ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 242

Unhappy มันมีทางเลือกที่ดีกว่านี้หรอ?

- แฟนผมต้องการจะเลิกกับผม แต่ผมก็ดื้อไม่ยอมเลิก ผมลองถามเหตุผลที่เธออยากเลิกกับผม ก็คือ ไปวุ่นวาย จู้จี้ กับชีวิตของเธอมากจนเธอรำคาญ

ผมขอให้เธอให้อภัยผมแล้ว แต่เธอไม่ให้อภัยผม! ผมควรที่จะแก้ไขเรื่องอย่างนี้ยังไงดี?
    I'm yours

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    สั้นๆ ปล่อยเขาไป ยื้อไว้ก็เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ใช่ครับ ปล่อยเขาไปเถอะ เมื่อใจเขาไม่อยู่กับเราแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เห็นด้วยกับข้างบนครับ เมื่อเค้าไม่รักเราแล้ว จะยี้อเค้าไว้มันก็เปล่าประโยชน์ ปล่อยเค้าไปเถอะครับ บางทีเราอาจมีสิ่งที่ดีกว่าเข้ามาในชีวิตก็ได้
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ปล่อยให้เขาไปครับ
    ช่วงแรกๆเจ็บหน่อย
    หลังๆก็ดีขึ้นเอง : )

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    หาใหม่ จะง่ายกว่ายื้อนะ ผมว่า คนดีมีอีกมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ถา,สั้นๆๆ เลย ชอบใครอยู่ เเค่นั้นเเละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 8th August 2011 เมื่อ 22:03

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ภ้าเขารักเราจริง เขาคงไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ปล่อยเขาไปเถอะครับ หาคนที่เขาเห็นคุณค่าของเราดีกว่าครับ

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    เลือกเอานะ ระหว่าง จบแบบเจ็บๆ หรือ เจ็บไม่มีวันจบ
    NO GOD OR KING ONLY MAN

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ปล่อยไปเลยครับ ผมก็พึ่งปล่อยไป แล้วตอนนี้ผมก็มีคนใหม่แล้ว แต่คนเก่าเขาดันมา แบบ มาเหมือนหวงผมอยู่ มายุ่งนู่นยุ่งนี่ หนักใจอยู่ตอนนี้

แต่เขาบอกว่าเขาอึดอัดกับการมีแฟน ผมก็ไม่ผิด ผมก็เลยบอกเลิกไปเลย
    ผม manzone101 เองนะบอร์ดเก่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ปล่อยเขาไปครับ ไม่ว่าเราจะเปลี่ยนแปลงยังใง เขาก็จะหาเหตุผลอื่นมาอีกมากมายๆ เพื่อบอกเลิกกับเราในเมื่อใจเขาไม่อยู่กับเราแล้ว
    เพราะฉะนั้นอย่าเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใครเลยครับ เป็นตัวของเราแหละดีที่สุดแล้ว ให้เวลากับครอบครัวกับเพื่อนดีกว่าครับ
    ดีกว่าเสียเวลาให้กับคนที่ไม่เห็นคุณค่าของเรา ถือซะว่าปล่อยเขาไปเพื่อที่เราจะได้เจอคนที่ดีและจริงใจกับเราครับ เป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ปล่อยเขาไปเถอะครับ ยื้อไว้ได้ เขาก็ไม่มีความสุขอยู่ดี

ยอม "เจ็บ"แค่ในเวลาสั้นๆ หรือจะยอม "ปวด"กับความรักที่ ไม่เต็มใจให้กัน

เลือก เอานะครับ