ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2

"05" อันดับวีดิโอเกมยอดแย่แห่งปี -2012-

-ท็อป 5 เกมยอดแย่แห่งปี 2012-
    สุดยอดแห่งความล้มเหลวทางเทคนิค

----------------------------------------------------------------------------

"10 สุดยอดวีดีโอเกมเข้าขั้นขยะที่คุณจำต้องหลีกทาง" ทีมงาน IGN

แม้ว่าปีนี้จะมีเกมที่น่าทึ่งอย่าง Fez , Diablo III และ Mass Effect 3 ออกมาให้ได้เล่นกันอย่างสมใจแล้ว ในมุมมืดแห่งปี 2012 กลับเต็มไปด้วยความผิดหวังของเกมที่พึ่งออกตลาดมากมาย เกมที่เหล่าเกมเมอร์หลายคนรอคอยแต่กลับพบความผิดพลาดทางเทคนิค หรือระบบเกมที่ห่วยแตกสิ้นดี

ทีมงาน IGN กล่าวว่า อีก 6 เดือนข้างหน้าของปีคงจะมีเกมดีๆออกมาให้เราได้เล่นก่อนจะถึงปี 2013 หลายคนในสตูดิโอตกเป็นเหยื่อผู้โชคร้ายที่ซื้อเกมเหล่านี้ไปครอบครอง
    เป็นเหตุให้พบแต่ความผิดหวังอันแสนเศร้าของอุตสาหรกรรมวีดิโอเกม....

----------------------------------------------------------------------------

Resident Evil: Operation Raccoon City

เกมซีรี่ย์ดังจาก Capcom ทำชาว all platform เศร้าไปตามๆกันกับเกม Resident Evil: Operation Raccoon City ด้วยระบบที่ไร้ความน่าสนใจ
    AI ที่โง่สนิท เนื้อเรื่องไม่เข้าที รวมกับการโปรโมทอย่างอลังการที่ผลออกมาตรงกันข้าม ทำให้เกมนี้ลงถังไปอย่างยับเยิน!

Game of Thrones

เสียเวลาอันคุ้มค่ากว่า 30 ชม. ให้กับเกมยอดแย่แนว RPG ไปกับ Game of Thrones ด้วยระบบที่เต็มไปด้วยบัคและแน่นอนไร้คุณภาพแทบทุกด้านเกมนี้ลงถังไปเช่นกัน

Bloodforge

ด้วยระบบมุมกล้องที่ห่วยแตกที่สุด เหมือนกับเล่นเกมสมัยก่อน ไม่มีความเร้าใจแม้แต่น้อย ยกให้กับ Bloodforge

Ridge Racer Vita

นี่ใช่เกมรถแข่งแบบ เดโม หรือเปล่า? ระบบเมนูที่เกิดบัคเป็นครั้งคราว จู่ๆก็หายวับไปกับตา จัดให้โดย Ridge Racer Vita

Steel Battalion: Heavy Armor

นี่มันฝันร้ายชัดๆ! เล่นออนไลน์ไปพร้อมๆกันได้ 4 คน แต่ทำไมต้องไปแบ่งปันความทุกข์กับคนอื่นด้วยล่ะ? Steel Battalion: Heavy Armor สมจริงไม่สนใคร

ติดตามอีก 05 อันดับต่อไปเร็วๆนี้

This article is protected under the protection of the public. Some of the information from IGN Studio.
    Publish available.

Company is covered under consumer protection laws.

Ravensword studio : creative and more

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rex : 2nd July 2012 เมื่อ 15:56

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    แต่ละเกมส์เครื่องผมเล่นไม่ได้

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ไว้อาลัยให้กับเกม 1 นาที

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,196
    - -เล่นแค่ game of thrones แต่ผมเล่นไป 42hrs ไม่รู้สึกว่าเสียเวลานะ เอาเข้าจริงแล้วถ้าบอกว่าเป็นเกมปี 2012 ก็ถือว่าแย่อยู่ น่าจะทำออกมาได้ดีกว่านี้ textures กับ gameplay หรือเสียงประกอบเกม ไม่ถึงใจเลย

แต่เรื่องเนื้อเรื่อง หรือว่า animation ก็ไม่นับว่าแย่ขนาดนั้นนะผมว่า ถ้าไม่รู้ แล้วคิดว่าเกมนี้เป็นเกมของปี 2005-2008 ผมว่าก็ถือว่าใช้ได้นะ ยิ่งถ้าเป็นแฟนซีรีส์ หรือหนังสือชุดนี้แล้ว ยังไงก็ไม่น่าจะรู้สึกเสียดายเวลาอะ (ผมไม่ใช่แฟนหนังสือ หรือซีรีส์นะ)

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Resident Evil: Operation Raccoon City จริงๆก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรมากมายก็สนุกดี เเต่ถ้าจะให้สนุกมากขอปรับปรุงให้ดีกว่านี้จะสนุกมากเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    วีต้าผมพลาดไปแล้วสินะเกมรถแข่ง

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    สมควรละ เกมส์ที่กล่าวผมเล่นหมดละ ห่วยจิงๆ (GAMEPLAY ห่วยๆ)

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    Resident Evil: Operation Raccoon City ต้องบอกว่า สมควร!!!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จริงๆครับเกม2012ต้นปีนี้ไม่ค่อยสนุกเลย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    game of thrones ถึงจะกราฟฟิคไม่สวย ระบบค่อนข้างห่วย แต่เนื้อเรื่องนี้สนุกใช้ได้เลยนะครับไม่เห็นจะเสียเวลาทิ้งตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    Resident Evil: Operation Raccoon Cityไม่หนุกสุดละ==
    DDDDDDDDD

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    game of thrones ก็สุดดีนะครับ แต่ว่าไม่เร้าใจ ของก็น้อย มอนก็น้อย บัคก็มี หมาก็กาก

Resident Evil: Operation Raccoon City ผมว่าจบเร็วไปหน่อยอะ

สู้ๆ นะครับ ผู้ทำเกม ผมมีตังเมืื่อไหร่ผมจะอุดหนุดของแท้นะครับ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    สุดท้ายต่อให้เกมห่วยแค่ไหนแต่ถ้าตัวเราเล่นแล้วรู้สึกสนุกชอบและดีกับมันก็ไม่จำเป็นต้องสนใจคำวิจารณ์ก็ได้ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,319
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เป็นความผิดพลาดของผู้พัตนาเกมแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Resident Evil: Operation Raccoon City บอกตรงๆผมเห็นคลิปแล้วอลังการน่าเล่นแต่พอเล่นเข้าจริงๆห่วยแตกสุดๆครับ AI งี่เง่าโง่เขาสิ้นดี แถมมียิงคนกันมั่วเลยไม่น่ากลัวแบบฉบับ Resident Evil ภาคนี้ผิดหวังอย่างแรง
    ปล.ภาคนี้ถึงแท้ขาย 300 ก็ไม่ซื้อเว้ย
    Resident Evil 6 นี้บอกได้ว่าสนุกมันละน่ากลัวของแท้

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    Resident Evil: Operation Raccoon City ผมเห็นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Resident Evil: Operation Raccoon City เน่าจริง

กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ไม่ได้เล่นสักเกม spec ไม่ถึง

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    Resident Evil ต้องออก patch มาแก้ทั้งเกมนะ ปล่อยคนเล่นแท้โหลด Patch แก้ไปเลย 1 วัน จะดีขึ้นเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    Resident Evil6 รอน่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    ninja gaiden 3 ล่ะ อยู่ไหนเน่ายิ่งกว่าถ้าไม่รวมอะไรต่างๆนาทั้งหลายของเขา อิอิ ign ให้ 3

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    3
    Resident Evil: Operation Raccoon City ห่วยแตก ภาพก็เน่า บอท ก็ โง่ ภาพยอดแย่ะ จัดการ บังคับได้ ห่วยแตก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momaykissxsis : 2nd July 2012 เมื่อ 17:45

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    http://steamcommunity.com/id/140439
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    RE6 ห่วยจริงๆ เล่นแปปเดียวลบทิ้ง ยังสู้ RE2 ไม่ได้หลอนมันแบบคลาสสิค
    Fus Ro Dahhhhh

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Resident Evil: Operation Raccoon City หาความมันไม่ได้ลงเกม1วันลบเลย
    ไม่มีลายเซ็น

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    Resident Evil: Operation Raccoon City เลวร้ายที่สุดเเล้ว ลงเสร็จเล่นเเปป ลบเลย