ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

ถาม : ชอบมั้ยครับที่แฟนใช้บีบี

ผมเองกำลังประสบปัญญหาเรื่องนี้เลย ไม่ชอบให้แฟนใช้บีบี
    เหตุผลก็ง่ายๆครับ เค้าอาจจะสนใจบีบีมากไป ไปไหนมาไหนก็จิ้มบีบี
    สามารถคุยกับใครตอนไหนก็ได้ SocialNetwork ทุกที่

ผมทราบครับเรื่องนี้มันอยู่ที่ความเชื่อใจ ความไว้ใจ
    แต่ผมว่าหลายๆคนคงไม่ปฎิเสธ ว่าบีบีมันคือตัวเร่งในหลายๆเรื่อง
    บีบีทำให้คนรอบข้างสนใจเราน้อยลง

จึงอยากทราบความเห็นหลายๆคนครับ เพื่อนผมเองก็โดนเยอะทะเลาะกับเเฟนเพราะบีบี

ผมเองก็ไม่อยากเป็นแบบเพื่อน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108

ต้องให้แฟนท่านดู โฆษณานี้เลยครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ของผม เขาอยากได้ครับ ผมก็ต้องอ้างเหตุผลไปว่า เล่นทำไม แพงจะตาย ต้องจ่ายรายเดือนอีก แล้วค่าห้องค่ากิน จะไหวหรอไง ใจจริงไม่อยากให้ใช้เลยครับ

สังคมมันกว้าง พบเจอกันง่าย แล้วอีพวกเพื่อน ก็ชอบยุให้ซื้อ พวกมันยังขอเงินพ่อแม่ใช้ด้วยซ้ำ เกลียดพวกมันๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    "บีบี" ทำไห้คน "ดีดี" รอบข้างกลายเป็นอากาศ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    แล้วเขาใช้บีบีตั้งแต่ก่อนที่คุณจะจีบเขาหรือป่าว? หรือว่าเป็นแฟนกันแล้ว แล้วเพิ่งมาใช้
    ถ้าเป็นกรณีแรก คุณก็ต้องยอมรับให้ได้เพราะคุณไปจีบเขาเองเขาใช้มาแต่แรกแล้ว แต่ถ้าเป็นกรณีสอง ก็ต้องลองคุยกันดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    เห็นด้วยกับ จขกท ครับ บีบี ทำให้แฟนกับเราห่างกันมากขึ้น เมื่อก่อนโทรหากันตลอด แต่เมื่อเขาใช้บีบี ก็ไม่มีเวลาว่างโทรหากัน โทรไปก็ไม่ค่อยรับ ถามว่าทำไรอยู่ ก้บอกว่าแชทกับเพิ่ล จะแชทรัยหนักหนาฟ่ะ แฟนไม่สนใจกันบ้างหรือไง

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FRAGILE อ่านกระทู้
    แล้วเขาใช้บีบีตั้งแต่ก่อนที่คุณจะจีบเขาหรือป่าว? หรือว่าเป็นแฟนกันแล้ว แล้วเพิ่งมาใช้
    ถ้าเป็นกรณีแรก คุณก็ต้องยอมรับให้ได้เพราะคุณไปจีบเขาเองเขาใช้มาแต่แรกแล้ว แต่ถ้าเป็นกรณีสอง ก็ต้องลองคุยกันดูครับ
    พึ่งคบกันครับ แล้วเค้ารู้ว่าผมไม่ชอบให้เเฟนใช้บีบี เค้าเลยมาขอผม ผมเลยตกลงกับเค้าแล้ว ว่าถ้าวันนึงเเฟนผมเกิดติดบีบีขึ้นมามากๆ ผมเองก็จะขอไม่ยุ่งเกี่ยวด้วยอีกเลย

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ผมไม่ชอบอย่างมาก เวลาคุยกันก็บอกแปบนึงนะ แล้วก็ไปกด บีบี เซ็ง****** คุยๆกันอยู่ก็ขาดตอน
    ขยันอะดี แต่ขยันผิดที่ 10 ปี ก็ไม่รวย!!!!

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อ่าส่วนตัวก็ไม่ชอ แต่ตัวผมเองก็ใช้ จึงไม่มีสิท(ทั้ง BB ทั้ง Iphone ) - -
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ผมไม่ชอบมาก ๆ ผู้หญิงแบบนี้ อะไร ๆ ก็คุยแชทบีบี จนลืมแฟน ไร้สาระ
    อย่างนี้ผมไม่เอาเป็นแฟนหรอก

และผมก็ใช้ iPhone อยู่ .. ผมเกลียด BB มาก บีบีปลวกมาก !
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    การมี BB ครอบครอง บงบอกถึงฐานะ ตัวเอง 555+

เป็นผม มันขึ้นอยู่กับความคิดของแต่ละคน ผมว่าคุย MSN ยังง่ายกว่า หรือ BB มีwifi ก็ใช้ wifi จะดีกว่า เน็๖โทรศัพท์ นี่คือหลักการทางเศรษฐศาสตร์
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ไม่ชอบ แต่อย่างน้องแฟนผมคุยเฉพาะตอนว่าง ไม่ได้เดินไปพิมไปหรือในเวลาเรียน แบบนี้รับได้ (ความคิดส่วนตัว BB ดีตรงไหนฟระ แค่ CHAT ได้ ไม่เข้าใจ)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ผมเฉยๆอะ เพราะเวลาอยู่กับผม แฟนผมก็ไมไ่ด้ใช้ ส่วนใหญ่จะใช้คุยเอมกับผม ^^

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมกับแฟนใช้ Iphone นะรู้สึกมันยังมีอะไรน่าเล่นน่าลอง มากกว่า BB เยอะแยะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    พูดตรงๆ ไม่ชอบ เลย เวลาไป เที่ยว เหมือนได้ไปคนเดียวอะ แค่นี้คงเข้าใจนะ

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ไม่ชอบเลย กลัวคนมาจีบด้วย
    NO GOD OR KING ONLY MAN

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมไม่เกี่ยวกับความรักนะแต่เป็นเรื่องของเพื่อน

พี่เพื่อนผมพี่มันเป็นผู้ชายตอนที่เห็นตอนแรกๆพี่มันเป็นคนคนเรียบร้อย

รอบคอบอ่านหนังสื่อหลักธรรมต่างๆ มันบอกว่าพอวันเกิดพี่มัน

แม่มันซื่อ บีบีให้พี่มันหลังจากนั้นไม่กี่วันมับอกว่าพี่มันนั่งกดแต่ บีบี ทั้งวันเลยครับ

ทีแรกผมไม่เชื่อหรอกครับแต่เห็นด้วยตาตัวเองถึงเชื่อ แปลกดีเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เรื่องแบบนี้มันขึ้นอยู่กับจิตสำนึกของผู้ใช้ครับ ผมก็เป็นคนนึงที่ใช้บีบีผมก็ไม่ติดนะ แต่บอกไว้เลย ผู้หญิงที่ใช้บีบีส่วนมากจะโดน "ม่อ" ครับ เพื่อน ๆ ผมที่ใช้ส่วนมากจะติดนิสัยนี้กันทั้งนั้น ชอบบอร์ดให้สาวแอดมาแล้วก็คุยกัน นัดเจอกัน ถ้าแฟนใช้บีบีว่าง ๆ ก็ขอยืมโทรศัพท์มาดูว่าคุยกับใครบ้าง แอบลบพินผู้ชายอะไรแบบนี้