ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478

Question ถามเกี่ยวกับ The Amazing Spiderman หน่อยครับ

ภาคนี้เนื้อเรื่องเป็นมายังไงเหรอครับ ผมงงมาก ต่อจากภาค3 หรือก่อนภาคแรก หรือว่าเขาเอามาทำใหม่ เป็นยังไงเเหรอครับ ช่วยบอกทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    รีเมคใหม่หมดเลยครับ นักแสดงก็ใหม่ ผกก ก็ใหม่ เนื้อเรื่องใหม่หมด แต่ก็มีเค้าเดิมๆอยุ่บ้าง

จากเว็บ Noominak.com

รื่องราวของ Peter Parker (Andrew Garfield) เด็กหนุ่มไฮสคูล ที่ถูกขับไล่ซึ่งพ่อแม่ของเขาได้หายซาบสูญไป หลังจากนั้นปีเตอร์จึงถูกส่งมาเลี้ยงโดย Ben (Martin Sheen) และ May (Sally Field) ปีเตอร์ได้เจอกับ Gwen Stacy (Emma Stone) และเขาต้องต่อสู้กับความรักเพื่อซึ่งให้ได้มา จนวันหนึ่ง Peter ค้นพบเป๋าใบหนึ่งซึ่งเป็นกระเป๋าเอกสารลึกลับของพ่อเขาซึ่งเป็นเบาะแสที่จะทำให้รู้ว่าพ่อแม่ของเขาหายไปไหน และกระเป๋าใบนั้นได้นำพาปีเตอร์สู่ Oscorp และการทดลองของ DR. Curt Connors (Rhys Ifans) ซึ่งเขาเป็นเพื่อนคู่หูของพ่อของเขา ซึ่งนำไปสู่การต่อสู้ เตรียมฉายในโรงภาพยนตร์บ้านเรา 5 กรกฏาคม 2012 นี้ในระบบ 3D, 2D และ IMAX!!
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::< Freedom JKG FC >::.
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,478
    อ๋อ เข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ นึกว่าจะเป็นเหมือนภาคแรกเลยแค่เปลี่ยนนักแสดง แต่จริงๆเขาเปลี่ยนเนื้อเรื่องเลยสินะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    มันเป็นฉบับรีเมค ให้คลาสสิคและทันสมัยขึ้น