ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

ขอคำปรึกษาคับมีคนใส่ร้ายหาว่าผมไปทำเค้าท้องคับ T^T

คือ........เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อคืนผมคุยกับแฟนผม แฟนผมบอกมีคนแอด MSN มาแล้วบอกว่ามันเป้นแฟนผมชื่อพิม ผมก็เลยงงว่าผมไปมีแฟนชื่อพิมตอนไหน แฟนเล่าให้ฟังว่ามันบอกขอผมคืนจากแฟนผม เพราะมันรักผมมาก แล้วมันก็บอกว่ามันท้องกับผมได้ 2 เดือน ผมเลยโมโหมาก เพราะผมจะเอาเวลาที่ไหนไปอยุ่กับมัน ผมออนเล่น MSN กับแฟนผมทุกวันเปิดกล้องคุยกันตลอด แล้วผมจะไปทำมันท้องได้ยังไงอีกอย่างผมคบกับแฟนผมมาก้ 3 เดือนแล้วคับ ตอนนี้แฟนผมเชื่อผมบ้างไม่เชื่อผมบ้างเพราะ มันรู้ประวัติผมเยอะคับไม่รู้ว่ามันเป้นใครด้วย ไม่รู้ว่ามันมาด้วยเหตุผลอะไร ตอนแรกผมคิดว่ามันอาจจะเป้นพวกผู้ชายที่มาจีบแฟนผม มายุให้ผมเลิกกับแฟนเพื่อที่มันจะได้มาแย่งแฟนผมไป แต่ไม่รุ้มันรู้เรื่องผมได้ยังไงอาจจะเป้นคนฝ่ายผมก็ได้ แต่เพราะอะไร ผมไม่ได้ไปทำอะไรให้ใครเลย

ผมเลยอยากปรึกษาเพื่อนๆ ว่าผมควรทำยังไงดีคับแฟนผมเสียใจมาก เพราะคิดว่าผมไปทำใครท้อง แล้วไม่รับผิดชอบ คิดว่าไปแย้งผมมาจากคนอื่น T^T ผมจะทำยังไงดีคับ อยากจะให้คนเก่งด้าน Hackger เข้าไปดูอีเมลมันแล้วเช็ค ตรวจดุที่อยู่ ที่มาของอีเมลนี้ หรือเราจะรู้ได้ไหมคับว่ามันใช้ที่ไหนยังไง มันจะได้ไหมคับ ผมไม่รู้เรื่องแบบนี้ด้วย แต่อยากรู้จิงๆ มันเปนใคร วานผู้รู้ช่วยแนะนำหนทางทีคับผมไม่อยากเลิกกับแฟนผมเลย

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    โดนเพื่อนคุณสมัครเมล์ใหม่แล้วแกล้งรึเปล่า ดูชื่อเมล์ถ้าเกรียนๆก็ใช่เลย

คุณกะแฟนเชื่อใจกันอยู่แล้วไม่ต้องกลัวหรอก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เราอาจจะโดนใส่ร้าย แต่ก็อย่าได้แคร์ ถ้าเราไม่ใช่คนที่ทำผิด

อธิบายกันให้เข้าใจ แต่ถึงแม้เธอไม่เชื่อก็ไม่เป็นไร ขอให้เราได้บอกไปก็พอ

ถ้าคนเราเชื่อใจในกันและกัน ก็ไม่มีอะไรที่มาขวางกั้นได้ครับ

ถ้าปัญหาแบบนี้ แฟนคุณยังไม่เชื่อ วันต่อไปข้างหน้าถ้ามีอุปสรรคที่หนักกว่าอาจจะบอกเลิกรากันก็ได้

การจะแก้ปัญหานี้ให้หมดไป ผมว่ามันอยู่ที่แฟนนายเป็นหลัก ถ้าไม่หูเบา เชื่อฟังใครง่าย

ถึงใครจะมาใส่ร้ายนาย ก็ไม่สามารถทำลายความรักของนายได้อีกต่อไป

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Happii.Prinze อ่านกระทู้
    คุณบอกไปเลยคำนี้รับรองรอด ... ผมยังไม่เคย Featuring เลยนะในชีวิตนี้ / หรือ / ผมเป็นหมันนะ ... 555+ รับรองรอด
    บอกว่า เป็น ง่อยดีกว่า 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 3rd July 2012 เมื่อ 11:55

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    เอาเมลมาดูสิครับ แล้วลองไปหาในเฟสหรือที่ไหนก็ได้ที่มันบอกประวัติน่ะครับ อาจจะพอช่วยได้
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    คุณบอกไปเลยคำนี้รับรองรอด ... ผมยังไม่เคย Featuring เลยนะในชีวิตนี้ / หรือ / ผมเป็นหมันนะ ... 555+ รับรองรอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Happii.Prinze : 3rd July 2012 เมื่อ 11:50

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    บอกไปว่าไอ้ คนที่ส่ง msn มามันเป็นเกย์ ครับ

ป.ล.เพื่อได้ผล

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ขอบคุณทุกท่านมากๆ คับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมก็เคยโดนใส่ร้ายครับ แต่เป็นอีกลักษณะ โดนเค้าหาว่าปั๊มกระทู้น่ะครับ ^^

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ผมขออีเมลของมันหน่อย ครับผมจะลอง เดา ๆ หรัสดู ๆ ครับ ถ้ามันรหัส 123456 นี้น่าจะเป็นพวก ผู้ชายยุให้เลิกกันละครับ แต่ว่าท่าน อย่าร้อนตัวน่ะครับ ส่วนใหญ่คนชื่อ พิมนี้ว่อน เน็ต และเกรียน ๆ เยอะแยะไปครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    เรารู้อยู่แก่ใจ ใยต้องใส่ใจคนอื่น

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ตรวจ DNA !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ตรวจ DNA จบ ให้เค้าฟ้องศาลก่อน ไม่ใช่ลูกฟ้องกลับ 5555 เอาโหดๆไปเลย [อ่านไม่หมดอะเดาๆเอา]

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    นึกให้ดี ครับ คืนนั้น ทำไรกับ เขาไว้

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ขอบคุณทุกท่านมากคับ คือ ผมอะไไม่สนใจก้ได้คับ แต่แฟนผมนี่สิคับ เค้าไม่เชื่อผมเลย = = ผมอยากให้เค้าเชื่อใจผมมาก คับ ส่วนเรื่องตรวจ DNA ถ้ามันโผล่หน้ามาให้เห้นผมคงจะทำคับ แต่นี่มันปิดบังตัวตนคับ T^T (แฟนผมน่าจะรู้นะว่ามันโกหก ผมอยากให้แฟนผมรู้ว่าผมไม่ได้ทำ)

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    คนที่มาใส่ร้ายคุณเป็นใครก็ไม่รู้ ไม่มีที่อยู่ ไม่มีตัวตน

ส่วนคุณคบกับแฟนคุณมาตั้ง 3เดือน แฟนคุณสมควรที่จะต้องเชื่อคุณมากกว่า ใครก็ไม่รู้ ที่อยู่ดีๆ มาใส่ร้ายคุณนะครับ

ไปคุยกับแฟนดีๆ ใจ เย็นๆ ครับ ยังไงก็ขอให้เรื่องนี้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ เป็นกำลังใจให้

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: