ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524

Cool [SS MINI] The Sims3 เล่นได้ 100% [MF]

วันนี้ผมขอเสนอเกม The Sims 3!

GALAXY MINI เล่นได้ 100% และที่สำคัญเห็นคำสั่งชัด!
    เพราะปกติคำสั่งมันมองไม่เห็นครับ

DOWNLOAD

APK: http://www.mediafire.com/?fmjz8l8mm9g4guv
    DATA: http://www.mediafire.com/?1n6ajzna0ts3wbv

:วิธีลง:
    1.ให้เอาไฟล์ apk ลงโทรศัพท์
    2.ติดตั้ง The Sims3 apk
    3.เข้าเกมหนึ่งครั้งจะเห็นว่ามันให้โหลด Data
    4.ก็อบโฟลเดอร์ Data ไปไว้ที่ Android>data>วางลงในนี้เลย (com.eamobile.sims3_row_qwf)
    5.เล่นได้เลยครับ

ROOT,ROM [SS MINI]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=100437
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    ขอโทษครับ มันมี save ผมติดอยู่ ใน data 55

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ลงแล้วเล่นได้นะครับ แต่ว่า galaxy Y duos ของผมมันเห็นทุกอย่างเป็นสีขาวหมดเลยครับ ผนังเอย เฟอนิเจอเอย แต่ตัว sim เห็นเป็นสี ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ หรือจะเป้นที่เครื่อง ?? ปล.เครื่องผม ไม่ได้ root นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mixernut อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้นะครับ แต่ว่า galaxy Y duos ของผมมันเห็นทุกอย่างเป็นสีขาวหมดเลยครับ ผนังเอย เฟอนิเจอเอย แต่ตัว sim เห็นเป็นสี ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ หรือจะเป้นที่เครื่อง ?? ปล.เครื่องผม ไม่ได้ root นะครับ
    ผมก็เป็นครับ
    ช่วยด้วยครับ galaxy y gt-s5360b

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เหมือนกันครับ ss galaxy y

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ menthekop อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ
    ช่วยด้วยครับ galaxy y gt-s5360b
    ต้องroot ครับแล้วใช้ chainfire3d ช่วยครับ เปลี่ยนปลั๊กอินเป็น QUALCOM จะหายขาวครับ
    ปล. ไม่เคยลองกับเกมนี้นะ แต่ DEAD SPACE ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่แก้ได้ตามข้างบน
    ปล. galaxy y เหมือนกันครับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepjaza อ่านกระทู้
    ต้องroot ครับแล้วใช้ chainfire3d ช่วยครับ เปลี่ยนปลั๊กอินเป็น QUALCOM จะหายขาวครับ
    ปล. ไม่เคยลองกับเกมนี้นะ แต่ DEAD SPACE ผมก็เป็นเหมือนกัน แต่แก้ได้ตามข้างบน
    ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tepjaza อ่านกระทู้
    ก็ยังไม่หายอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dk14197310 อ่านกระทู้
    ก็ยังไม่หายอะครับ
    ผมหายแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    สวด..สวย ปายเลย.....