ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822

[ PC / RPG / MMORPG ] Hunter Blade Online [ Free To Play / ENG ] (รวมตัวล่ามังกรกันเถอะ)

ตัวเซิฟเป็นเซิฟของ Inter นะครับ เพราะงั้นเกมส์ไม่แลดนะครับแล้วก็ไม่มีรีเลย์ด้วยครับเพราะว่าผมลองเล่นดูแล้วฮะเลยอยากมาชวนเพื่อนชาวJKGไปเล่นกันฮะ
    ส่วนใครที่สนใจอยาก ลองเล่นบ้าง หรือสมัครเล่นเกมส์ เข้าที่
    ----> http://hunterblade.beeboomonline.com/
    ส่วนโหลดตัวเกมส์ และ เช็ดสเปคเกมส์ เข้าที่นี้ครับ ----> http://hunterblade.beeboomonline.com...7/list_1.shtml
    ตัวเกมส์มีขนาด 1.86 GB นะครับ เกมส์นี้ไม่ใช่เกมส์ที่คนญี่ปุ่นทำนะครับ เกมส์นี้คนจีนทำ แหะๆ แต่ก็สนุกดี ฮะ

หรือจะโหลด

part ละ 200MB อันสุดท้าย 72MB[/SIZE]
    part1 part2 part3 part4 part5 part6 part7 part8 part9
    สำรองของ Part1 ครับ http://www.mediafire.com/?3y8r17ynnj8bb6c

ของคุณ comodo234

วิธีลงเกมส์
    1.เมื่อโหลด ไฟล์ที่ชื่อ HunterBlade0.050423_EN เสร็จแล้ว ให้คลิกติดตั้งเกมส์เลยนะครับ
    2.กด Next ไปครับ เมื่อถึงข้อตกลง ให้เลือกอันด้านบนนะครับ แล้วกด Next
    3.เมื่อถึงหน้า Install ก็กด Install แล้วรอสักพักครับ
    4.เมื่อลงเกมส์เสร็จแล้ว ก็ กด Log in เข้าไป
    5.จากนั้นเลือก server แล้วกด Wing wolf แล้ว รออัพเดท ฮะ แล้วตัวเกมส์จะเข้าเกมส์ให้เลยครับ

ใครที่มีความรู้หรือประสบการณ์แนะนำผมกับเพื่อนๆในกระทู้นี้ด้วยนะครับ เพราะว่าผมก็พึ่งเล่นและก็เป็นกระทู้แรกของผมด้วยครับ
    ในหมวด PC Game นี้ ฮะ

สำหรับใครที่หาเพื่อนร่วมเดินทาง หรือ มีปัญหาอะไร เข้าได้ที่นี้นะ ครับ
    https://www.facebook.com/hunterthai?filter=2

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ comodo234 อ่านกระทู้
    ใครโหลดแพทนาน ไล่ลงแพทใหม่ครับ

ขั้นตอนการลงอ่านดีๆนะครับ

ให้ลงแพทไล่จาก 0.050415_EN-to-0.050416 ถึง 0.050420_EN-to-0.050421

PATCH

จากนั้น ให้ โหลดแพท 0.050421_EN-to-0.050422 ที่ลิ้งนี้ 0.050421_EN-to-0.050422 โดยใช้ IDM

หลังจากลงแพท 0.050421_EN-to-0.050422 แล้วไห้กลับไปโหลดแพทต่อจากลิ้งนี้ PATCH โดยโหลดเริ่มจาก 0.050422_EN-to-0.050423 จนถึงอันสุดท้ายไปอันเสร็จ

ให้ดูจากตัวเลขแพทเป็นหลักไล่ไปเรื่อยๆครับ พอเข้าตอนที่มันขึ้นกรอบว่า load อะไรซักอย่างอาจจะนานหน่อย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ในเกมส์ผมชื่อ Figs นะครับ แอดมาเล่นกัน

สำหรับใครที่ไม่เห็นชื่อ ให้เข้าไปปรับที่ Setting นะครับ

Setting > Basic Set > ติ๊กถูกที่ Display You Own Name

แค่นั้นก็จะเห็นชื่อแล้ว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AliTtleO อ่านกระทู้
    เปลี่ยนแชท นะครับ อันเก่า ไม่ขึ้นชื่อ กลุ่ม
    เปลี่ยนเป็น ลิ้งนี้แทน
    http://xat.com/HunterBladeTH

ภาพยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    อ๊ะ ๆ เอารูปมายืนยัน ภาพถือว่าโอเคนะ ( สำหรับเกมส์ออนไลน์แนวนี้ )

แต่ยังเทียบ Dragonest ไม่ได้ ในรูปนี้ผมปรับสุดหมดล่ะ

ในรูปนี้เป็นตัวละครผมเองนะครับ แอดชื่อมากันได้นะ

ปล. เพิ่งเล่นได้ 15 นาทีเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneTH อ่านกระทู้
    ภาพมายืนยันๆๆ จ้าาา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkspore อ่านกระทู้
    เล่นๆๆๆๆ ได้ 100% BY DarkSpore หรือ AekMaTemTH เกมส์นีเล่นง่ายมากไม่ต้องตามหา NPC เลยแค่กดชือแดงๆๆ ตรงมุม แนะนำ เท่านั้นฮ่าๆๆ เวล 22 แล้วครับ ใส่ชุดไดโนเสาทั้งชุดเลย ดาบไดโน ด้วย มันมากๆ
    =ชุดพิเศษ ทีเซิฟไห้มา ฮ่าๆๆเด็กแว๊นๆ

ชุดไดโนครับๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้
    มายืนยันจากเจ้าของกระทู้นะครับ

เจ้าของกระทู้ยังเวล 3 อยู่เลย คนอื่นไปไกลหมดละ 555 ไม่ค่อยมีเวลาเล่นนะฮะ งานเยอะมากๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youkrapap อ่านกระทู้
    มายืนยันครับเล่นได้ 100% ตัวชื่อ TryouT ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewgtr อ่านกระทู้

พึ่งเล่นได้ 2 วันเองครับ ชื่อตัวละคร PorKinYung ครับ อยากเข้าแฟมมิลี่ด้วยอะครับ ( นอนยันครับสนุกมาก )
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G_NextPlus อ่านกระทู้
    เล่นด้วยนะครับ ผมชื่อ karabako เจอแล้วก็ทักกันได้ครับนี่รูปครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ICEBOYZ อ่านกระทู้
    เล่น ได้ สัก พัก หนุก จริง ๆ คับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mekphat อ่านกระทู้
    ชื่อ NEWMAGIC
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsushiro อ่านกระทู้

ผมมาแล้ววว เลเวล 32 เล่นดาบคู่ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wiess อ่านกระทู้

อีกตัวคับชื่อ Ayamae
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ goopae อ่านกระทู้
    ตัวละครผมครับ FreeDomGP เล่นดาบใหญ่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wiess อ่านกระทู้

ทีมคนไทยไปตายกันเป็นทีม555
    เท่าที่ผมเห็นเล่นบ่อยๆก็ตามรูปคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lovebasket อ่านกระทู้
    ลงชื่อเล่นด้วยครับ สกิลยังไม่ได้อัพไรเลย -.- ตัวชื่อ Mamews

Chanel ประจำคือ Chanel 3 นะครับ
    สามารถเข้า แฟมมิรี่ ได้นะครับ แฟมมิรี่ ชื่อ JKGThaiLand

ลงบันทึกรายชื่อ
    Masaua (ผมเอง)
    SPADEth
    jamesz11
    sarifboy
    JamesSlayer
    SuperMe
    DeathHunt
    MickeYz
    XViruSX
    Aontuta
    conza
    JamesSlayer
    BookZero
    SDmini
    CrioFreez
    DeathHunt
    ToNnAjA
    Runefac
    SaiferTH
    RONGJUM
    llReLaTiVell
    Immotal
    AekMaTemTH
    TumMCool
    SpaTanLord 
    garito
    oESPADAo
    Sakura13
    Harion
    Venez
    TryouT
    SeveNSouLTH
    thebrarok
    PorKinYung
    BazZTH
    SarapOa
    Zemos
    PinkHoliday
    killerzaz
    MinzGa
    NEWMAGIC
    Thoshilo
    Deadpoolz
    SunnyBreez
    LullabyZ
    SpecNaZzTH
    Objective
    Mokas
    CHuuGO
    Ayamae
    FreeDomGP

ปัญหาต่างๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Criora อ่านกระทู้
    เพิ่งสมัคร เล่นได้ แต่ผมมีปัญหาอย่างหนึ่ง เวลาตีมอนได้ซักพัก ตัวผมจะนิ่งไปเลย เก็บดาบเข้าฟักกดไรไม่ได้เลยยืนอยู่เฉยๆให้มอนอัด กดไรไม่ได้จริงๆ

ชือ ในเกมส์ CrioFreez

ปัญหาผมคืออะไร ?
    ปัญหานี้ผมก็ยังไม่เคยเจอนะครับ ผมก็ลองหาขอมูลจากเน็ตแล้วข้อมูลน้อยมากครับ
    ลองกด ย่อหน้าจอ แล้วลองเข้าไปใหม่ดูครับ หรือไม่ก็ลองออกเกมส์แล้วเข้าใหม่ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuTeiz อ่านกระทู้
    ของผมไม่เห็นแม้กระทั้งคำว่า Seting เลยครับ คือมองไม่เห็นอะไรเลย ไม่มีตัวหนังสือในเกมส์เลยครับ ว่างปล่าวหมดเลย
    น่าจะเกิดจากไม่มี Front ภาษา หรือไม่ก็น่าจะลองโหลด Part ภาษา Eng มาลงดู ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ratchasan อ่านกระทู้
    ผมก็เป้นคับ วิธีแก้ของผม กด ALT ค้าง แล้วกด TAP ไปเรื่อยๆจนกว่าในเกมส์มันจะขึ้นรูปเม้าให้อะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saichi อ่านกระทู้
    ของผมErrorแบบนี้อะโพสในเฟสไม่มีคนตอบโพสในนี้เลยละกัน

ปัญหานี้น่าจะแก้โดยวิธี รีเครื่องนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    ผมเป็นแบบนี้ทั้งวันครับแต่เช้าจนตี1 เน็ตก็ใช้ได้นะครับปกติ

เออปัญหานี้มันคือ log in เข้าไปแล้วมันก็ขึ้นใช่มั้ยครับ มันบอกว่าเกินเวลาเชื่อมต่อเซิฟครับ
    มันอัทเอพเป็น V. ล่าสุดมั้ยครับ หรือไม่ก็ลอง ลบลงเกมส์ใหม่ แล้ว ลองเปลี่ยน ไดร์ที่ลงฮะ
    ถ้ายังไม่ได้ ผมก็ไม่รู้ว่าควรแก้ยังไงครับ เพราะว่าข้อมูลใน Google น้อยมากครับ
    คนไทยไม่ค่อยเล่นเกมส์นี้ ฮะ

สำหรับปัญหาเกมส์ Failled to Connect to Server น่าจะเกิดจากเน็ตนะครับ
    ตอนนี้ผมเองก็ยังไม่รู้วิธีแก้ ฮะ เพราพข้อมูลมันน้อยจริงๆ ครับ ต้องขอ อภัย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

นำภาพมายืนยันด้วยนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 19th July 2012 เมื่อ 22:20

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    จัดไปครับ !!!
    ผมชื่อ SPADEthนะครับ เเอดมาได้

ลองเล่นมาชั่วโมงนึงเเล้วรู้สึกได้เลยว่ามันคือก๊อปมอนฮันต์ชัดๆ !!
    เเต่เล่นเเล้วก็สนุกดี ตอนนี้ยังไม่ค่อยมีเพื่อนเล่นด้วย ถ้ามีอาจสนุกกว่านี้
    อีกอย่างคือคลังช่องน้อยมากกกกกกกกกก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HearTLockER : 4th July 2012 เมื่อ 20:11

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    426
    เควชต่างๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keeree อ่านกระทู้
    ไอ้เควส weapon refined ทำไงอ่ะครับ

ลองทำตามคลิปนี้ดูนะครับ ไม่รู้จะใช่มั้ย เควชบอกว่าให้เราปรับแต่งอาวุธครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReLaTiVeSoLuTiON อ่านกระทู้
    วิธีขุดเผื่อคนไม่รู้นะครับ เท่าที่แปล(ในกูเกิ้ล 555 ) ต้องเวล 20 แล้วไปคุยกับ NPC Rebacka อาจผิดจำไม่ค่อยได้ตัวผู้หญิงอะครับ

จากนั้นคุยกะเทอเลือกอันที่ 2 เทอจะให้กล่องเก็บของมา(มั้ง) แล้วค่อยเลือกอันแรกเข้าชาแน้ว 1 เลยครับ พอเข้ามาแล้วจะมีหลายที่ทั้งเก้บแมลง ขุดแร่ และเก็บผักประมานนี้ แล้วแต่เราจะเลือก
    ซึ้งจะได้ค่า ต่างๆแล้วแต่เราเลือกด้วย อย่างเช่น ของผมขุดแร่นะจะได้ค่าขุดแร่

สำหรับใครที่หาหินอยู่ต้องขุดแร่เลยครับ หาตีมอนเป็นชาติ ทำดาบเนี้ย...5555
    หวังว่าจะเป้นประโยชน์นะครับ

สำหรับคนกลับเมืองไม่เป็นนะครับ ทำตามเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReLaTiVeSoLuTiON อ่านกระทู้
    วันนี้เรามาเริ่มรู้จักเควสเพิ่มขึ้นนะครับว่า ไอ้ปุ่มตัว N คืออะไร แร่หาที่ไหน แมลงไว้ทำไร เก็บหญ้าไปไว้ทำไม หาหิน+ที่ไหนทำยังไง มาดูกันเลย

เริ่มจากพอเรากดตัว N เราจะเห้น ว่ามี 3 หัวข้อเลยนะครับ

1. Elixer potion คือยาเพิ่มเลือด ยาเพิ่มค่าต่างๆ ของที่ใช้ทำคือ แมลง+ หญ้า

2. hunter คือ ของใช้ล่า เช่น หินลับมีด(ซื้อแพงชิหาย) ยาเพิ่มค่าความคม เยอะแยะ ของใช้ทำคือ แร่+หญ้า

3.คือหิน+อาวุด+เกาะ ได้จากการรวบรวมของทำเควสต่างๆชิ้นเล็กๆแล้วเอามาหลอมหัวข้อนี้

ทีนี้เรามาดูกันว่า 3 อย่างที่ว่า แมลง แร่ หญ้า หาจากไหน ทำยังไง

1หาแมลง เริ่มจากคุยกะ NPC rebacka แล้วเลือกอันที่1 ห้อง 1 จะเข้าสู้แผนที่จะมี 3 โซน แมลงจะอยุ่โซนซ้าย พอเข้าไปจะเจอกลุ่มแมลงหลายกลุ่มเลย ยกตัวอย่างกลุ่มเลเวล 1 จะมีหนอน อะไรประมานนี้ และข้างจะมีกอง เวล 30 50 ซึ้งเวลหาได้จากการจับแมลงนั้นละ ดูค่าจับได้โดยการกด P สกิว Life จะบอกว่ามีค่าเท่าไหรแล้ว ถ้ามีค่าเกิน 30 ก็ไปจับกอง 30 ได้ไม่น่างงนะ = = ในห้องแรกจะมีถึงแค่ 50 ถ้าเกิน 50 ก้อไปห้องที่ 2 คุยที่ rebacka คนเดิมเลือกห้อง 2

ดูไม่ยากนะครับสงใสถามได้เลยในที่ห้องแชตนะครับ

2.แร่ เหมือนกันเลยกับจับแมลงครับ มีค่าเวลเหมือนกันกลุ่มเหมือนกัน แร่ต่างกันในแต่ละกลุ่มที่ขุด วิธีการเหมือนกัน

3. หญ้า มั้งนะผมเรียกหญ้า 555 เหมือนกับแมลงเลยครับวิธีเหมือนกันแต่อยุ่คนละที่ หญ้าจะอยู่ขวาบน

จะเห้นว่ากด P แล้วจะมีค่าสกิวที่เห็นอยุ่นะครับ อันแรก แร่ อันสอง แมลง อันสาม หญ้า นี้ละวิธีดูค่าว่าถึงไหนแล้ว
    ที่สำคัญเลยนะครับ ไปเอากล่องเก็บของจาก rebacka ได้วันละครั้งเท่านั้น(เลือกเก็บดีๆ) ว่างๆก็เอาตัวไปทิ้งเก้บได้เลยครับใช้เวลานานเหมือนกันในการเก้บแต่ละครั้ง อย่างรูปสุดท้ายนะครับ
    อย่าทิ้งนะครับมีประโยนช อย่าโง่เหมือนผมทิ้งไปบานเลย หวังว่าคงเปงประโยชน์กะพี่ๆน้องๆนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonnaja อ่านกระทู้
    ค่า FTG 1000/1000 นั้นจะได้วันต่อวันครับ แล้วจะมีอีก 3000 คือ ต่อ 1 อาทิตย์

ส่วน เควส นั้น ซื้ออาวุธที่ชื่อ นั้นครับ ถ้าจำไม่ผิด จะอยู่ในหมวด ดาบ 1H

1.ดาบใหญ่ หรือ ดาบยักษ์ นั้นเอง

2.ดาบยาว

3.ดาบโล่

4.ดาบคู่

5.กระทา หรือ นักเวท

6.ธนู

7.ค้อน หรือ ตะบอง นั้นเอง

แต่ก็คงยัง มีอาชีพที่ มัน โดยล็อดอยู่ นะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 14th July 2012 เมื่อ 07:33

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นดว้ยคนเลยหาเกมเล่นอยู่ ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ว่าแต่มันมีอาชีพไรมั้งอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    ว่าแต่มันมีอาชีพไรมั้งอะครับ
    มี ดาบยาว นักเวท ดาบโล่ ฮะ และก็ ยังมีอาชีพที่ยัง ล็อดอยู่ ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    นี่คือเกมจีนที่ว่า ก็อป Monster Hunter ใช่ป่าวคับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับมีลิ้งโหลดตัวอื่นไหมครับ มันโหลดทีละ 4 k = = 7 วันเลยอะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ทางผ่านพอดี เจิมอีก ท่าน

กล่าวขอบคุณ
    426
    พี่ครับมีลิ้งโหลดตัวอื่นไหมครับ มันโหลดทีละ 4 k = = 7 วันเลยอะ
    ไม่มีฮะ ผมโหลด 2 วันเสร็จฮะ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป ฮะ เดียวผมจะลองอัพขึ้นเว็บให้นะครับ เพราะว่าผมเองก็ไม่เคยอัพเกมส์ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong_Edge อ่านกระทู้
    นี่คือเกมจีนที่ว่า ก็อป Monster Hunter ใช่ป่าวคับ
    ใช่แล้ว ครับ คนจีนทำเอง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เจิมๆ แต่มันจะเหมือนกับแนว Dragon nasss รึป่าว ที่ต้องจับกลุ่ม4คน ไปรอหน้าประตู ไรแบบนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    387
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    กำลังโหลดครับ วิ่ง 700+ 54 นาทีเสร็จครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ makoto777 อ่านกระทู้
    เจิมๆ แต่มันจะเหมือนกับแนว Dragon nasss รึป่าว ที่ต้องจับกลุ่ม4คน ไปรอหน้าประตู ไรแบบนี้
    เหมือนกันฮะ แต่ว่าไม่ต้องลุยด่านจนฆ่าบอสของด่านก็ได้ฮะ สามารถกลับเมืองได้เลยเมื่อภารกิจสำเร็จครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong_Edge อ่านกระทู้
    น่าใจนะครับ จขกท. เล่นเซิฟอะไรเอ๋ย มะเดียวลองเล่นด้วย ขอตัวโหลดก่อนเน้อ
    มีเซิฟเดียวครับผม แหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 4th July 2012 เมื่อ 17:51

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    น่าใจนะครับ จขกท. เล่นเซิฟอะไรเอ๋ย มะเดียวลองเล่นด้วย ขอตัวโหลดก่อนเน้อ

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    เดี๋ยวจะลองดูนะครับ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    แค่ 1.8 Gb โหลดไปซะ 2 ชม

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    น่าเล่นครับจะมาเจิมอีกที

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    น่านุกครับเดียวมาเล่นด้วยกันมิ แต่ผมไม่ชินกะเกมมอสเตอรฮันเตอรเท่าไรเล่นแล้วโครตยากในpsp55เกมนี้คงเหมือนกัน เดวโหลดก่อนนะครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ น่าสนๆ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    89
    อะ win 7เล่นได้เปล่าครับลืมถาม

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    อะ win 7เล่นได้เปล่าครับลืมถาม
    ได้ฮะ ผมก็ใช้ win7 ครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    เล่นด้วยคนครับ อิอิ อยากเล่นแนว monster hunter อยู่ชอบมาก

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    แล้วเกมนี้มันต้องทำความเข้าใจนานหรือเปล่าเพราะมันไม่เป็นภาษาไทยนี่สิ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    แล้วเกมนี้มันต้องทำความเข้าใจนานหรือเปล่าเพราะมันไม่เป็นภาษาไทยนี่สิ
    ไม่ครับ เพราะตัวเกมส์มี บอททำเควชฮะ ประมาณว่า กดชื่อคนในเควชแล้วมันก็เดินตามครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เย้ๆ โหลดแรงแล้ว