ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112

ช่วยสปอยเรื่องAngel Beats!หน่อยครับ

ช่วยสปอยมาแบบหมดเปลือกเลยนะครับ เพราะตอนนี้ไม่มีเวลาดู

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ประมาณตายแล้วไปอยู่ในโลกหลังความตาย

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้
    ช่วยสปอยมาแบบหมดเปลือกเลยนะครับ เพราะตอนนี้ไม่มีเวลาดู
    ถ้าอย่างนั้นก็ช่วยหาเวลาไปดูด้วยครับ = ="

PS. ไม่สปอยแต่แนะนำได้ไหม

PS3. ซื้อนาฬิกาสักเรือนนะ จะได้มีเวลาดู /me โดนตบ

อนิเมะทำมาสำหรับให้ดู แต่กลับจะมานั่งอ่านสปอย ยังไงล่ะเนี่ย แค่ดูก็จบเรื่องไม่ใช่รึ? =x= ถ้าไม่มีเวลาก็เก็บเวลาเอาไว้ดูก็ได้ มันน่าจะสนุกกว่ามานั่งอ่านสปอยนะแล้วแบบนี้พอกลับไปดูแล้วจะร้องไห้เหมือนคนอื่นเขาไหม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChickenBomB อ่านกระทู้
    มิ อาจ สปอยได้ จริงๆ ต้องชมเอา เอง - -
    นี่คืออีกสิ่งหนึ่งที่ผมอยากบอกและอยากให้ท่านทำกับอนิเมะทุกเรื่องครับ ได้โปรดหยุดอ่านสปอยด์แล้วไปดูอนิเมะ ถือว่าผมขอร้องล่ะ

PS. ลิ้งค์ในลายเซ็นท่าน ChickenBomB ดับไปแล้ว

"ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/にゃー..."
    This video is no longer available because the YouTube account associated with this video has been terminated due to multiple third-party notifications of copyright infringement from claimant:
    PONYCANYON INC. SYSTEM DEVELOPMENT DEPT.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vocaloid_BRS : 2nd July 2012 เมื่อ 21:14

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    สปอย

พระเอกเป็นพระเจ้าครับ

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vocaloid_BRS อ่านกระทู้
    ถ้าอย่างนั้นก็ช่วยหาเวลาไปดูด้วยครับ = ="

PS. ไม่สปอยแต่แนะนำได้ไหม

PS3. ซื้อนาฬิกาสักเรือนนะ จะได้มีเวลาดู /me โดนตบ

อนิเมะทำมาสำหรับให้ดู แต่กลับจะมานั่งอ่านสปอย ยังไงล่ะเนี่ย แค่ดูก็จบเรื่องไม่ใช่รึ? =x= ถ้าไม่มีเวลาก็เก็บเวลาเอาไว้ดูก็ได้ มันน่าจะสนุกกว่ามานั่งอ่านสปอยนะแล้วแบบนี้พอกลับไปดูแล้วจะร้องไห้เหมือนคนอื่นเขาไหม
    = =ตอนี้มันไม่ว่างดูครับ ผมก็ดูการ์ตูนจบไปแล้วหลายเรื่อง ดูได้แปปก็ไม่เวลาเเล้ว เเล้วมันคาใจ ส่วนใหญ่ผมก็หาสปอยอ่าน เเล้วค่อยไปดู -0-

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    มิ อาจ สปอยได้ จริงๆ ต้องชมเอา เอง - -

นี่คืออีกสิ่งหนึ่งที่ผมอยากบอกและอยากให้ท่านทำกับอนิเมะทุกเรื่องครับ ได้โปรดหยุดอ่านสปอยด์แล้วไปดูอนิเมะ ถือว่าผมขอร้องล่ะ

PS. ลิ้งค์ในลายเซ็นท่าน ChickenBomB ดับไปแล้ว[/QUOTE]

ไม่ได้ เข้า นาน ไม่ค่อยได้ แว๊ะ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChickenBomB : 4th July 2012 เมื่อ 18:32

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ต้องดูแล้วจะรู้เอง 55
    เรื่อยๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สปอย เลยนะ
    พระเอกตื่นมาในโลกหลังความตาย
    คือโลกนี้ ถ้าใครยอมรับตัวเองได้ก้อจะไปเกิดใหม่ (ทั้งเรื่องสู้ๆ ยิงๆ ดราม่าหน่อยๆ ความรักนิดๆ)
    ตอนจบ นางเอก หายครับผม
    ง่ายมะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ให้สปอยล์ Sherlock Holmes ใน Sig ยังง่ายกว่าหลายเท่าเลยครับ

ถ้าเฉพาะจุดที่สำคัญ ก็....
    - โลกนี้เป็นโลกก่อนวิญญาญไปสู่สุคติ มีคนทำให้รู้สึกมีความสุขก่อนไปสุคติเท่านั้น ซึ่งผู้สร้างโปรแกรมนั้นก็เคยหลงมาโลกนี้แบบพระเอกมาก่อน แต่เพราะรอคนรักกลับมาโลกนี้ไม่ไหว จึงละทิ้งไปเหลือแค่โปรแกรมดูแล
    - อดีตพระเอกมีจุดหักมุม ถ้าจำไม่ผิดตอน 7 หลอกคนดูว่าเหมือนอดีตกากๆ ไม่มีอะไร ถ้าย้อนอีกครั้ง (ตอน 9 มั้ง) จะซึ้งว่าพระเอกช่วยคนมากขนาดไหนก่อนสิ้นลมหายใจ
    - เทนชิก็ไม่ต่างจากพวกยูริ แค่เป็นวิญญาณที่มาก่อนเท่านั้น แต่กลับมีความสัมพันธ์กับพระเอกอย่างคาดไม่ถึง

ยังเหลืออีกหลายส่วน สปอยล์แล้วไม่ซึ้ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จบได้แย่มากครับ แต่เนื้อเรื่องดีครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ดูแล้วร้องไห้ไปหลายตอนครับ พึ่งดูจบจะกี้ 13 คอนจบ ชีวิตไอ้พระเอกมันโคตรเหมือนชีวิตจริงผมเลย แต่ผมยังไม่ตายนะ

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    แค่อยากรู้ว่ามีภาค 2 มั้ยไม่ร้องแค่ แค่ หดหู่ไปหลายวันเพราะอยากให้มีต่อนะ แต่อีกใจนึงก็คิดว่าจบแบบนี้ดีแล้วอ่ะ 50/50 อ่ะ 5555 แล้วตอนที่ 13 แบบ จบอีกแบบ มันมี next stage ด้วยอ่ะอยากดูแต่หาดูยากจังใครมี PM มาหน่อยสิคับ

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    2
    ตอนจบของเรื่องนี้... เศร้ามากๆ....

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    มันต้องสัมผัสด้วยตาตัวเองครับเรื่องนี้ มิอาจหาคำพูดมาสปอยได้ เสียดายตอนน้อยไปหน่อย =.=