ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192

ถามหน่อยนะครับจะซื้อ BB

BB ตัว curve กับ bold อันไหนดีกว่ายังเเล้วขอราคาด้วยครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    Curve กับ Bold ต่างกันแค่ ปุ่ม ตรงปุ่มของ Curve จะห่างๆกันครับ แต่ปุ่มของ Bold มันจะมีแถบมากั้นไ้ว้ปุ่มจะติดกัน
    และเครื่อง Bold นั้นจะใหญ่กว่า Curve ระบบประมวลผลก็อาจจะดีกว่านิดหน่อย ราคาของ Bold ก็จะสูงกว่า Curve ครับ ส่วนตัวผมใช้ Curve 9360 อยู่ ก็โอเคนะฮะ ;D

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    Curve กับ Bold ต่างกันแค่ ปุ่ม ตรงปุ่มของ Curve จะห่างๆกันครับ แต่ปุ่มของ Bold มันจะมีแถบมากั้นไ้ว้ปุ่มจะติดกัน
    และเครื่อง Bold นั้นจะใหญ่กว่า Curve ระบบประมวลผลก็อาจจะดีกว่านิดหน่อย ราคาของ Bold ก็จะสูงกว่า Curve ครับ ส่วนตัวผมใช้ Curve 9360 อยู่ ก็โอเคนะฮะ ;D
    ขอบคุณมากครับ มั่นใจขึ้นมาเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Bold หน้าจอใหญ่กว่า ความชัดของจอก็มีมากกว่าครับ เครื่องไวกว่า Curve ด้วย โดยรวมแล้ว Bold ดีกว่านะครับ เพิ่มเงินอีกนิดนึงซื้อ Bold ดีกว่านะ

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    เชียร์ Bold ครับแต่ผมใช้ Curve

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    Bold ดีกว่า แต่ ส่วนใหญ่ ผมเห็นแต่คนใช้ curve เยอะมากๆ ผมก็ใช้ Bold คนใช้น้อยเพราะ มัน แพง ( 13000 - 14000 ) curve 4990 ก็ซื้อได้แล้วครับ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    ผมใช้ BB bold 9900 18500 บาท ถ้าจะซื้อ bb จริงๆ อ่ะ ต้องทำใจนะ ได้แต่ แชทและเล่น social app ได้ นอกนั้นห่วงหมด ผมว่าจะเอาไปเทิร์น iphone 5 มาใช้อยู่