ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm Angry Dog.
    กล่าวขอบคุณ
    411
    ได้รับคำขอบคุณ: 572

The Lord of The Rings-Battle For Middle Earth 1 [One2up][2.61GB]เก่ามากกกกกจริงๆ

The Lord of The Rings-Battle For Middle Earth

ภาคแรกของเกมส์ RTS วางแผนของซี่รี่ย์ Lord of The Rings ภาคนี้เล่นตามเนื้อเรื่องนะครับ

System Requirements คิดว่าเล่นได้ทุกเครื่อง
    Windows7 จากเครื่องผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
    * CPU: 1.3 GHz or faster
    * RAM: 256 MB
    * DISC DRIVE: 8x or faster CD/DVD drive
    * HARD DRIVE: 4 GB or more free space
    * VIDEO: DirectX 9.0b compatible (see right)
    * SOUND: DirectX 9.0b compatible
    * INPUT: Keyboard and mouse

SS

Gameplay

นำพาเหล่าฮีโร่และกองทัพในตำนานแห่งอภินิหารแหวนครองพิภพ บุกตะลุยดินแดน MIDDLE-EARTH ฝ่าภารกิจ 25 ด่านที่จำลองมาจากภาพยนตร์ไตรภาค THE LORD OF THE RINGS ในรูปแบบเกม RTS ที่ไม่เคยมีใครกล้าทำมาก่อน... ชะตากรรมของ MIDDLE-EARTH อยู่ในมือของคุณ

Download One2up 700/part

Part1
    Part2
    Part3
    Part4

CARCK DOWNLOAD

วิธีการติดตั้งเกมส์
    - แตกไฟล์ด้วย Winrar
    - Mount Image ไฟล์ ISO ที่แตกออกมา
    - จะมีทั้งหมด 4 CD
    - เริ่มติดตั้งเกมส์ ตามปกติ เริ่มจาก CD 1 ต่อด้วย CD 2 > CD 3 > CD 4 จนเสร็จ
    - ให้ดาวน์โหลด Crack
    - แล้วจะได้ไฟล์ GAME.DAT ให้ Copy ไปทับไฟล์ GAME.DAT ตรงที่เราติดตั้งเกม
    - เข้าเกมได้ที่ Desktop ได้เลย

CD KEY :
    HCGY-Z6FY-GNHJ-SGHJ-0HLM
    DZDD-8NF6-4DBH-YDFB-0HLM
    FEEW-W94S-6DF5-UB46-0HLM
    TLV5-VGG9-DFDF-RFFF-0HLM
    T7GQ-LZEX-FGHF-PFFF-0HLM

ใครสนใจ ภาค 2 ก๊จัดไปครับ ตัวเกมส์มีอะไรเยอะแยะกว่าภาค 1 เยอะมากครับจัดไป
    The Lord of The Rings-Battle For Middle Earth 2 ภาษาไทย

หากสนับสนุนเกมส์เก่าก็กดขอบคุณและช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ

ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยครับ เบลอมากครับตอนนี้งานเยอะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย death9 : 13th July 2012 เมื่อ 09:43

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เจิมครับ ส่วนตัว นี่เป็นเกมส์ แรกๆ ของผมเลยแหละ เล่นแล้ว สนุกมาก
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    ใจมาก โหลดก่อน 55 หามานาน
    OH YEAH

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ซึ่งใจมาก หามานาน ใครโหลดแล้วเล่นได้รายงานหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณมากครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    One

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    วิธีแก้ถ้าเล่นไม่ได้ จะเหมือนกับภาค 2 นะครั บนี่เลย
    นี่คือวิธีที่ทำให้เรา สามารถเล่นเกม The lord of the rings battle for middle-earth ทั้ง ภาค 1 และ 2 ได้นะครับ
    1.คือเข้าเว็ปนี้ครับ http://www.middleearthcenter.com/for...do=file&id=422
    แล้ว เลื่อนลงมาจะมีเขียนว่า [Download BFME 1 and 2 Vista Patch] ให้ใช้การดาวน์โหลดปกตินะครับ
    ใช้ IDM โหลดไม่ได้ (ไม่ต้องงงนะครับว่าทำไมถึงเป็น vista patch เพระมันสามารถใช้ด้วยกันได้)
    2.พอโหลดมาแล้วไม่จำเป็นต้องแตกไฟล์ครับ ให้กด start จะเจอช่อง ให้พิมพ์ อยู่ข้างล่างคำว่า
    all programs ให้พิมไปว่า %appdata% แล้วจะมีโฟลเดอร์ขึ้นมา ให้หา My Battle for Middle-earth Files
    ถ้าเป็นภาค 2 จะมี II ต่อท้ายด้วย ให้คลิกเข้าไป แล้วจะไม่มีอะไรโฟลเดอร์นั้นเลย ให้เรา copy ไฟล์
    options และไฟล์ Maps ลงไปในโฟลเดอร์นั้นครับ แค่นี้เราก็สามรถเข้าเล่นเกมได้แล้ว

Made By: Pangthaiplay ผมเองแหละ

บางคนอาจโหลดลิ้ง http://www.middleearthcenter.com/for...do=file&id=422 ไม่ติด
    ใช้ลิ้งนี่แทนได้นะครับ http://www.mediafire.com/?zpo6a38pv4vti9t
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ครับ 1000% ประกันน
    One

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    มายืนยันว่าเล่นได้ 1000000 % คับ

ผมโหลด เล่นได้ทั้ง 2 ภาค เลย ผม win7 64 นะคับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อันนี้ตัวเกมส์ภาษาไทยป่ะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    เกมตั้งเเต่เด็กชอบมาก ขอบคุณมากครับตามหามานๅนมาก ตอนนั้นซื้อเเผ่นเเท้มา key หาย เเผ่น เ่้จ้ง ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    สนุกมากครับ ยืนยัน ๆ ไม่ได้เล่นมาซัก 4 - 5 ปีละ คิดถึงอยู่เหมือนกัน โหลด ๆ ๆ ๆ ๆ >< ขอบคุณมากสำหรับเกมดี ๆ ครับพ้ม!

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    อันนี้ตัวเกมส์ภาษาไทยป่ะครับ ?
    น่าจะไม่นะครับ ผมคิดว่า
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    ENG ครับ ภาษาไทยต้องภาค 2 ^0^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    CRACK หาจากไหนอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    180
    อ๋อ Crack มีไหมคับช่วยหน่อยโหลดเสร็จเเล้วเเต่ไม่มี Crack ท่ามีช่วยหน่อยนะ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 309

ทำไมแตกไฟล์ไม่ได้หว่า -.- ลองซ่อมไฟล์ก็แล้ว เจ๊งป่ะ = ="

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ salimz อ่านกระทู้

ทำไมแตกไฟล์ไม่ได้หว่า -.- ลองซ่อมไฟล์ก็แล้ว เจ๊งป่ะ = ="
    โหลด ใหม่ ตอนโหลด อย่าตั้ง ชือ 1 2 3 เเบบ นั้น -.- ให้ตั้ง เป็น The Lord of The ring part1 2 3 เป็นต้น

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beawz1 อ่านกระทู้
    อ๋อ Crack มีไหมคับช่วยหน่อยโหลดเสร็จเเล้วเเต่ไม่มี Crack ท่ามีช่วยหน่อยนะ ขอบคุณคับ
    แคร๊กอยู่ใน CD1 ครับ ชื่อไฟล์ GAME.DAT

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TIP-TOP อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    ครับผมเล่นได้ไม่ได้บอกกันด้วยเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    180
    อ๋อผมหาเเล้วนะเเต่หาไม่เจอช่วยอัพให้หน่อยได้ไหมคับ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beawz1 อ่านกระทู้
    อ๋อผมหาเเล้วนะเเต่หาไม่เจอช่วยอัพให้หน่อยได้ไหมคับ ขอบคุณคับ
    เพิ่มลิงค์โหลด Carck ให้แล้วนะครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมมันถามว่ากรุณาไส่แผ่น1หละครับ

กล่าวขอบคุณ
    411
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artzaza555 อ่านกระทู้
    ทำไมมันถามว่ากรุณาไส่แผ่น1หละครับ
    ลงแคร๊กซิครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ครัีบตอนกดset up อะครับ