ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

Exclamation ตอบคำถามผมทีครับ

ผมอัพเกมไม่ได้สักที เปลี่ยนไฟล์เป็นISo แล้วแยกไฟล์เหลือไฟล์ละ 195MB เอาไปอัพลงputlock ก้ไม่ได้ pats 1 ค้าง 2ก้ค้าง หลายเกมแล้วนะครับที่ผมจะอัพให้โหลดแต่ผมฝากไฟล์ไม่ได้ แยกไฟล์ISoหลายเกมแล้วจนจะเต็มเครื่องแล้ว

ผมเริ่มจะท้อแล้วนะครับ เคยตั้งไป2-3กระทู้แล้วไม่มีใครช่วยได้เลย

สิ่งที่ผมเคยทำตามคนที่แนะนำมา

1.ผมนั่งอัพตอน1-2ตีก้ไม่ได้สักที

2.หลังจากอัพตี1-2ไม่ได้ผมก้นอน แล้วตื่นมา6โมงเช้า ก้ไม่ได้เหมือนเดิม

3.มีเดียไฟล์ก้เป็นเหมือนกันครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ไม่มีใครช่วยได้จริงๆซินะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ลองเปลี่ยนโฮสซิ อย่าง mediafire ยังงี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ใช้โปรแกรมช่วยซิครับ ไม่ก้อเปลี่ยนเบร้าเซอร์ดูครับผมใช้ firefox ค้างตลอด ลองเปลี่ยนมาIE ก้อไม่มีปัญหาอะไร

แนะนำใช้โปรแกรมช่วยดีกว่าไม่หลุดแถมไม่ต้องมานั่งอัพทีล่ะอัน มันต่อไฟล์อัพให้คล้ายๆ IDM เลย

FileUploader ลองหาโหลดมาใช้ดูล่ะกัน

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    เป็นเหมือนกันครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ผมใช้IE9อัพครับ

FileUploaderผมหาจากgoogleไม่เจอเลย