ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ผมอยากรู้ว่า เติมเงิน toll ยังไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    เล่นด้วยคนน่ะครับ พอดีว่าว่างไม่มีเกมสืเล่น = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ผมงงคับ !!!! เควสเสร็จเเล้วเเต่ NPC ไล่กับไปทำไหม่ ทั้งๆๆ ที่ของให้หาครบเเล้ว !!!!!
    [IMG][/IMG]
    TaaaTor : Dual Core CPU E6300 2.8 GHz RAM Kingmak 2 GB DDR2 VGA GTS 450 1GB DDR5 ก็นะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ว่า เติมเงิน toll ยังไงครับ
    ไปที่หน้าเว็บอะค่ะ ข้างบนจะเขียนว่าเติม toll

ถ้าอยากสอบถามเพิ่งเติมถามหน้าบอร์ดได้ค่ะ หัวขาว/หัวส้ม ถามได้หมดค่ะ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    แนะนำ เควสตอนแรกไม่ต้องทำหมดก้อได้ค่ะ เควสไม่ต้องทำติดๆต่อกันกะได้ค่ะ

ทำข้ามเควสได้ค่ะ ถ้าเควสไหนไม่ไหว เรียก หัวขาวได้ค่ะ เดี๋ยวช่วย

ทำเวล9เปลี่ยนอาชีพ เลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    782
    คุณ monster0 ช่วยผมเวลหน่อยได้ป่าวครับ ตอนนี้เวล 35 ละ ผมเล่นตาม guild ที่เขียนใว้อ่ะทำเควสตามหมดเลย แต่ชักเบื่อละขี้เกียจกดเข้าๆออกหน้าจอ แล้วก็เดินหา npc ไกลเหลือเกิน ช่วยเวลให้เก่งๆเลยได้ป่าวครับ แล้วผมค่อยกลับมาไล่ทำเควสทีหลังได้ป่าวอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    คุณ monster0 ช่วยผมเวลหน่อยได้ป่าวครับ ตอนนี้เวล 35 ละ ผมเล่นตาม guild ที่เขียนใว้อ่ะทำเควสตามหมดเลย แต่ชักเบื่อละขี้เกียจกดเข้าๆออกหน้าจอ แล้วก็เดินหา npc ไกลเหลือเกิน ช่วยเวลให้เก่งๆเลยได้ป่าวครับ แล้วผมค่อยกลับมาไล่ทำเควสทีหลังได้ป่าวอ่ะ
    ]ลืมบอกผม Ezio เล่น Assassin ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    ]ลืมบอกผม Ezio เล่น Assassin ครับ
    อยู่เทพหรือมาร ค่ะ ถ้ามารพาเวลได้อะค่ะ แต่ถ้าเวลไวต้องเควสค่ะ

ถ้าเควสไหนมะไหวบอกได้นะค่ะ จะได้ช่วยได้

สำหรับเทพ ให้คนชื่อ Mafia หน้าบอร์ดช่วยเลย เขาโหดสุดใน3โลกแล้วสำหรับเทพ

หรือบอกหัวส้มหน้าบอร์ดได้เลยค่ะ(ซิบหาเขาเอานะค่ะ)

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monster0 อ่านกระทู้
    อยู่เทพหรือมาร ค่ะ ถ้ามารพาเวลได้อะค่ะ แต่ถ้าเวลไวต้องเควสค่ะ

ถ้าเควสไหนมะไหวบอกได้นะค่ะ จะได้ช่วยได้

สำหรับเทพ ให้คนชื่อ Mafia หน้าบอร์ดช่วยเลย เขาโหดสุดใน3โลกแล้วสำหรับเทพ

หรือบอกหัวส้มหน้าบอร์ดได้เลยค่ะ(ซิบหาเขาเอานะค่ะ)
    ผมเล่นเทพอ่ะครับ คุณ Mafia เขาเล่นบ่อยไหม

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อยากถามครับว่ามีไรแตกต่างจากเซิฟจริงป่ะครับแบบ X EXP รึเปล่าไรเงี้ยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    รายงานตัวครับ

ผมเล่นเผ่ามารครับผม เหตุผลเพราะเคยเล่นแต่มาร เล่นเทพไม่เป็น ตอนนี้ลองเล่น Cleric ดูครับ

**ตัวเกมหลังจากติดตั้งเสร็จแล้ว 34.4GB ครับ (ของผมอ่ะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jannerfit อ่านกระทู้
    อยากถามครับว่ามีไรแตกต่างจากเซิฟจริงป่ะครับแบบ X EXP รึเปล่าไรเงี้ยอ่ะครับ
    ก็มีเยอะยุอะค่ะ สัตว์ขี่ทำเอง ออกแบบเองอะค่ะ ฯลฯ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เควสมัน บัคส่งเควสไม่ได้ทำเสร็จแล้วเข้าออกแล้วก็ยังส่งไม่ได้ *_*

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    รายงานตัวครับ

ผมเล่นเผ่ามารครับผม เหตุผลเพราะเคยเล่นแต่มาร เล่นเทพไม่เป็น ตอนนี้ลองเล่น Cleric ดูครับ

**ตัวเกมหลังจากติดตั้งเสร็จแล้ว 34.4GB ครับ (ของผมอ่ะนะ)
    เท่ากัน 34 กว่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ metal007 อ่านกระทู้
    เควสมัน บัคส่งเควสไม่ได้ทำเสร็จแล้วเข้าออกแล้วก็ยังส่งไม่ได้ *_*
    ไม่ทราบว่าตัวละคร ชื่ออะไร เผ่าอะไร เพราะเควสเราแก้ไขหมดแล้ว ไม่มีบัค !!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    ผมเล่นเทพอ่ะครับ คุณ Mafia เขาเล่นบ่อยไหม
    บ่อยมากกก ^^

กล่าวขอบคุณ
    782
    เจอ ปัยหาเควสครับ GM ช่วยรับไปพิจารราทีครับ ผมเล่นตามที่เขียนไว้เปะ ใกล้จะหมดละ เหลือ 3-4 เควส ตอนนี้ถึง เควสเวล 46 ที่ให้เราไปเมือง T จากนั้น คุยกับ Atropos แล้วคุยกับ Josnack แล้วเราจะวาปไปอยู่บนรูปปั้น
    แล้วก็กด หินบนหํวรูปปั้น แล้วลงมากดหินข้างล่าง ผมทำตามทุกอย่าง เสร็จก็คุย กับ Josnack แล้วก็กลับไปคุยกับ Atropos ปัยหามันอยู่ตรงนี้ครับ ตอนกลับไปคุยกับ Atropos เควสมันดันไม่ขึ้นให้กดต่อสะงั้น เซ็งเลย ใกล้หมดแล้วซะด้วย อีกใหม่กี่เควสเองอ่ะ ถ้าผมคุยกับมันได้ มันจะให้เราไปฆ่าซอมบี้เพื่อนำดวงวิญาณ 6 ดวง นี่และครับ ช่วยผมทีนะ มันเป็นบัคไรป่าว ช่วยหน่อยนะครับ ท่าน GM GM GM GM...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หน้าสนใจมากๆ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    555555555555 มาแล้ว ๆ ๆ ตัวนี้สมบรูณ์ยังคับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    เจอ ปัยหาเควสครับ GM ช่วยรับไปพิจารราทีครับ ผมเล่นตามที่เขียนไว้เปะ ใกล้จะหมดละ เหลือ 3-4 เควส ตอนนี้ถึง เควสเวล 46 ที่ให้เราไปเมือง T จากนั้น คุยกับ Atropos แล้วคุยกับ Josnack แล้วเราจะวาปไปอยู่บนรูปปั้น
    แล้วก็กด หินบนหํวรูปปั้น แล้วลงมากดหินข้างล่าง ผมทำตามทุกอย่าง เสร็จก็คุย กับ Josnack แล้วก็กลับไปคุยกับ Atropos ปัยหามันอยู่ตรงนี้ครับ ตอนกลับไปคุยกับ Atropos เควสมันดันไม่ขึ้นให้กดต่อสะงั้น เซ็งเลย ใกล้หมดแล้วซะด้วย อีกใหม่กี่เควสเองอ่ะ ถ้าผมคุยกับมันได้ มันจะให้เราไปฆ่าซอมบี้เพื่อนำดวงวิญาณ 6 ดวง นี่และครับ ช่วยผมทีนะ มันเป็นบัคไรป่าว ช่วยหน่อยนะครับ ท่าน GM GM GM GM...
    เข้ามาถามหน้าบอร์ดเลย ค่ะ จะสะดวกก่า จะได้ เข้าไปดูเควสให้ด้วย ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    555555555555 มาแล้ว ๆ ๆ ตัวนี้สมบรูณ์ยังคับ
    สมบูรณ์ ที่ เท่าที่มีในประเทศไทย เพราะทางเรา แก้ไขข้อต่างๆ ของบัคเยอะมาก ^^

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เล่นอยู่ดีมาก ระบบเกมส์เยอะมาก 55+

ชื่อ Louis น่ะเจอทักได้ไม่กัดตัวเล็กๆสะพายธนูอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สนุก เล่นง่าย สังคมดี แวะมาบอกต่อครับ ไม่ต้องเติมก็เทพได้ อิอิ
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    คนออนเยอะไหมครับ แต่ละวันอ่ะ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    คนออนเยอะไหมครับ แต่ละวันอ่ะ
    เนื่องจากพึ่งเปิดได้ไม่นานมาก ปริมานคนก้อประมาน30/วัน อะค่ะ^^

มีปัญหาอะไรติดต่อหน้าบอร์ดได้นะค่ะ
    http://www.aionnexus.com/

เจ้าของกระทู้ยุมารนะ^^