ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมพังประตูห้องน้ำอ่า มันโขมยกางเกงผมไป เพราะห้องน้ำมันมีช่องอยู่ข้างล่าง มันดึงไปเฉย ผมก็ลืมตัวถีบไปเบาๆ พังเลย = =
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ไม่มีสั้นๆได้ใจความ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    1
    ท้าจารย์ ต่อย ขโมยของที่ถูกลืม(เป็นสิ่งไม่ดี) ทำกระจกแตก เยอะมากๆ หลอกด่าจารย์ต่อหน้า ชิ้งค่าข้าวแม้ค้า ฉี่ไม่ล้าง วาดรูปลามก พยายามทำไห้ของโรงเรียนเสียหายเพื่อเรียกร้องสิทธิที่ควรได้จากการเสียเงินค่าอะไรต่อมิอะไรที่ไม่เคยจะได้ใช้กะเค้าเลย แกล้งครูใหม่ ล้อเลียน ผอ. แข่งขันได้ที่หนึ่งโดยที่ไม่มีใครคิดว่าจะทำได้ ทำให้จารย์เกลียดขี้หน้า โกหกว่าป่วย เยอะครับ
    แต่ตอนนี้คิดได้แล้ว ทุกครั้งที่เจอปัญหา ผมจะนิ่งและเดินหนี จะไมก่อปัญหาเหมือนแต่ก่อน แต่หันมาแก้ปัญหาแทนครับ
    โดยการเปิดใจคุยกับจารย์ตรงๆๆไปเลยครับ เพราะถ้าผมรับฟังอาจารย์ ถ้าอาจารย์รับฟังผม หากเราเข้าใจกันปัญหาก็จบ ขอแค่เราเปิดใจครับผม
    “••”

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    แต่ละท่านนี่ขุดวีรกรรมมาตั้งแต่ชาติปางก่อนเลยทีเดียว
    ผมก็ไม่เคยทำอะไรที่มันสุดโต่งแบบนั้นหรอกวันๆนั่งหาวในห้องแล้วก็หลับบนโต๊ะ
    อย่างมากก็แค่ทำประตูห้องเรียนพังอะ เพื่อนมันแกล้งขังไว้ในห้องตอนทำเวรเลยกระโดดถีบซะ - -*
    God's Right Seat

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    แตะบอลอัดกระจกห้อง ผอ. คับ
    Hoolywood Undead

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    ด่า อาจาร ฝรั่งว่าไอ้ค_ยไอ้sud พ่*งตาย
    (เขาไม่รู้เรื่อง)
    แล้วเพื่อนมันไปฟ้อง ผอ
    โดนเลยตรู

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ผมก็ไม่ค่อยมีอะไร ตื่นมาเช้าๆตอนที่ใครยังไม่ค่อยมา ก็นัดแฟนมานั่ง คลึงนมแฟนทุกๆวัน หลังจากนั้นคิดเอง

ดึงกางเกงพละผู้หญิง -*- ดึงสายเสื้อในผู้หญิง -*- หื้นมั้ง

ลิควิคเขียนโต๊ะแล้ว เพื่อนนั่งทับ ปากกาเขียนเสื้อ เวลาโดนตี จับไม้เรียวแล้วหัก*****เลย

เอาหนังสือยัดตูดเวลาโดนตี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steroids : 8th July 2012 เมื่อ 00:53

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    Paint สีตึกตรงข้ามห้อง ผอ ครับ

พอดีผมมีงานกลุ่มกันแล้วห้องผมมันตรงข้ามตึกของห้อง ผอ พอดีคือมองผ่านหน้าต่างก็เห็นอ่ะครับ

แล้วงานกลุ่มผมจะเอาขยะรีไซเคิ้ลมาทำเป็นของตกแต่งเลยเอาที่พ่นสีมาพ่นใส่แแผ่นดิสที่ระเบียงแล้วมันเปื้อนเลอะกระจายเปื้อนกำแพง

ทีนี้ ผอ มาเห็นก็เรียกห้องผมให้ไปซื้อสีมาทาใหม่ ตอนนี้ยังไม่ได้ทาใหม่เลยครับ

555+

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ต้ม มาม่าในห้องเรียนตอนคาบพักเที่ยง (แอบเอาหม้อมากัน) มีเพื่อนรวมก่อคดีกว่าครึ่งห้อง
    ลายเซ็น

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เยอะจนจำไม่ได้ ฮ่าๆๆ

.:: Highway To Hel ::.
    .:: Hollywood ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,449
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    สูบบุหรี่ในห้องเรียน ตอนอาจาย์สอน
    My center รักจังเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ปาระเบิด ตด ตอนเข้าแถวละมั้ง 555+

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    ทำหลังคาเต๊นท์ของชมรมอาหารล้มในวันงานโรงเรียน ไปยืนพิงเสาเฉยๆ จู่ๆ เต๊นท์ทั้งหลังก็ล้มซะงั้น อาหารที่วางไว้ ทั้งขายทั้งประกวดเละหมด ดีไม่ใครอยู่ในซุ้ม จำได้ว่าพอเต้นท์ล้มเสร็จ เผ่นเลย (ไม่ได้ตั้งใจอย่างแรง)
    " Fortune favors the bold.."

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    เอาดราก้อนบอลไปเปิดใส่กล้องวงจรปิดหน้าประตูออก แล้วให้เพื่อนมันหนีเรียนออกไป ^_^

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ป.4 วิ่งหลบเพื่อนรุม 6 คนรุมผม 1 คนถีบโต้ะเก้าอี้กระจายเเล้ววิ่งหลบอกมาซัดไปซัก 1-2 คนได้อ่ะ เเล้วก็ทำรถเบ้นรอง ผอ. เป็นรอย (เเล้วเนียนเผ่น)

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ทำเพื่อนท้อง ขโมยขนมในมินิมาร์ค(ตอนเข้าไปกระเป๋าแบนกลับออกมากระเป๋าตุ้ง) ขับรถชนต้นไม้ ทุบห้องน้ำโรงเรียน เอาขี้ปาบ้านพักครู
    เอาสเปร์พ้นใส่กระจกหน้าห้องปกครอง จะตบผู้หญิง(แต่ยังไม่ได้ตบนะ)
    บิบแตรตั้งแต่โรงรถจนออกประตูโรงเรียน ปล่อยยางรถครู ขโมยหมวกกันน๊อค ปีนหลังคาแล้ว4บนนั้น กินข้าวโรงอาหารแล้วไม่จ่ายตัง เล่นไพ่ข้างล่างห้องปกครองพร้อมสูบบุหรี่(มันมีใต้ถุ่น)
    จีบอาจาร์ยฝึกสอน ตบก้นเพื่อนผู้หญิง จีบเมียเพื่อน เอาหมุดเหล็กยัดในรองเท้าเพื่อน(เลือกไหลซิก ๆ เลย 555 )
    ปีนกำแพงห้องน้ำหญิง(อยากเห็นป่าละเมาะ) กินเหล้าในห้อง เอาฆ้อนไปทุบรถคู่อริ จุดระเบิดปิงปองข้างล่างห้องปกครอง(****ตกใจกันใหญ่โคตรฮ่าอ่ะ) ดูกางเกงในอาจาร์ยฝึกสอน

คิดออกได้แค่นี้อยู่ คิดได้อีกเด่วจะมาเพิ่มให้ วีรกรรมเยอะเกิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelyseed : 8th July 2012 เมื่อ 02:02
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ชอบอันนี้ที่สุดละ ลื้อออกมาจากหมองขยะ
    ตอนช่วงเลิกเรียนที่โรงเรียน ของช่วงเทศกาลลอยกระทง
    จะเข้าไปใช้ห้องน้ำโรงเรียนแต่ปรากฏว่า ถั่วเซียนมันลอยอืดอยู่ 2ห้อง
    เลยหยิบประทัด ไอที่มันใช้เวลา ประมาณ 20 วินาทีในการระเบิดอ่ะ ชื่อไรจำไม่ได้แต่ผมเรียก กระปุกแป้งเพราะมันใหญ่จริงๆ
    จุดแล้วหย่อนใส่ถั่วเซียนอืด2ห้อง พอมันระเบิดทีตอนนั้นคิดว่ามันแค่2ห้อง แต่ ท่อมันคงอันเดียวละมั้ง
    ระเบิด******วายวอดเลย คือ ไอถั่วเซียนอืดน่ะ มันกระเด็นออกมาข้างนอก ห้องอื่นของที่มันอยู่ในท่อแม่มก็กระจุยกระจายขึ้นมา
    โหแบบ ห้องน้ำนี่นองไปด้วยขี้ Effectกระจาย เกินคำบรรยาย โถแตกไป 2โถเลย ดีนะไม่มีใครอยู่ในห้องน้ำ
    รู้งี้น่าจะถ่ายรูปเป็นที่ละทึก

ออมีอีกอัน เข้าห้องน้ำก็คนมันปวดท้องนิ และก็ไม่กล้าใช้ห้องน้ำโรงเรียนด้วย ไม่เข้าใจเหมือนกันทำไม
    แต่ก็ใช้จนได้ ปัญหามันอยู่ที่ พอใช้เสร็จ ลูกบิดประตูน่ะมันขึ้นสนิมแล้วแถมบิดโครตเค้นกำลังเลย พอล๊อคได้เสร็จก็ โอได้ปลดทุกข์แต่พอจะเปิดนี่สิ
    บิดไม่ไปเลยแถมมันจะเริ่มวิชาเรียนต่อไปด้วย เลยรีบมากพอเปิดไม่ออกก็โมโหถีบประตูซะกระเด็นไปเลยเหอะๆเนียนออกมาได้ไม่มีใครรู้ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shuffling : 8th July 2012 เมื่อ 02:15

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ตอน ม.3เเจกคว..หน้าโรงเรียนตัวเองเเล้วต่อยกับอาจาร์ยคอมพิวเตอร์

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    จุดบรรทัดในโรงอาหาร ยิงปืนแก๊ม ในโรงอาหาร ที่หนักที่สุดคือ ปิดสวิตไฟฟ้าโรงเรียนทั้งโรงเรียน
    FC'โหดสสัด V2

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เล่นไพ่ในโรงเรียนครับให้เพื่อนสอนเล่นอยู่สักแปปอ.ก็เข้ามาเกือบเป็นประวัติครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ตอนม.ต้น ส่อง กกน ครู สาวครับ 555 แอบจิตนิดนะๆ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    นัดรวมพลคนสร้างวีรกรรมให้โรงเรียน ป่ะครับเนี้ย ฮ่าๆๆ ของผมไม่เคยทำอะไรโหดๆแบบนี้เล้ย ออกจะกลมกลืนไปกับฝูงชน แต่มีครั้งหนึ่งจำได้ว่า คอมดับไปทั้งตึกเลย ฮ่าๆๆ

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อัดตรูดลูก ผ.อ. นอนโรงบาลไป 7 วันเลยโดนไล่ออก เซ็งเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    คบกับลูกสาวอาจาร์ย!!

เตะบอลไปโดนหน้าผู้หญิงที่เดินผ่านมา แต่วิ่งไปเก็บบอลหน้าตาเฉย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zenheiser : 11th July 2012 เมื่อ 02:04

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แปป อืม มมมม
    ป.6 เจอ ม.3 รุม 15 คน แล้วตอนนั้นก็ไม่คิดไรอ่ะใครตัวเล็กสุดผมเอาคนนั้นแหละต่อยแต่ไอนั้นมันหน้าแฮกผมไม่เป็นไรเลยจนภารโรงมาห้าม
    ม.1ต่อยเพื่อดั้งหัก
    ม.2ต่อยก่ะลูกอาจารณ์
    ม.3เริ่มเปลี่ยนตัวเองเวลาเครียดไปลงกะสิ่งของแทนต่อยประตูห้องวิทย์ ทะลุเลย
    ม.4มาเจอเพื่อนใหม่(เริ่มตั้งใจเรียนล้ะ ม.ต้น เละเกิน)คนที่ย้ายมาจะมาหาเรื่องมันนึกว่าไม่สู้เลยซัดกะมันไปตอนนี้มันโดนไล่ออกไปล้ะ
    ม.5ต่อยกะรุ่นน้องเหมือนมวยล้มน้องมันไม่สู้แล้วทำมาเป็นตีสนิททีตอนมันอยู่กับพวกโคตร เก่ง
    ต่อยกะเด็กโรงเรียนข้าง ๆเห็นว่าผมเป็นคนต่างโรงเรียนเลยเดินมาตบหัวตอนเล่น ดอท อยู่ของขึ้นโทรเรียกเพื่อนมาเด็กอีกโรงเรียนจะกราบตีนผมผมบอกไม่ต้องมันน่าอนาถ
    หลังจากวันนั้นผมก็ไม่อยากทำร้ายใครอีก
    ม.6ต้มมาม่าในห้องเรียนมีเพื่อนต่างห้องมาแจมเพียบ4 โหล หมดเกรียงไม่อิ่มอีกตั้งหาก
    แอบ เจาะกำแพงไว้โดดรั้ว
    ดั้งบาสแป้นหัก
    ปัจจุบัน แอบคบหลานรหัสโดยไม่ให้คนในสายวิทรู้อิ อิ ก็น้ะเรื่องของหัวใจใครจะมาห้ามได้ ถ้าถูกจับได้โดนพี่ว๊ากก ม.แม่โจ้ มาว๊ากให้เลิกกันสาธุอย่าให้จับได้ที เถ้อ ออ
    ลายเซ็น