ที่เค้าผลิตมา 3 แบบ อ่ะ เคยอุดหนุดซื้อของจริงมาเก็บในคอลเล็คชั่นมั่งป้ะ
    ที่ร้าน http://www.facebook.com/triplesix.thailand อ้ะ ใส่****แต่เสื้ออ้ะ ส่วนเพลงก็ไปโหลดฟรีในเวป คอนเสิตที่เค้าจัดก็ไม่เคยไปกันหรอก
    กะโหลกกะลาทั้งคู่ ทั้งเด็กแว้นและเด็กเกรียน

ไปดูรูปได้ ว่าเค้าเป็นไงกัน http://www.facebook.com/triplesix.thailand
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Steve-O : 1st July 2012 เมื่อ 03:15
    Hard Core Sex

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ลาวชายแดนยังเท่กว่าแม้งเลย

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ผมว่าถ้าแต่งสวยมันก็ดีนะไม่เสียหาย

แต่แต่งท่อนี่....ไม่ไหวจะเคลีย

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ย้อนกลับไปดูพวกนั้นครับ หาเรื่องชาวบ้านเขาไปทั่ว เดือดร้อนครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bootbleach อ่านกระทู้
    เพื่อน ผม ทำงานเก็บเงิน แต่ง รถ ผมว่าความสุขใครสุขมันส์นะเข้าก็ทำในสิ่งที่เค้าชอบ เช่นบางคนเสียเงินหลายแสนกับการแต่งรถ ก็ไม่ผิดครับ แต่ที่ผิดคือการสร้าง ความไม่พอใจให้กับคนอื่น เค้าไม่ผิดที่การแต่งตัวการขับรถแต่เค้าทำแบบนั้นคนที่ไม่ได้ไปสร้างความรำคาญให้ใครก็อย่าไปว่าเลยครับ เรื่องท่อผมยอมรับ ผมก็รำคาญ แต่เรื่องการแต่งตัวนี้มันทำใจครับว่าเค้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    https://www.facebook.com/KeLiydDekWaenWeySas

ฝากเพจด้วยครับกดไลค์เยอะๆนะ

สักที่บนโลก O_o
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    โคตรไร้สาระเลย รำคาญด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ท่อ ทุบไป มันก็ซื้อมาใหม่ได้ ครับ ถ้าไม่ห้ามขายกันจริงๆ -*-

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    มันชอบมองหน้าผมแบบ 'เก่งอ่อสัด' ตอนที่มันอยู่กับเพื่อนเบิ้ลเครื่องเล่นเรียกตำรวจ

มันชอบหลบตาผมตอนที่ผมเดินผ่านตอนมันอยู่คนเดียวแบบ 'อย่าพี่ผมกลัว'

ตัวก็ยังกับตะเกียบ เล่นยาด้วยมั้ง - - ผมว่าผมผอมแล้วน่ะ ไอพวกนี้แต่ละตัวก้างๆกันทั้งนั้น สงสัยไม่มีปัญญาซื้อข้าว ไปแต่งมอร์ไซด์หมด

ตอนผมยังเป็นเด็กกระโปโล(ม2)มันมาไถ่ตังผมกับเพื่อนอีก 4 คน เพื่อนผมมาช่วยพอดี ไอตะเกียบแต่ละตัวไม่รู้หักกันมั้งรึเปล่า แต่พูดได้อย่างเดียวว่า เละ

กากเก่งแต่รุม - - อารมณ์ประมาณนี้อ่าครับ

มีเรื่องกับไอเด็กแว๊นปากซอยผม ผมไม่เคยแพ้****เลย แต่****ทำเป็นเก่ง ชอบไปคุยกับคนอื่นว่า ผมเคยต่อยแพ้มันตัวๆบ้างหล่ะ ผมเคยอ้อนให้ปล่อยผมไปบ้างหล่ะ

ชินแล้วหล่ะครับ กับไอพวกนี้ แต่อยากให้มันหุบปากบ้างมากเลยรำคาน

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เพื่อนผมมักจะบ่นว่า "พวกท่อดังเครื่องไม่แรง" ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าจะ แว๊น แว๊น แว๊น ทำไม : D
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เหมือนเด็กๆแหละครับ ชอบทำตัวให้คนสนใจ

ไม่ค่อยมีใครรักครับ พวกนี้
    http://i1219.photobucket.com/albums/...f?t=1301512673

อยากสัมผัส เดี๋ยวจัดให้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Steve-O อ่านกระทู้
    เด็กแว้น มันก็ได้แค่นั้น มันก็มีความสุขที่ได้ขับรถแต่งรถ
    ทำไงได้ สังคมมันไม่ได้กว้างไกลแบบคนอื่น มันเรียนน้อย อยู่ในสลัม
    ไร้สาระ โตไปไม่โดนจับ****ก็ติดคุก ไม่ก็ตายเหมือนหมาข้างถนน
    ยกเว้นพวกที่คิดได้
    โตมาเด่วมันก็คิดได้เองอ้ะ ว่าต้องทำงาน แต่งานมันก็พวกมอไซวิน ค้ายาตามประสาแหละ สูงกว่านี้ไม่ได้
    เด็กใส่เสื้อวงก็ไม่ใช่ว่าจะดีมาก หัวเกรียนใส่เสื้อวงเดินโชว์หลาเสื้อปลอมหรือเปล่าก็ไม่รู้
    หรือที่เรียกว่าเด็กแก้ง อ้ะ ที่จริงมันก็ไม่เหนต้องเรียกว่าเด็กแก๊ง ก็แค่มีเสื้อวงตัวเดียว รองเท้ากางเกงอย่างอื่น ก็ปกติ ก็มองว่าเด็กแก๊งไปสะและ
    คอนเสิตแธรช,บรูทั่ล มาไทยเงี้ย ส่วนใหญ่จัดแค่ 2 ที่ ร็อคผับ กับ บาบี้ผับ เคยไปกันป่ะ
    แผ่นซีดี เทป แผ่นเสียง ที่เค้าผลิตมา 3 แบบ อ่ะ เคยอุดหนุดซื้อของจริงมาเก็บในคอลเล็คชั่นมั่งป้ะ
    ที่ร้าน http://www.facebook.com/triplesix.thailand อ้ะ ใส่****แต่เสื้ออ้ะ ส่วนเพลงก็ไปโหลดฟรีในเวป คอนเสิตที่เค้าจัดก็ไม่เคยไปกันหรอก
    กะโหลกกะลาทั้งคู่ ทั้งเด็กแว้นและเด็กเกรียน

ไปดูรูปได้ ว่าเค้าเป็นไงกัน http://www.facebook.com/triplesix.thailand
    เห็นด้วย พวกนี้อนาคตสั้น ไปได้ไม่ไกลกว่าข้างถนน คุก สลัม อย่างดีเป็นได้แค่เด็กเสี่ย ถ้าเป็นหัวหน้าแก๊ง ก็หัวหน้าแก๊งข้างถนน กากๆ เข้า "สถาบันโจร" อย่าง the Cosa Nostra หรืออั้งยี่ ไม่ได้ ถ้าเข้าได้ก็ไม่ได้เป็น boss กับเขาหรอก!
    สก็อยเกิลก็ด้วย ไปได้ไม่ไกลกว่าฮาเร็มเสี่ย หรือย่าน red light หรอก อย่างดีสุด อยู่ในกรงทองแต่นองน้ำตา ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ผมไม่ทราบว่าพวกแว้นบอยแอนด์สก็อยเกิลนิได้ต้นแบบมาจากใหน? หนังชุด Fast and the Furius เหรอ?

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ทำตัวเหมือนจะเท่แต่...โอ้ยกากสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lacker อ่านกระทู้
    เมื่อวาน ตอนดึกๆชวง4ทุ่ม ผมปั่นฟิกไปสะพานพุทธกับเพื่อนประมาน10กว่าคนครับ แล้ว มีตอนนึงเพื่อนแยกตัวไปส่งเพื่อน ประมาน 5 คน กลับมาเพื่อนผมโดน เด็กแว๊นเอาปะแจฟาดหลัง แล้วก็ดาบฟันหลังไป 2 คนครับ ฟันแล้วหนีด้วย

ผมเกลียดพวกมันมาก พออยู่คนเดี่ยวทำหางจุกตูดพออยู่เยอะๆละเจ๋ง

เหตุนี้เกิดขึ้นจริงแถวๆสนามหลวงครับ ท่าใครไปก็จะเห็นพวกผมปั่นฟิกกัน แล้วพวกผมไปบอกตำรวจตำรวจก็ไม่เชื่อด้วยนะ แถมเปิดเสื้อให้ดูตำรวจมันยังเฉยๆ ผมละหมั่นใส้มาก เหนตำรวจบอกจะจัดการเด็กแว๊นไม่เหนจัดการไรเลย

ถือโอกาศละบายสะเลยนิ
    อย่างนี้ต้องฟ้องชูวี้ด!

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    อนาคตคับ อนาคต