ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345

HTC Desire C - เอชทีซี Desire C

HTC Desire C - เอชทีซี Desire C

ดีไหมครับ ราคา 6,900

แล้วตัว HTC Desire C เนี้ยเทียบกับตัวไหนได้บ้าง ซื้อมาคุ้มไหม ? ผมเห็นมันเหมือนจะดี แล้ว งง นิดหน่อย

ระบบปฏิบัติการ (OS, CPU)
    ระบบปฏิบัติการ : Android เวอร์ชั่น 4.0 Ice Cream Sandwich
    หน่วยประมวลผล : (ไม่ระบุ)
    - ความเร็ว : 600 MHz
    หน่วยความจำ 4 GB (ตัวเครื่อง)
    - RAM 512MB
    การ์ดหน่วยความจำ microSD - สูงสุด 32 GB

ที่สีแดงผม งง ครับ ถ้ามันความเร็ว 600 Mhz ก็ช้ากว่า พวก sangsung mini , y ใช่ไหมครับ
    แต่ผมไม่เคยเห็นตรง RAM 512MB ตรงนี้ อธิบายที มันเป็นเหมือนคอม ไหมครับ เพื่มความเร็ว + จดจำได้ แบบนี้ หรอ

หน่วยความจำ 4 GB (ตัวเครื่อง) ตรงนี้มันว่าให้มา 4 GB ถือว่าเยอะมากเลย
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ดีครับ HTCขึ้นชื่อว่ามีระบบAndroidที่เสถียรที่สุดแล้ว ตัวนี้เป็น ICS โดยไม่ต้องรออัพเดทเหมือนรุ่นล่างยี่ห้ออื่น

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    แล้วพวก app เกมส์เหมือน พวก samsung galaxy mini , samsung galaxy y ไหมครับ
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[W]annapira- อ่านกระทู้
    แล้วพวก app เกมส์เหมือน พวก samsung galaxy mini , samsung galaxy y ไหมครับ
    app เหมือนกันหมดครับ