ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ดูมาแล้วภาคใหม่สนุกดี แต่ชอบพระเอกแบบภาคก่อนมากกว่า ภาคก่อนมันดูเป็นเด็กเงียบๆคนดี จอมห่วยมีดีแค่เรื่องเรียนกับถ่ายรูป = =''
    ภาคใหม่มันออกแนววัยรุ่น ซ่า แสบ เนื้อเรื่องดราม่าเยอะหน่อย แต่มีฟีลกาตูนมากกว่าภาคก่อนที่ออกแนวจริงจัง(กว่าภาคนี้)

ปล.ชอบสาวแว่นในเรื่องเป็นการส่วนตัว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    นางเอกสวย แต่เนื้อเรื่องแปลกๆ ตรงช่วงเศร้าของปีเตอร์เหมือนถูกข้ามตอนที่ลุงเบ็นเสียชีวิต แหม่งมากๆ แต่รวมๆแล้วสนุกดีครับ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมบอกได้คำเดียวว่า โคตรมันส์ครับ (ความคิดส่วนตัว) ดูแบบ 3D ยิ่งมันส์ มาก คุ้มด้วยแค่ 130บาท 555

ไม่ผิดหวังจริงๆ รับประกันครับ ใครอ่าน การตูน marvel ก็คงจะชอบมาก แนะนำเลยครับ
    Road to Trophy Hunter

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Spidy ตาม Comic มันต้องเกรียนๆอยู่แล้วคับ ไม่ใช่ติ๋มๆแบบเก่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    สนุกจะตายห่า บอกไม่สนุก ดูหนังเป็นป่าวเนี่ย

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ผมบอกได้คำเดียวว่า โคตรมันส์ครับ (ความคิดส่วนตัว) ดูแบบ 3D ยิ่งมันส์ มาก คุ้มด้วยแค่ 130บาท 555

ไม่ผิดหวังจริงๆ รับประกันครับ ใครอ่าน การตูน marvel ก็คงจะชอบมาก แนะนำเลยครับ
    ของผม 230 ครับ ไปดูที่ไหนเนี่ย อยากดูมั่งแค่ 130 เอง ฮ่า า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hideballza1 อ่านกระทู้
    สนุกจะตายห่า บอกไม่สนุก ดูหนังเป็นป่าวเนี่ย
    อันนี้วิจารย์ ความเห็นส่วนตัวครับ - -''
    ถ้างั้น หนังบางเรื่อง คนทั่วไปคิดว่าสนุก แต่นักวิจารย์ เค้าให้คะแนน แค่ 8/10 เงี้ย หึหึหึหึ

ปล. ทำไมผมจะดูไม่เป็นครับ = = เปิดทีวี นั่งดู [ FAP ไปด้วย ] เท่านั้นเอง ฮ่า า

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deluxe อ่านกระทู้
    มั่วแล้วครับ ไม่ใช่ของ MARVEL นะภาคนี้น่ะ แล้วก็ ไม่มีทางที่ สไปดี้ จะไปโผ่ลในหนัง The Avengers ด้วย
    ละนี้มันตัวอะไรคับ ลิงปะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paritat32 อ่านกระทู้

เขาหมายถึงไม่ใช่ Marvel ที่สร้างภาคนี้ เขารู้กันอยู่แล้วว่า Spidy เป็นตัวกาตูนร์ของ Marvel

และที่บอกว่า Spidy ไม่มีทางไปโผล่ใน Avenger เพราะ ลิขสิทธิ์ของ Spidy อยู่กับค่ายหนังอื่น ไม่ใช่ของ Marvel Studio สร้างเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amidaz : 2nd July 2012 เมื่อ 22:57

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    โอ้ะ.. กำลังจะวางแผนหาวันไปดูมาเจอขัดอย่างนี้

ไปดู อัศวินรัตติกาลผงาด ดีกว่าไหม
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    สนุกดี ไปดู3Dนะ ถ้าไม่สนุกหรือชอบอันเก่าก็ไปนั่งดูแผ่นที่บ้าน หรือไปดูหนังเข้าชิงรางวัลออสการ์ พวกฉายเทศกาลโตรอนโต้อะไรพวกนี้นะ จะได้ไม่ต้องบ่น

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paritat32 อ่านกระทู้

ฮาอันนี้หว่ะ5555 เงิบเลย

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ส่วนตัวผมชอบภาคนี้มากว่า...เพราะเนื้อเรื่องอิงต้นฉบับที่เป็นการ์ตูนมากกว่า ต้นฉบับสไปเดอร์แมนพ่นใยเองไม่ได้ใยแมงมุมออกจากข้อมือนี่ดูยังไงก็แปลกๆแถมภาคนางเอกไม่เยอะเหมือนภาคเก่าๆเออะก็กรี๊ดดด....พระเอกต้องกวนๆอย่างนี้ไม่ใช่ซื่อบื้อทำเหมือนคนอมทุกข์ตลอดเวลา

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เป็นแบบภาคก่อนๆมันสบายไปครับ ส่วนตัวก็เพิ่งไปดูมาวันนี้นะชอบชุดใหม่มากโครตเท่ขอบอก

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ผมว่าต้องไปดู 3D นะหนังพวกที่ทำเป็น 3D จะมันได้อารมณ์มากกว่า 2D นะแถมตัวหนังทำออกมาดีเลยจัดองค์ประกอบก่อนทำ 3D ดีมากคุมอยู่เหมือนที่ได้ดูตัวอย่างเลย

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ไม่ต้องคิดมากครับ บอกคำเดียวว่าสนุกรองจาก Avengers ได้เลยทีเดียว
    หนังเหมือนจะเน้น 3D ด้วย อยากเต็มอรรถรสก็ต้อง 3D จัดเต็มเลย

ปล.ในความคิดผม ผมว่าพระเอกสู้ตัวร้ายไม่ได้เลยสักนิด 555 มีใครคิดเหมือนกันบ้าง สู้กันกี่รอบๆพระเอกก็แพ้ตลอด
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiemotion อ่านกระทู้
    ไม่ต้องคิดมากครับ บอกคำเดียวว่าสนุกรองจาก Avengers ได้เลยทีเดียว
    หนังเหมือนจะเน้น 3D ด้วย อยากเต็มอรรถรสก็ต้อง 3D จัดเต็มเลย

ปล.ในความคิดผม ผมว่าพระเอกสู้ตัวร้ายไม่ได้เลยสักนิด 555 มีใครคิดเหมือนกันบ้าง สู้กันกี่รอบๆพระเอกก็แพ้ตลอด
    ตอนจบ ถ้าด๊อกเตอร์ ไม่จับพระเอกไว้ พระเอกก็ตายห่าครับ [ ในความคิดผมตอนแรก มือมันก็ยึดได้ทำไมไม่ยึดแว๊ ]

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunbest13 อ่านกระทู้
    ตอนจบ ถ้าด๊อกเตอร์ ไม่จับพระเอกไว้ พระเอกก็ตายห่าครับ [ ในความคิดผมตอนแรก มือมันก็ยึดได้ทำไมไม่ยึดแว๊ ]
    เดาว่าไม่นะครับ ตอนนั้นปีเตอร์คงแค่ตกใจ ตกมาซะสูง แถมเกือบโดนทับตายอีก

ถึงมีพลังพิเศษ แต่ก็ยังเป็นเด็กอยู่ เจอแบบนั้นก็เหวอนานล่ะ

แต่เดี๋ยวพอตั้งสติได้ก็เกาะได้เหมือนเดิม

ที่หนังใส่ฉากนี้มาเพราะจะสื่อให้เห็นว่า ดอคเค้าได้สติคืนมาแล้วครับ